ตำรวจเลว

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย nOxIeS, 20 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ตำรวจแถวบ้านแม่ง ฝ่าไฟแดง ยังไม่เล่าให้ฟังอีก เลวได้ใจ แล้วยังบ่นๆต่ออีกว่า ไม่น่าเลย เลอะที่นอนเต็มไปหมด

nOxIeS ถูกใจสิ่งนี้
  2. I-PONG

I-PONG Member Member

415
    22
    18
    เซ็งแทน ทำใจครับ

3. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ลองถ้าเราเป็น ร.ต.ท. ล่ะ

มันคงปล่อยแทบไม่ทัน

เหี้ยจริงๆ

4. โทรหาสายจเรตำรวจเลยครับ แล้วให้มันคุย..

5. stdeg4d

stdeg4d New Member Member

127
    6
    0
    เซ็งแทน...เดี๋ยวนี้มีแบบนี้เยอะด้วย

6. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28

ขอบคุณทุกๆคนที่มาตอบนะครับ หงุดหงิดไปเป็นวันๆเลย
    จริงอย่างที่บอกว่าสีแดงใบเดียว ประหยัดเงิน ประหยัดเวลา
    แต่ผมไม่อยากให้เงินกับพวกเหี้ยนี่ซักบาทครับ
    ผมยอมเสียเวลาไปเอาวันหลังดีกว่า ดีกว่าให้มันเอาเงินเราไป
    พวกเหี้ยนี่ขอให้ไม่มีวันเจริญ มาหาเรื่องผมไม่พอ ยังมายัดข้อหาอีก
    อย่างน้อยพูดจาดีๆหน่อย นี่มาถึงพูดจาหมาไม่แดก
    วันหลังถ้าผมเจอ ผมมีวิธีแก้เผ็ดแล้ว
    ว่าแต่ใบขับขี่ผมถึงตอนนี้ยังไม่ได้ไปเอาเลยครับ​

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้