ใครไปจอดรถที่เช็นทรัลพระราม3 ควรระวังไว้ด้วยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย markruk, 7 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oileve

oileve New Member Member

311
    5
    0
    ต้องระวังกันหน่อยครับ

2. oileve

oileve New Member Member

311
    5
    0
    ต้องระวังกันหน่อยครับ

3. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ขอบคุณครับ เหี้ยสุด โจรสมัยนี้

4. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    สงสัยจะมืออาชีพ ทำพร้อมกันทีเดียวได้หลายๆคัน

เด่วนี้บางทีจอดใกล้ยามก็ช่วยอะไรไม่ได้

ไม่รู้ว่ามันรู้กันหรือเปล่า น่าคิด...

5. BANK3650

BANK3650 New Member Member

838
    22
    0
    ต้องระวัง!ครับ ยังนี้ต้องถอดลิ้นเอาติดตัวไปด้วยแล้ว ไว้ใจไม่ได้เลย

6. *+* โต้ง *+*

*+* โต้ง *+* New Member Member

1,306
    29
    0

เออ เด๋วกูเอา GT-Wing ล่ะกันนะ :D

7. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ขอบคุณที่เอามาเตือนกันครับ

8. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    มาถึงพระราม3เลยเหรอน้อง ไม่ชวนเลย:D

9. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ขอบคุณครับ

10. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    ขโมยลิ้นหน้าโฮ้ว ทำไปได้

11. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    ไปบ่อยด้วยดิ แม่งของชิ้นใหญ่ๆแม่งยังเอาไปได้

12. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ขอบคุณครับ แต่ยังไงก็คงต้องระวังกันทุกที่ล่ะครับ :D

13. dek_rayum

dek_rayum New Member VIP

1,720
    21
    0
    แล้วรถนุชจะเหลือไรให้เอาอีกวะ 5555 อ่ะ เหลือชุดแต่ง วาริส อิอิ

14. golfcef

golfcef New Member Member

229
    25
    0
    มี 2 แบบ ไม่เอาไปใช้ก็เอาไปขาย
    เพราะเจาะจงรถเฉพาะรุ่น

15. Mcdonald

Mcdonald Member VIP

389
    11
    18
    โหะ ไป บ่อย ด้วย...

16. TTL

TTL New Member Member

614
    20
    0
    ไอ้เลวเอ้ย...

17. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    พวกเอี้ยนี่จับได้ ตัดมือให้เข็ด!!!

18. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0

งั้น เด่วขอเบาะแล้วกัน :D:D:D:D:D

น่ากลัวจริงๆ ต่อไปขี่ Wave 125 TypeR ไปดีกว่า :p:p:p:p:p

19. []i'c'e[]

[]i'c'e[] New Member Member

102
    6
    0
    ช่วงเปิดเทอมไปบ่อยครับ เพราะมหาลัยอยู่แถวนั้น แต่ไปจอดก้อยังไม่เคยเจอไรนะ ไม่พูดดีกว่า พูดว่าไม่เจอเดี๋ยวจะเจอ ตังยิ่งไม่ค่อยมีอยู่ มาเจอพวกมารปอกลอก ลับหลังแบบนี้ เจอทีต้องเอาไม้ฟาดหัวให้ความจำเสื่อมไปเลย

ขอแนะนำนะครับ เวลาไป พยายามจอดขั้นที่ไม่ใช่ชั้นคั่น เพราะชั้นคั่นยามจะน้อย ชั้นปกติจะปลอดภัยกว่า ส่วนมากไปผมจอดชั้น True ประจำเลย

ยอมเสียเวลาวนหาที่ดีๆสักนิด เพื่อความปลอดภัยของรถเราครับ

20. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ขอบคุณที่นำมาเตือนกันคับ

21. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ไปบ่อยด้วยสิ แต่ยังไม่เคยเจอ กลัวอ่ะ รถผมมีลิ้น มันจะเอาไปไหมเนี้ย อิอิ

22. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    เซงแทนครับ

23. ek_standard

ek_standard New Member Member

1,564
    17
    0
    ขอบคุณที่มาเตือนครับ

24. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    อะไรหายอ่ะน้อง รถยิ่งเทพๆอยู่ อิอิ ..

25. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    สงสัยจะเลวกันเปนทีมแน่ๆ....

26. NikCyclist

NikCyclist New Member Member

30
    4
    0
    ไปบ่อยนะ ต้องระวังแล้ว ขอบคุณที่มาบอกคะ

nikexposure ถูกใจสิ่งนี้
  27. skyro

skyro New Member Member

78
    0
    0
    อ่า ถ้าผมโดนมานะ คงเจ็บใจเหมือนกัน ลองงี้ล่อเหยื่อเลย ไปจอดดูแล้วซุ่มโป่งโชคดีจับใด้มาเอาให้เจ็บ

28. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    สมัยนี้ มันเอาทุกอย่าง จุกลมยังเอาเลย

29. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    มีบางที่เขาแท๊คทีมกับยามแล้วมีส่วนแบ่งกันครับผม

ผมเคยไปร้านท่อร้านนึงในซอยสามัคคี เขาเล่าให้ฟังว่าที่เดอะมอลล์งามวงวาน เขาบอกว่า มีพวกชอบขโมยของ เช่นท่อพักปลายสวยๆ ไททาเนียม หรือ เลสที่มียี่ห้อ ประมาณเนีย หรือพวกของอื่นๆที่สามารถขายได้ ก็จะขโมย ทั้งนี้ เขาบอกว่าพวกกลุ่มที่ขโมยเนีย จะเป็นพวกกับยาม และยามก็จะทำไม่รู้ไม่เห็นอะครับประมาณเนีย แล้วก็จะมีการขโมยออกมาโดยใส่กระบะ ทั้งนี้ทางห้างไม่ได้มีการตรวจสอบอย่างใดว่า กระบะขนอะไรออกมามั้ง และยามมีหน้าที่เดินตรวจสอบก็จะกลายเป็น ทำหน้าที่ดูต้นทาง

อันนี้คือที่ร้านท่อเล่าให้ผมฟังผมละอึ้งไปเลยครับ แบบว่า ..... ประเทศไทย ขนาดนี้เลยหร๋อครับเนียเหอะๆ

30. ICE SHOP

ICE SHOP New Member Member

566
    6
    0
    :mad::mad::mad:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้