ไม่ได้เข้ามาซะนาน...เลยแวะมาคุยครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย oakoak, 10 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oakoak

oakoak New Member Member

165
    0
    0
    ไม่ได้เข้ามาซะนาน...เลยแวะมาคุยครับ
    คอมที่บ้านมันไม่ค่อยดี ของที่ทำงานก็ไม่อยากไปแย้งกับคนอื่น ก็เลยไม่ได้เข้ามาเลยครับ
    ได้แต่รับข่าวจากน้องโอม หัวหน้าแก็ง rover มาเล่าให้ฟัง

น้องภูมิเป็นไงมังครับ ได้ข่าวไม่ค่อยดีจากโอมมา น้องภูมิไม่เป็นไรมากนะครับ รถค่อยๆซ่อมเอานะครับแล้วค่อยไปหาประตูกันนะครับ (พี่เลยอดที่วางแก้วน้องภูมิเลย )

ช่วงนี้เอารถไปทำสีครับ แต่สีเก่ามันไม่ตรง วันนี้ก็เลยไปหาคุณเจมไปยืมฝาถังนำมันมาเทียบสีครับ (ติดต่อผ่านน้องโอม โอมอีกแล้ว ) ขอบคุณคุณเจมนะครับ แล้ววันศุกร์เย็นๆเดียวแวะเอาไปคืนครับ แล้วจะเอาคู่มือไปให้ด้วยครับ

หลังจากหายไปนาน ก็เลยไม่ได้เสนอโปรเจ็คใหม่ๆเลยครับ หลังจากล้างตู้แอร์ไปแล้ว
    ผมก็แอบไปทำไฟ led ติดในรถ
    แล้วก็รีแพไฟหน้าใหม่ หมดไป 1100 บาท ใหม่กิฟ
    เปลี่ยน ที่ฉีดน้ำฝนเป็นของ city Z ฉีด เป็นฝอยๆครับ ซื้อศูนย์ hoda มา ข้างละ 185
    เปลี่นหลอดคอลโซลกลาง พวกหลอดนาฬิกา ที่ปลับแอร์ อันนี้หลอดละ 10 บาท (ถอดยากชิบ)
    แล้วว่างๆจะลงรายละเอียดให้นะครับ

2. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ที่วางแก้วน้ำผมยังอยู่พี่ สนจายป่าวพอดีข้างคนขับมะด้ายใส่ที่วางแก้วน้ำอะ ใส่แบบของเดิมคับ
    ผมสบายดีคับพี่ ไว้รถผมซ่อมเสดจาไปขอคพแนะนำทำรีแพ ไฟหน้าหน่อย

3. NingRover

NingRover New Member Member

83
    0
    0
    มันถอดเปลี่ยนเองได้ด้วยเหรอครับพี่ ถอดยากชิบเลยใช่มั๊ยคราบบบบบ
    เราต้องไปซื้อหลอดอะไรมาเปลี่ยนอะครับขอคำแนะนำด้วยไม่มีนาฬิกาใช้ในรถเลย

4. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    ดีครับ หายไปนานเลย ว่างๆ ก็เรามาลงนะครับเรื่องไฟคอนโซล เพราะของผมนี่มันดับไปนานแล้ว 555

5. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    แวะมาทักทายคับ ว่าไม่ลืมกัน

ปล. ฝากถึงน้องภูมิด้วยคับ รู้ข่าวจากพี่เจมี่ได้สักอาทิตย์ ว่าจะโทรไป ว่าจะโทรไป ก็ว่าจะโทรไปอยู่นั่นแหละ ไม่ได้โทรสักที ถ้ามีไรให้ช่วยเหลือด้าน กฎหมาย ก็โทรมาบอกพี่เด้อ ถ้าทำไรได้ ก็จะช่วยเต็มที่นะ

6. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    พี่โอ๊ก ทำใส่ ไฟท้าย 820ด้วยสิคับ พี่ภูมิกะผมจาได้เอามาใส่ม่ง

7. puppanote

puppanote New Member Member

28
    0
    0
    สนที่ฉีดกระจกมากเลยอ่ะ ตาโอ๊ค
    โปรเจคหน้าเรามาเปลี่ยนที่วัดความเร็วพวกนี้มั่งดิ อยากทำสีสวย ๆ มั่งอ่ะ
    (ให้ตาโอ๊ครื้อก่อนนะ เหอ เหอ)
    น้องหนิงซื้อนาฬิกาข้อมือเอาจิ meeting งวดนี้ไม่มีหนมนะว้อยย ตังทำรถหมด แต่ถ้าเอามาฝากพี่ก้อไม่รังเกียจนะจ๊ะ จุ๊บ ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้