สติ๊กเกอร์ฟรอยด์

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย nice827, 14 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    :D:Dหายไปนาน ยังไม่ได้เอารถไปทำกะพี่โอม เลย นั่งรื้อไฟหน้ามาล้าง

ตามด้วย ฝาครอบรูล้อ LOGO Rover

มือเปิด โคมเมี่ยมปลอม อิอิ:D:D

2. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    ไฟหน้า แกะออกมาล้าง แล้วตัดสติ๊กเกอร์เป็นเส้นแล้วติดเข้าไปครับ ผมติดเฉพาะไฟต่ำ พี่ๆคนไหนที่โคมเหลือง (ตัวโคมไม่ใช่กระจกนะครับ) แล้วไม่อยากซื้อใหม่ หาสติ๊กเกอร์มาแปะเลยคับ ของผมสว่างขึ้น 20-30%

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้