ใส่ยางหน้ากว้าง วิ่งแล้วดึงซ้ายขวา ใครเป็นมั่งครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย poo_sitth, 20 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jun1171

jun1171 New Member Member

269
    1
    0
    225 55 17 ใส่ล้อกว้าง 8.5 ขับ ตจวบ่อยเหนื่อยมากคับ

2. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    215 ยังเป็น เดียซ้ายมั้งขวามั้งหล่ะ....

3. top_pilanengineer

top_pilanengineer New Member Member

101
    0
    0
    เป็นเหมือนกันคับ..พึ่งไปเช็คมา...ปรากฎว่าลูกหมากคันส่งกะลูกหมากล่างหลวม
    เลยจัดการเปลี่ยนใหม่ซ้า พร้อมเปลี่ยนยางคู่หน้าใหม่ซ้าเลย...นิ่งไปเยอาะคับ
    เหลือก้อแต่เลี้ยวขวาสุดแล้วติดซุ้มซ้ายเนี้ยแหละคับ...มะรู้จาแก้ยังไง...อืมมมมม

4. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0

ตามนี้เลยคับ น่าจะเป็นที่ลูกหมากกับศูนย์ล้อ....

5. ake_gnm

ake_gnm New Member Member

43
    2
    0
    ของผม 255/45/18 ดึงแค่พอรู้ๆเอง

รึว่าชินแล้วหว่า.....

6. fiat007

fiat007 New Member Member

949
    5
    0
    ของผม 235/40/18

ดึกแถบตกถนน

อิอิ แต่ชินแล้วคับ 555+

7. tjmujahidin

tjmujahidin New Member Member

179
    2
    0
    จำเลยมีไม่กี่ตัวหรอกครับ
    ลูกปืนล้อ
    ลูกหมากคันชัก คันส่ง
    ลูกหมากปีกนกล่าง
    กล้องยา หรือ ตัวช่วยพวงมาลัย
    กระปุกพวงมาลัย
    ลองเช็คดูครับ แก้ไขแล้ว หายแน่นอนครับ

8. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    พี่ครับแล้วถ้าเป็นยางเก่าหละครับ ผมใส่ยาง%อยู่ครับหน้ายางกินดอกไปข้างหนึงจะเกี่ยวกันปะครับ ดึง ซ้ายทีขวาทีตรงถนนทีเป็นล่องสิบล้อครับ ผมใส่ 225 55 R 17 คับ

9. tjmujahidin

tjmujahidin New Member Member

179
    2
    0
    เกี่ยวครับ ยาง % ก็มีส่วน ว่าแต่ว่า ที่ว่าหน้ายางกินไปข้างนึงน่ะ ด้านนอกหรือด้านใน อันนี้เป็นเรื่องของมุมล้อครับ เช๊คศุนย์พวกแคสเตอร์และัแคมเบอร์ดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้