24 กุมภาพันธ์ ขอเชิญทุกท่านครับ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย หมูอ้วนคุง, 14 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    อ้วน ขอเบอร์โทรศัพท์ หน่อย

พี่อยากคุยด้วย (จิง ๆ ไม่ได้มุขนะเว้ย !)

ไม่อยากโพส เดี๋ยวสาวๆโทรไปกวน ก้อโทรมาหา พี่หน่อยน้อง
    086 -026-6662

2. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    เฮ้ยมีการขอเบอร์กันด้วยรึนี่ยังไงยังไง
    อ้วนเผื่อพี่ด้วยขอนมตราหมีน่ะ เพราะพี่ชอบสโลแกนอ่ะ

3. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    แหม ! ผมขอไว้ถามเรื่องบ้าน
    แหม ! ท่านนี่
    อิ อิ อ้วน พี่ไม่ได้คิดไรนะ 5 5 5

4. sosweet

sosweet New Member Member

227
    4
    0
    แข็งอะไร

พี่ค่ะทำไมขยันแข็งกันอย่างนี้ล่ะค่ะ แข็งบ่อย บ่อย แบบนี้ไม่เบื่อบ้างเหรอค่ะ:eek: :D :cool: :rolleyes: :sad:

5. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    :p เบอร์น้องครับ 086-1216777 โทรได้ 24 ชม.ครับพี่ เอิ๊บๆแต่วันเกิดน้องมาให้ได้นะ:
    ;) ว่าแต่ว่าคิดไรกับน้องไม่ได้นะพี่เดี๋ยวฟ้าผ่าตายเลยอะ เอิ๊บ:cool:
    :teeth: camfrog return:cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 มกราคม 2007
  6. chang

4,985
    57
    48
    ดีมากน้อง:D

7. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    :D เงียบเหงาจริงๆหายไปไหนกันหมดเนี่ยชาว OSAMA ทั้งหลายครับ:cool:

8. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :D ยู้ฮู.....อยู่นี่..

9. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    อยู่ห่างๆอย่างห่วงๆ

10. levin80

levin80 New Member Member

138
    0
    0
    แม้จะอยู่ไกล......แต่หัวใจเราถึงกันนะครับ

11. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    :teeth: ถึงตัวเราจะห่างไกลแต่หัวใจเราอยู่ใกล้ถึงแม้ท้องฟ้าจะขวางกั้นฉันก็จะบินอ้อมเยอรมัน ไปหาเธฮ:D

12. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :cool: เออ เรื่องของมึง.............:confused:

13. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    :D ตาหน่องใจร้าย เดี๋ยวมาวันเกิดจะเอาให้เมาลืมทางกลับบ้านเลย เอิ๊บๆ:teeth:

14. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    ซึ้งมากมาย กุกกกกกกกก

15. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    :D ...เมาเหล้า พี่ไม่กลัว พี่กลัวเมารักหวะน้อง...:D

16. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    :teeth: สงสัยแถวนั้นยุงเยอะแน่เลยน้ามเน่าจริงๆพี่เราเนี่ย:cool:

17. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    อิจฉา อิจฉา

18. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    :teeth: ถึงจะขับสิบล้อแต่ก็ได้หมอเป็นเมีย:teeth: คำคมประจำวัน:cool:

19. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    :teeth: วันเกิดน้องไม่ขอไรมากนะพี่ๆทั้งหลายขอผู้หญิงผูกโบมาให้ก็แล้วกันนะจ๊ะ:teeth:

20. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    ...เดี๋ยว พี่ผูกโบไปให้แล้วกันนะน้องอ้วน.....

21. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    :teeth: กราบขอบพระคุณร่วงหน้าเลยนะตาหน่องเอาสวยๆนะพี่:teeth:

22. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    เ ต็ ม ที่ ว่ ะ

23. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    :teeth: ท่านพี่ก็มาให้ได้นะจ๊ะ:teeth:

24. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    :teeth: เงียบกันหมดเลยอะครับพี่ๆชาว osama ครับไปไหนกันหมดครับเนี่ย:teeth:

25. levin80

levin80 New Member Member

138
    0
    0
    เอาอย่างนั้นเลยหรอครับท่าน...............ผมเกรงว่ามันจะไม่ค่อยดีเท่าไรนะครับ
    เดี๋ยวคนอื่นจะเข้าใจผิดนะครับว่าเบื้องหลังมันมีอะไรอะนะ......;)

26. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    :teeth: เบื้องหลังก็มี เกลื้อน กับ สิว สิครับท่านพี่ เอิ๊บๆ:teeth:

27. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    :eek: ....เหงามากมายเลยยยยยยยยยยยย.............:cry: :cry: :cry:

28. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    :teeth: เงาหรือ หงี่ครับพี่หน่อง ถ้าเหงามากก็มานั่งกินเหล้ากับน้องได้นะพี่ขอเชิญ:teeth:

29. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    :D :D เหงาก็เตรียมเสื้อผ้าเลยเพื่อนวันศุกร์เจอกันเพื่อน
    :cool: แต่ถ้าหงี่เดี๋ยวไปด้วยกับเอิ๊กๆๆ

30. chang

4,985
    57
    48
    ไม่น่าพลาด งานนี้ อิ อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้