ใกล้เทศกาลวันหยุดยาวอีกแล้ว ทุกคนต้องเข้ามาชม

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย panphorm, 7 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    ดีแล้วที่ไม่มีใครเป็นไร ขายซากเลยเหรอน่าจะตัดหลังคาเปิดประทุนเลย ยังไงก็ขอให้ขับรถด้วยความระมัดระวังกันด้วยน่ะครับ เป็นห่วงทุกคนเลย สงกรานเดินทางปลอดภัย เล่นสงกรานต์กันให้สนุกกันทุกคนเลยน่ะครับ และที่สำคัญไม่ขับน่ะครับ

2. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
    ระมัดระวังกันนะคับพี่น้อง

3. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    เห็นแล้ว....เสียว ยังไงก็ระวังกันหน่อยนะคับพี่น้อง

4. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    ดูแลตัวเองด้วยนะครับ
    ช่วงนี้ฝนตกบ่อยระวังหน่อยนะครับ

5. jahooy3008

jahooy3008 New Member Member

31
    3
    0
    ช่วงเทศกาลสงกรานต์ขอให้เที่ยวกันสนุกเย็นๆ ฉ่ำ ๆ กันนะคร๊าบ และระมัดระวังอย่าประมาท อย่าเมาแล้วขับ นะครับ

6. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ขอให้ทุกคนสนุกกับสงกรานต์ในปีนี้ด้วยนะครับ

7. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    เดินทางไกลระวังกันด้วยนะคับ........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้