มานั่ง ไทร์แมชชีน ย้อนอดีตกันคกับครับ ..........กับ dang sticker!!!!!!!!

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย speedexteme, 10 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ชื่นชมผลงานครับ :clap2::clap2::clap2:

2. DOHC_17V

DOHC_17V New Member Member

22
    0
    0
    สะดุดที่ KAWASAKI AR 125 เหมือนกัน รถในฝันเลยนะนั่น

3. CHAP_ZA

CHAP_ZA Member Member

327
    5
    18
    พี่อาท นี่ก้อ............. ทำไปได้

4. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    สุดยอดครับงานดีมาตั้งแต่รุ่นคุณพ่อตอนนี้มาถึงลูกจะทำให้เสียชื่อได้ไงครับ

5. speedexteme

speedexteme New Member Member

233
    7
    0
    art_dangsticker

55+ อย่าชอบคันไหนออกหน้าออกตามากๆนะครับ เด๋วคนเขารู้อายุหมด ^-^
    มาจัดกันอีกซักชุดกับ เจาะเวลาหาอดีต กับผลงานของคุณพ่อ กับรถคันแรกในชีวิตคุณพ่อ

6. speedexteme

233
    7
    0

มาต่อกันครับ บางรูปจะเป็นวิวที่ ร้านเก่า ตรงพระราม 4 สังเกตว่าสมัยก่อนถนนโล่งโคตๆๆๆๆ ทุกคันเปนรถของคุณพ่อหมดเลย ......... ส่วนรูปสุดท้ายมาชม ช่างสติกเกอร์สมัยก่อนกัน (ไม่ใช่คุณพ่อนะ แต่เป็นอาของผมเอง ) ธุรกิจครอบครัวครับ 555555+ ดูคราสสิคมากเลย

7. BANDO202

BANDO202 New Member Member

17
    1
    0
    น้าแดงนี้คือยอดผีมือตัวจริงเพราะเมื่อก่อนใช้มือล้วน
    อยู่เบื้องหลัง TRD ทุกยุกทุกสมัยต้อง
    ถือว่าผู้อวุโสในวงการมอเตอร์ตัวจริงคนหนึ่งครับผม

8. AontBubble

AontBubble New Member Member

584
    12
    0
    พี่อาร์ท สงกราน มานครสวรรค์ป่าว

ไม่ได้มานานเลยน่ะ

คิดถึงจิ๊งงง

9. ek1800

ek1800 New Member Member

183
    24
    0
    ลุงแดง เทห์ เลยครับบบบ ผมก็ลูกค้าคนนึ่งครับ ฝีมืออมตะ สุดยอดจนมาถึงรุ่นลูก ฮิฮิ

10. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    สงสัยนิดนึงคับว่ารูปแรกๆ ทำไมคำว่าสติกเกอร์ใช้ตัว h หรือfontมันเปนแบบนั้นคับ

11. Mcdonald

Mcdonald Member VIP

389
    11
    18
    เก่า ได้ ใจ เลย ตา อาท...55+

12. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    โหวววว สุดยอดครับ ผมยังไม่เกิดเลยยย

เสียดายพ่อผมไม่ได้ชอบรถซิ่ง
    :D:D:D

13. joke tibby

joke tibby New Member Member

6
    0
    0
    สุดยอดครับ เจ้าของตำนานสติ๊กเกอร์

14. speedexteme

233
    7
    0

ไม่ใช่ตัว H นะครับ เป็นตัว k ดูดีๆ จะมีรอยหยักตรงกลาง สมัยกอน ไม่มี font ในคอมนะครับ เขียนขึ้นด้วยมือ ตามจินตนาการ ของช่างสติกเกอร์ครับ

15. ^-^EXPEDITION^-^

^-^EXPEDITION^-^ New Member Moderator VIP Media

195
    6
    0
    อาร์ต....ผมว่า ความหล่อยังสู้คุณพ่อ ไม่ได้อ่ะ อิอิ :D

16. Keng_maejo

Keng_maejo New Member Member

555
    25
    0
    ขออนุญาตนะครับ คุณพ่อโคตรเท่ห์เลย

เหมือน Serpico เด๊ะเลยครับ.........:cool:

17. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    นี่เลยครับไฟนอน แน่นอนจิงๆ

18. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    สุดยอดจริง ๆ คับ

19. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    มอไซด์รุ่นนี้ ผมจำรุ่นไม่ได้และ
    แต่ตอนสมัยผมเด็กๆฮิตมากครับ ชอบ อิอิ พ่อเคยมี

20. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    สุดยอดฝีมือ ครับ ขอคารวะ

21. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    สุด ยอด ทั้ง คุณ พ่อ คุณ ลูก เลยยยยยย

22. speedexteme

233
    7
    0

ขอบคุณพี่ๆทุกคนครับ ^-^ เจออีกรูปล่ะ จัดไปอีก 1 เม็ด กับผลงานเก่าๆ ของคุณพ่อ หลังสงกราน จะมีผลงานยักษ์ๆ ออกมาให้ชม อีก 2 คันครับ กำลังทำกันอยู่เลย เหนื่อยมาก ^-^

23. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    การบ้านผมไปถึงไหนแล้วววววววววววววววววววว

พ่อแดง อย่างเท่ห์เลย

24. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    สุดยอดเลย อาแดง แต่ก่อนหล่อมาก:D

25. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    อดีตที่น่าจดจำ :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้