พี่ๆครับ ใครขับ sr ผมมีเรื่องจะถามครับมีปัญหา

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย tOon`, 27 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mengpood

mengpood New Member Member

45
    2
    0
    ขอบคุณครับบบบกะลังสนใจเลยตอนแรกเคยมีคนบอกเหมือนกันว่า พี่แดง UNION Sport ฝีมือ
    ดีจริงๆอู่ดังด้วยผมกลัวเรื่องราคาอย่างเดียวเท่าที่พี่เข้าไปทำมาราคาเป็นยังไงมั่งครับ
    แล้วของเนี่ยเราซื้อเข้าไปทำหรือที่อู่มีให้ทั้งหมดที่อู่เก่าผมเค้ามีทุกอย่างอ่ะครับผมก็ไม่อยาก
    ซื้อเข้าไปกะจะไปอุดหนุนของทางร้านแต่ราคาแรงใช้ได้เลยผมหาไปเองได้ถูกกว่าอ่ะ

ขอบคุณครับบบ

2. union sport

union sport New Member Moderator VIP

138
    7
    0
    ราคาทำจบเที่ยบกับที่อืนทำถูกต้องกลับมาแก้บ่อยๆผมว่าจ่ายแพงอีกนิดแต่จบๆดีกว่าครับว่างเครื่องกับพี่แดงมา5คันแล้วจบๆเนียนๆทุกคันมีปัญหาแก้ให้ฟรีจนจบทุกคัน

3. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0
    ในความเห็นผม ผมว่าราคาโอเคนะครับ เพราะ " งานจบ งบไม่บานปลาย " ครับ บางที่เปิดราคาออกมาอาจถูก แต่พอเจอบิลแล้วอาจหงายเพรา ะ บวกโน่นบวกนี่ ส่วนของ ผมแนะนำว่า เอาของที่อู่ทั้งหมดจะดีกว่าครับ มันอาจแพงกว่าที่เราหามา แต่ถ้ามีปัญหา เราโทษอู่ได้เต็มๆ ครับ ไม่ต้องมาเกี่ยงกันว่าที่มันพังเพราะใคร เป็นผมหนะ ขับรถเข้าไป คุยรายละเอียด - ราคา - การรับประกัน แล้วก็ คอยเวลา จ่ายตังค์ :cool:

4. mengpood

mengpood New Member Member

45
    2
    0
    ครับถ้าเคลียร์ทำแล้วจบผมยอมไปทำดีกว่าทำทีเดียวตกลงกันให้เรียบร้อย
    ถ้าทางอู่มีของผมซื้อของที่อู่ดีกว่าจะได้ใช้ของทางร้านเค้า

ขอบคุณครับงวดหน้า UNION SPROT ชัว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้