น่าจะมี นอกรอบ กันดีมะคับ ช่วงนี้

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย ohmmemy, 24 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    กลัวเข็มอ่ะ....นอกนั้นได้หมด...

2. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    กลัวเข็ม เหมือนกันอ่ะครับ ..:eek:

3. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    ฝากน้องๆๆในคลับช่วยกันๆๆหน่อยนะครับผู้ดูแลบอร์ดตอนนี้งานเข้ากันเลยไม่ค่อยมีเวลามาดูแลบอร์ดช่วงช่วยกันจัดกิจกรรมกันทุกๆๆคนในคลับใครอยากทำอะไรก็ตั้งหัวข้อโหวตแล้วจัดกันไปเลยไม่ต้องรอผู้ดูแลบอร์ด เพราะคลับนี้เป็นของทุกๆๆคนมีสิทธิเท่ากันหมด ยังฝากด้วยนะครับ และในนามผู้ดูแลบอร์ดทั้ง 4 คน ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยที่ไม่มีเวลาจัดกิจกรรมให้สมาชิกคลับทุกๆๆท่านได้มาพบปะกัน คิดว่าถ้าสถานะการณืของผู้ดูแลบอร์ดกลับมาดีขึ้นเมื่อไหร่ก็จะกลับมาทำหน้าที่เหมือนเดิม ช่วงนี้เอาเป็นว่าผู้ดูแลบอร์ดทั้ง 4 ขอพักร้อนกันก่อนนะครับ

4. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    จะเอาใจช่วยพี่ๆ น่ะครับ..............กลับมาเหมือนเดิม ไวไว:D:D

5. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    มาโหวตกันต่อ

6. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    เนื่องจากตอนนี้ มีคนกลัวเข็ม หลายคน (กับบางคนที่กลัวว่าจะรู้ว่า ติด เชื้อ อิอิ )
    จึงได้ ทำ การ ตัด การบริจาคเลือด ออก ไป น่ะ คร๊าบบบบบ
    ตอนนี้ ก็จะ เหลือ

1. ไหว้พระ 9 วัด ที่จังหวัด พระนครศรีอยุธยา แล้วไป เมากันต่อทื่แม่น้ำป่าสัก(ถ้ายังไหวน่ะ) 3 คะแนน
    2. ทำบุญกับ สุนัขจรจัดที่ นครปฐม (ที่เดิมกับคราวที่แล้ว) 1 คะแนน

ปล.ทามมายมีคนมาโหวต น้อย เจรงๆๆๆ TT-TT เส้า

7. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    มาโหวต ข้อ 2 ครับ

8. JIM GR

JIM GR New Member Member

67
    3
    0
    โหวตข้อ 1 ด้วยคนคนครับ แต่ไม่รู้ว่าจะว่างไปด้วยป่าว (โหวตไว้ก่อน อิอิ)

โอ๊ค_TENGUNOYU ถูกใจสิ่งนี้
  9. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    ลุยเลยครับ ไปไหนไปกัน ..

10. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ตอนนี้ คะแนน
    1. ไป ไหว้พระ 9 วัด มาเป็นอันดับ 1 เลยน่ะคับ มี 4 คะแนน
    2. ไปทำบุญ กับ สุนัขจรจัด 2 คะแนน

หุหุ

วันที่ 10 ตอนเที่ยงคืน จะทำการ ปิด โหวต น่ะครับ

รักใคร เชียร์ ขอไหน ก็ รีบ ส่ง sms โหวต กันน่ะครับ .................-*-

11. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    ข้อสองครับ

12. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ปิดโหวตวันนี้ ตอนเที่ยงคืนนน่ะค๊าบบบบ

ตอนนี้ข้อ 1 มี 4 คะแนน
    ข้อ 2 มี 3 คะแนน ตามมาติดๆ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 09:14:13 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:13:20 ----------

พี่โบว์ กับ พี่กอล์ฟ ยังมะด้ายโหวต เรย น่ะ งับ

13. ohmmemy

1,077
    4
    38
    เนื่องจากมีคนที่โหวต การบริจาคเลือดให้สิทธิโหวตใหม่น่ะคับ

ทำให้ คะแนนมีดังนี้
    1.มี4 คะแนน
    2.มี 5 คะแนน

สรุปคือ ไปทำบุญกันที่เดิม น่ะค๊าบบบบบ

และขอทำการปิดโหวตน่ะ ค๊าบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้