เพื่อนสมาชิกทางบุรีรัมย์และสุรินทร์มีป่าวครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nvclub030, 1 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. V-MOG

V-MOG Member Member

165
    1
    18
    up up.. เพื่อนสมาชิกทางบุรีรัมย์และสุรินทร์จะมีใครมาบ้างเปล่ามิตติ้งรอบนี้

2. num _nissannv

num _nissannv New Member Member

181
    8
    0
    รออยู่คับ แต่รู้สึกว่าเงียบๆ จัง

3. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    เงียบจริงๆ...พี่ๆลองนัดวันกันดูไหมครับ...

ไม่กี่คันก็ได้...อิอิ

4. num _nissannv

num _nissannv New Member Member

181
    8
    0
    ในบุรีรัมย์ NV เยอะมากๆ ขับไปถนนเส้นไหนๆ ก็เจอ แต่ไม่รู้ว่าอยู่ในคลับ
    อะป่าว

5. num _nissannv

181
    8
    0
    ในบุรีรัมย์ NV เยอะมากๆ ขับไปถนนเส้นไหนๆ ก็เจอ แต่ไม่รู้ว่าอยู่ในคลับ
    อะป่าว

6. didomon

2,380
    2
    0
    เยอะจริงๆ...แต่ไม่ได้อยู่ในคลับ...อิอิ

พี่ๆนัดวันมิตติ้งกันไหมครับ..... :D

7. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    วันไหนนัดมาเลย

8. bannok-man

bannok-man New Member Member

151
    0
    0
    รอ รอ รอ รอ..............................รอคับรอ นัดเลยนัด

9. num _nissannv

181
    8
    0
    วันศุกร์ที่ 5 มีนาคม เป็นงัยบ้าง พอจะว่างกันหรือเปล่า
    ถ้าสรุปวันได้ค่อยนัดสถานที่คับ
    ดีมั้ย......................(ทางสุรินทร์และพื้นที่ใกล้เคียงด้วยนะคับ)

---------- Post added at 18:48:01 ---------- Previous post was at 18:47:28 ----------

วันศุกร์ที่ 5 มีนาคม เป็นงัยบ้าง พอจะว่างกันหรือเปล่า
    ถ้าสรุปวันได้ค่อยนัดสถานที่คับ
    ดีมั้ย......................(ทางสุรินทร์และพื้นที่ใกล้เคียงด้วยนะคับ)

10. nvclub030

1,074
    17
    0
    เป็นวันเสาร์ไม่ได้รึครับ วันศุกร์ผมเพิ่งขึ้นรถกลับเองอ่ะ ขอเสนอแนะนะครับ

11. didomon

2,380
    2
    0
    เอาวันไหนดีอ่ะ...ไปไหนกันดี...มหาลาภ จิระซอย 5 ไหม...อิอิ

12. V-MOG

165
    1
    18
    up..up..ถ้าตรงล็อค ลูกสอบเสร็จอาจได้เจอกันนะครับ...

13. Boomey

Boomey New Member Member

192
    2
    0
    ไปที่ไหนคับพี่
    เผื่อแวะไปด้วย
    ถ้าเจอกันที่สุรินทร์
    เหลา

14. didomon

2,380
    2
    0
    ผมไปบ่อยนะครับ...สุรินทร์ :D

15. num _nissannv

181
    8
    0
    งั้นเป็นวันเสาร์ที่ 6 มีนาคม ดีมั้ยคับ
    แล้วเรื่มต้นที่ มหาลาภ จิระซอย 5
    หรือ ใครมีที่ ร้านไหนก็แนะนำนะคับ

16. nvclub030

1,074
    17
    0
    ผมขอเสนอนะครับ วันเสาร์ที่ 27 กพ.นี้เป็นงัยครับ ผมไปรีรัมครับ ส่วยสถานที่ให้ท่านแอ้ นัดอีกทีครับ

17. didomon

2,380
    2
    0
    เมาเลย...อิอิ...:D

18. num _nissannv

181
    8
    0
    น้อง แอ้ เมาไม่เท่าไร แต่กลับเมื่อไรกับใครนี้ซิ น่าคิด .............................
    เลยไม่ได้ถ่ายรูปเลยรถรวมเลย(ถ่ายแต่กับสาวๆ ใช้มั้ยคับพี่อาร์ท) อิอิอิ.................

19. didomon

2,380
    2
    0
    มีงานเข้านิดหน่อยพี่...อิอิ...

นึกว่ากลับมาทัน...กลับมาอีกทีร้านปิดและ...:cry:

20. nvclub030

1,074
    17
    0
    ผมว่าแอ้คงงานเข้าแบบชนิดที่ว่าต้องไป แน่นอนเลยอ่ะ ครั้งหน้าเอาใหม่ครับ

21. nvclub030

1,074
    17
    0
    เงียบหายไปไหนกันหมดอ่ะ

22. didomon

2,380
    2
    0
  23. num _nissannv

181
    8
    0
    งานเยอะเหมือนกันคับ

24. V-MOG

165
    1
    18
    up...up...ดำเนินการนัดกันเลย เมษายนนี้ ไปแน่ ( ส่งลูกที่บ้านโนนลานก่อน ) อ.นาโพธ์ แล้วจะขับไปหานะ

25. didomon

2,380
    2
    0
    เมษาวันหยุดเยอะเลย...เอาเป็นว่าพี่มาวันไหนอ่ะ....ได้ข่าวว่าชอบเบียร์สิงค์....อิอิ

26. didomon

2,380
    2
    0
  27. V-MOG

165
    1
    18
    อ้าว......เอาข่าวมากไหนละนี่ แค่สนับสนุน บุญรอดบริวเวอรี่ เขานิดหน่อยนอ๊ะ
    ร้อนใหมที่ บุรีรัมย์

28. didomon

2,380
    2
    0
    ...อิอิ...

ร้อนนะที่บุรีรัมย์เนี่ย...ว่าจะกลับอังกฤษ...แต่...

...สดุ้งตื่นก่อนทุกทีเลย...อิอิ

29. bannok-man

bannok-man New Member Member

151
    0
    0
    เข้ามาเยี่ยมครับ หายไปนานพลาดมีตติ้งเลย ช่วงนี้ไป ๆ มากรุงเทพ ทุกสัปดาห์เลย ไม่คอยมีเวลาเข้ามา
    ถ้าเมษามีอีก จะพยายามไปให้ได้ครับ

เตรียมตัวแต่งเมีย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้