ขอคำชี้แนะด้วยเรื่องโช็คTEIN SUPER WAGON/HKSตัวสไลกระบอกได้

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย lack, 28 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lack

lack New Member Member

3
    0
    0
    ตามกระทู้คับใครพอมีความรู้หรือเคยใช้ตัวไหนหน้าเล่น

2. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    ม่ายมีอ่าคับ

รอฟังด้วยคนแล้วกัน

3. dekphoram

dekphoram New Member Member

179
    0
    0
    bc sports อีกชุด
    น่าสนใจป่ะราคากี่บาท

4. TTL

TTL New Member Member

614
    20
    0
    ผู้รู้ตอบหน่อย

5. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    Up Up

6. Ek..บ้านนอก

Ek..บ้านนอก New Member Member

179
    0
    0
    ผมใช้ Super Wagon อยู่ครับหนึบใช้ได้ไม่กระด้างครับ ส่วนHKS รู้สึกว่าจาปรับหนืดม่ะได้นะครับ ใช้บีบสปริงเอาอ่ะ

7. going

going New Member Member

50
    0
    0
    hks มี 3 รุ่นครับ
    1 รุ่นแรก V-compact ปรับสูงต่ำได้คู่หน้าอย่างเดียว
    2 รุ่นที่สอง รุ่น V-sport ปรับสูงต่ำได้หน้าหลัง และสามารถ ปรับ แข็งอ่อนได้ 30 step
    3 รุ่นที่สาม รุ่น S-compact รุ่นนี้เป็นรุ่นที่สามารถสไลกระบอกได้ครับ และปรับแข็งอ่อนได้ 30 ระดับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้