อยากทราบแหล่งที่ขายรถ กะป๊อ หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย City_Ferio, 16 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    อยากทราบแหล่งขายรถ กะป๊อ ที่มาจากญี่ปุ่นหรืออื่น ๆ หน่อยครับ นอกจากที่เซียงกงต่าง ๆ แล้ว ยังมีที่ไหนอีกครับ

ช่วยชี้แนะหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

2. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    เห้ย โปรเจ็คใหม่เหรอเพื่อนน

3. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    ของจีนพอได้มั้ยครับ

มีตัวแทนจำหน่ายกระบะสี่ล้อเล็ก wu ling อยู่ถนนศรีนครินทร์ ถ้ามาจากซีคอนจะอยู่ซ้ายมือข้างๆเต๊นท์รถมือสอง
    อยู่ก่อนจะถึงแยกตลาดเอี่ยมสมบัติครับ

ละก็มีอีกที่นึงนะมีแต่ไดฮัทสุเลย มีแต่รถตระกูลกะป๊อไม่ว่าจะเป็นรถตู้กะป๊อ รถกระบะกะป๊อ ฯลฯ
    แต่นึกไม่ออกว่าเคยไปเจอตรงไหน นึกออกละจะมาบอกครับ

4. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    แถวพระราม 2 นี่มีเยอะเลยนะ

5. Mr.Lee

Mr.Lee New Member Member

77
    0
    0
    เคยเห็นแว๊บๆนะ.. เส้นพระราม3ช่วงที่เลยสี่แยกท่าน้ำสาธุประดิษฐ์ขึ้นไปนิดนึง.

6. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ถนนแถวๆเนติสภาก็มีครับ
    หรือลองดูที่เชียงกงรังสิตกับหลักสี่ดูครับ เพราะเอารถบรรทุกเข้ามาเป็นคันๆเลยลองสอบถามดูครับ สภาพสวยๆทั้งนั้นเลย

7. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    เชียงกง บางนา ก้อมีเยอะคร๊าบ

8. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    กาญจนาภิเษก ช่วงก่อนออกพระราม 2 ครับ เยอะมากๆ

9. Little BlacK

Little BlacK New Member Member

11
    0
    0
    มีตรงพระราม3 กับ ตรง ถนนกาญจนาภิเษก ตรงนั้นเยอะมากๆ ทุกรุ่น นำเข้าญิ่ปุ่น

มีเบอร์ติดต่อด้วยๆ 086-321-2182 นุ้ย 081-699-5697 เฮียฮิม

10. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    ขอบคุณทุกท่านครับ

ใครมีแหล่งอีก แนะนำได้นะครับ

11. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ในซอยปุ๊ย โรตารี่ ครับ ตรงร้านผัดไทยเสวย เคยเห็นครับ

เอ ผมว่าร้านตามร้านบิกไบท์หรือตามเซียงกงจะมีครับผม

12. Speytro_Karn

Speytro_Karn Member Member

245
    8
    18
    คันข้างบนแอบมีแค๊ปด้วยน่ารักดี

13. รักผัวปิ่น

รักผัวปิ่น New Member Racer

88
    11
    0
    --- ในเซียงกงรังสิตมีครับ มีแบบมีทำทะเบียนให้พร้อม และ ขายแต่ตัวรถเปล่า ทะเบียนไปหาทำเอาเอง ..... ลองไปดูครับ รวมๆๆมีอยู่เกือบ สี่ห้าสิบคันเลย ในโกดังศูนย์ใหม่นะครับ สภาพก็เลือกเอาเองเลยครับ ---

--- จริงๆๆรถสไตล์มินิ แบบนี้ที่ญี่ปุ่นมีเพียบครับ หลายรุ่นเลย หน้าตาสวย น่ารักเพียบ ----

--- แล้วจะรู้ว่ารถเปล่าๆๆไม่มีทะเบียนคันล่ะไม่กี่บาท แพงกว่ามอไซค์ ...... นิดเดียวเอง ---

14. ACCORD 2000

ACCORD 2000 New Member Member

109
    3
    0
    ผมเองก็มีติดต่อได้นะคับ 083-705-4455 ไม่ได้ตัดตัวถังนะคับ
    ถอดมาเอง...รถอยู่แถวๆบางนา...เหอๆ
    [​IMG] [​IMG]

15. carconnection

carconnection New Member Member

55
    2
    0
    ตกคันละกี่บาทอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้