ใครไปจอดรถที่เช็นทรัลพระราม3 ควรระวังไว้ด้วยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย markruk, 7 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nat_jza31

nat_jza31 New Member Member

96
    10
    0
    thank:)

2. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    ห้างนี้ขึ้นชื่ออยู่แล้วครับ เลี่ยงได้ผมไม่เอารถแต่งไปเลย ผมไปดูหนังเรื่อง ทรานฟอมร์เมอร์ ที่นี่แหละ ออกมาลานจอดมืดๆ แทบไม่มีคน (มีแต่คนที่ไปดูหนังเดินออกมาด้วยกัน) ส่วนยามก็หายหัวไปหมดแล้ว

ผู้หญิงไปคนเดียวจะอันตรายมากครับ ระวังกันด้วย (นอกนี้ก็มีที่ฟิวเจอร์บางแค อันนั้นน่ากลัวกว่าครับ)

ต้องเดิมๆนะ ไม่งั้นเดี๋ยวโดน ขโมยของแต่งเหมือนกัน ขนาดเมื่อช่วงที่ขโมยชุมๆก่อนหน้านี้เพื่อนผมเปลี่ยนมาขับมอไซค์ (แต่งนิดๆตามประสาคนรักความเร็ว) ไปเที่ยวร้านใบไม้ (ตลาดพลู) เที่ยวเสร็จออกมาถึงรู้ว่าโดนขโมยชุดเกียร์โยง

3. Sorn

Sorn New Member Member

42
    2
    0
    แนะนำอย่าไปจอดตามชั้นครึ่งน่ะครับ.......
    ไปประจำยามน้อยจิงๆ........

4. BANK_NOZZLE

BANK_NOZZLE New Member Member

204
    4
    0
    เลวจิงๆพวกนี้ ของใช้เงินซื้อมานะเว้ยไม่ใช่มีคนเอามาประเคน จอดไหนก้อไว้ใจไม่ได้

อีกหน่อยเอาจักรยานไปจอดห้างนี่ มันจะขโมยตะกร้าหน้าไหมวะเนี่ย

5. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    เคยโดนขโมยกระจังหน้าเหมือนกันครับ แต่โดนที่โลตัสนะ เข้าไปกิน MK แป๊ปเดียวออกมาหายไปแล้ว :cry:

6. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    ไปดูวันที่ 8 รอบ2ทุ่มจอดไว้ชั้น4 ดีที่ไม่โดนแง่อะไรไป

7. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    ไปบ่อย ๆ ลองจาก เดอะมอล์ท่าพระ ต้องพยายาม
    จอดที่สว่าง ๆ ใกล้ทางเข้าอะครับ แต่ยาม มันน้อยครับ ไม่
    ค่อยเดินตรวจตราเลย

ขนาด รับตั๋วเข้าห้างมันยังใช้กล้อง ส่องแทนเลย
    ช่วยอะไรได้เนี้ยะ งง

8. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ดีแล้วที่ไม่โดน :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้