---BLUEBIRD CLUB IN BITEC 2009----

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย GAZE SPEED, 4 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ก็..................................................................อิอิ:rolleyes:

2. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    อิอิ ตอนนี้ถูกคุมความประพฤติอยู่ครับพี่โต้ง
    :cry:
    อยากหนีไปวิ่งพีระจังครับ:sad:

3. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    แต่จะจิ๋วคงจะให้ไป ตนพ.แทน อ่ะ

ตายแน่เพ้ง:eek:

4. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    อืม......................

5. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D 1 คนไหนครับพรี่อบต.กล้วย.....
    น้อง Lotus หรือ น้อง BC :D

:D อิอิ
    อยากมาก็มาเลยครับ........
    Yeah!!!!!!

อย่าไปกลัวครับ....... พรี่ Peng
    น้ากล้วยบอกว่า ผู้หญิงตัวเล็กนิดเดียว อย่าไปกลัวครับ......

ฮิ้ววววววว :D

6. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    ผู้หญิงตัวเล็กนี่ น่ากลัวที่ซู้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด:eek::cry:

7. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    น้องBCนี่ใครเหรอครับพี่โต้ง

8. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    อย่าไปกลัวครับ............. :D

:D น้องเค้าชื่อโอ๋ ครับ
    น้ากล้วยแกปลื้มน้องคนนี้เอามากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แบบทิ้ง บัว เดินหาน้องคนนี้ทั่วงานเลยครับ.......
    แบบบบบบบบบ ได้แนบชิดปุ๊ปเนี่ย น้ากล้วยแกยิ้มแก้มฉีกรอบหัวเลยครับ

คริคริ :D

9. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    ไม่ได้กลัวแต่เกรงใจเจ๊จิ๋ว อ่าครับ

ทางรายการติดต่อเจ๊บัว ด่วนครับ อิอิ

10. yy_u12

18,827
    95
    48
    งั้นก็
    หนีตามมากันเลย ดีไหม........... :D ครับ

11. ริด

ริด New Member Member

131
    3
    0
  12. j-a-c-k-e-t

j-a-c-k-e-t New Member Member

1,675
    5
    0
    อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้