จะใส่กรองเปลือยให้B11เครื่องE13อะคาบ อยากเห็นรูปของพี่ๆอะคาบใครมีบ้าง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย sonnyza, 4 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nooky_B11

Nooky_B11 New Member Member

331
    2
    0
    ง่ะ

แล้วท่อกรองเปลือยหาจากไหนอ่าค้าบ

ใส่แล้วมีผลมากป่าวค้าบ

---------- Post added at 20:44:06 ---------- Previous post was at 20:43:48 ----------

ง่ะ

แล้วท่อกรองเปลือยหาจากไหนอ่าค้าบ

ใส่แล้วมีผลมากป่าวค้าบ

2. art-HB12

art-HB12 New Member Member

535
    10
    0
    ขอรบกวนสอบถาม K.โบตั๋น

เครื่องE15ETเป็นเครื่องติดรถนิสสันของอะไรมาครับ แล้วแปลงกรองเปลือยใช้งบเท่าไหร่ครับ ขอบคุณคับ

3. thawarat

thawarat New Member Member

23
    1
    0
    ผมใช้แบบ K&N แต่เป็นของ Herricane เป็นแบบครอบบนฐาน carbu เหมือนเดิม แต่มันจะไม่มีท่อต่อไอน้ำมันเครื่องเข้า carbu เลยต้องต่อเข้าถังดักไอแทน ส่วนท่อฐาน carbu ผม plug ปิดไปเลย (ขออภัยไม่มีรูปครับ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้