เตรียม meeting กันด้ายแล้วคับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย น้องปุ๋ม, 23 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    หลังจากมีการมีทติ้งใหญ่ไปเมื่อปะมานสองเดือนที่แล้ว
    ได้รับการตอบรับมาเป็นอย่างดี
    นี่ก้น่าจาด้ายฤกษ์มีทติ้งใหญ่กันอีกสักรอบ
    ผมกะพี่โอมคิดว่าน่าจาสักวันที่30ธันวาคม
    หรือว่าหลังปีใหม่ เสาที่สองของเดือนมกราคม
    ปีใหม่ เพื่อนๆพี่ๆน้าๆทุกคนจาไปเที่ยวไหนรึ ป่าวคับ
    ถ้าไม่ไปก้เชิญกันมาพบหน้าพูดคุยกันดีกว่า
    แล้วอีกอย่างตอนนี้มีสมาชิกเพิ่มขึ้นหลายคน ถึงเวลาน่าจามีทติ้งกันสักที
    ถ้าใครจามาก้มาลงชื่อกันด้ายเลยนะคับ ส่วนเวลาก้น่าจาเปนตอนบ่ายหรือเยนๆก้ด้ายคับ
    สถานที่ก้ช่วยๆโหวตกันมานะคับ ถ้าเปนร้านพี่เจมี่อีกสักรอบจาดีมั้ย
    หรือว่าเปนลานเบียร์หรือว่าที่ไหนก้ด้ายนะคับเสนอด้ายเลย
    รีบๆลงชื่อกันเลยนะ

2. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    ก็ดีคับ แต่รถผมยังเน่าอยู่เลย เหอๆ

3. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    คือกะว่ารถพี่โน๊ตเสร็จจาการาวาง h22a ก็จะไปสาดโค้งกัน ก่อนเปลี่ยนล้อแม๊กใหม่ที่ร้านYes Indeed ถนน เกษตร-นวมินกันอ่ะคับ 30นี้:D บ่ายๆ

สนใจกันป่าวคับ

4. akuma

akuma New Member Member

136
    0
    0
    เดี๋ยวผมจะไปดูด้วยคับ

5. nice827

382
    0
    0
    แล้วตกลงพี่ๆ จะนัด meeting กันวันไหนคับ บอกผมด้วยนะ

6. puppanote

puppanote New Member Member

28
    0
    0
    เหอ เหอ วางเสร็จแล้วก๊าบบ
    ติดแก็สใหม่แว้วด้วยย
    แต่จะสาดโค้งคงต้องเปลี่ยนมาเปนล้อเดิมก่อนนะค้าบบ
    เด๋วยางหมดไม่มีตังเปลี่ยนค้าบบ
    ปล.ไว้วันหลังเจอกันอีกนะโอห์ม หุ หุ

7. NingRover

NingRover New Member Member

83
    0
    0
    ไปไหน ห ห หนิงไปด้วยนะครับอย่าลืม ;)

8. nice827

382
    0
    0
    พี่หนิง จบ มีตติ้งแล้วมีต่อนะเนี่ย อิอิ เห็นพี่แถว โชคชัย4หลังจากมีตติ้ง ครั้งที่แล้ว

9. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    ถ้าไม่ติดอะไร ไปด้วยครับ
    ช่วงนี้รู้สึกคนหายไปจากบอร์ดเยอะเหมือนกันน่ะครับ

แล้วรถภูมิจะทำยังไงต่อครับ

10. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    ต้องรอตำรวจสรุปคดีว่าเปนยังงัยอะคับ แต่อยากซ่อมมันนะ

11. oakoak

oakoak New Member Member

165
    0
    0
    ไม่ได้เข้ามาซะนาน...

ไม่ได้เข้ามาซะนาน..เป็นไงมังน้าโน๊ต:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 มกราคม 2007
  12. oakoak

oakoak New Member Member

165
    0
    0
    ดีครับไปหลัง 30 ทำสีเสร็จพอดี ไปไหนไปด้วยครับ
    ถึงรถผมจะแรงสู้น้าโน๊ต กับน้องโอมไม่ได้ แต่คนขับหน้าตาดีกว่านิดนึงครับ....

13. TG Rover

936
    2
    0
    :D ช่วยกันซาวเสียงหน่อยครับว่าจะกินกันที่ไหน
    ผมอ่ะอยากให้กินกันก่อน 2 กพ 50 ครับ
    พอดีจะลาบวชสักเดือนก่าๆ ผมเสนอที่ร้านเยส อินดีดนะ ถนนเกษตร นวมินต์ ครับ
    แบบๆว่ามันมีลานโล่งๆให้ขับเล่นด้วยอ่ะ
    จะดูรถแรงๆเค้าสาดโค้งกัน

+กันใกล้ที่เกิดเหตุภูมิด้วย จึงง่ายต่อการชึ้จุดเกิดเหตุ อ่ะคับ

ช่วยกันสรุปหน่อยนะครับ แบบว่าอยากมิตติ้งก่อนเป็นพระอ่ะ นะ

14. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    ใกล้บ้านผมเลย แต่แล้วแต่เสียงส่วนใหญ่ครับ

15. double-A

double-A New Member Member

2
    0
    0
    แอบมาดู อิอิ

16. akuma

akuma New Member Member

136
    0
    0
    ใกล้บ้านผมเหมือนกัน

17. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    ดีพี่ จัดไป แต่อย่าไปซิ่งแถวๆจุดเกิดเหตุผมนะ กัวถนนแถวนั้นมากๆๆๆ

18. bigbr9

bigbr9 New Member Member

9
    1
    0
    ดีคับ ใกล้ ไม้เอก แต่ไม่ยักกะใกล้บ้านผม

19. P.Thidawan

P.Thidawan New Member Member

59
    0
    0
    ก้อดีแต่มันไกลจากบ้านเราจังเราอยู่สุขุมวิท..แต่ถ้าคืนวันเสาร์ก็ดีอาจจะไปได้ค่ะ:D

20. nice827

382
    0
    0
    -*-

21. nice827

382
    0
    0
    ไม่ไป นายแกละเลยอ่าคับ อิอิ พี่โอมไป แถว เกษตร-นวมินทร์ บ่อยมั้ยคับ ถ้า บ่อย ต้องเคยเห็นรถผมก่อนที่จะเจอมีทติ้งมั่งหละ

22. puppanote

puppanote New Member Member

28
    0
    0
    ไม้เอก เหอ เหอ

23. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    ตกลงเอาเปนวันไหนคับ แต่น่าจาเอาก่อนน้าโอมบวชพระนะ

24. TG Rover

936
    2
    0
    รายชื่อ

เป็นวันเสาร์ที่ 27 มค 50 นาจะดีสุดนะ ส่วนที่มิตตดิ้ง
    ก็ 1. ร้านพี่เจมี่ที่เดิม 2. ร้านเยสอินดีด มีลานจอดรถให้ถ่ายรูปสวยๆ ถ.เกษตรนวมินต์

ผมอ่ะได้ทั้งนั้นนะ ไม่ว่าจะที่ไหน แต่ให้โหวตกันก่อน แล้วอาทิตย์หน้าวันอังคารจะโทรไปคอนเฟิมนะครับ

เบอร์ผม 084-140-8350 โอห์มครับ

กระทู้หใหม่ http://rcweb.net/forums/showthread.php?p=3158710#post3158710

สมาชิกครั้งก่อน พี่เจมี่,โอห์ม ,พี่โน๊ต ,พี่โอ๊ค+แฟน,พี่วิท,พี่ต้อง,พี่เจมส์,พี่ใหม่ EK ,เกรท ,หนิง,ภูมิ,น้องไนซ์+คุณพ่อ,จิ ,พี่เอ+แฟน 623 x12+ 827x 1 ( ครั้งนี้พี่โอ๊คเอารถใหม่มาแน่ๆ )

สมาชิกใหม่ๆ น้อง jojotaro .,นายเบนซ์ ซ่ามากมาก ครั้งนี้น่าจะตื่นนะ ,น้องปิงประกันภัย 220,คุณดา เต๊นรถเมริกัน , Gigalove ไฟแอร์เบค, คุณ I love Rover (ILR) ,คุณ นรินทร์ NR ก้านวัดระดับ ,คุณ Lotto หาอะไหล่, คุณ Non Point ตัวแรง+ดุ+ รูปส่วนตัว นมกระดิก , พี่เอสพัทยา ครั้งนี้มาให้ได้ ,คุณ ยุทธ VIP 18" ,คุณตุ้ม 820 ,คุณ Kosit 820 สีขาว และเพื่อนๆคนอื่นๆที่ไม่ได้ระบุชื่อเชิญนะครับ

สมาชิกที่ไม่ค่อยได้ผ่านมาช่วงนี้

คุณบอย623 @ สมุทรสงคราม
    คูณเด่น @ เจียงฮาย (ถ้ามีโอกาสมา กทม. นะ)
    คุณ Oni @เมืองทองธานี เดี๋ยวโทรไปชวนนะ
    คุณ ตาผุย @ สุขา 3
    คุณเทพ @เมืองย่าโม (ถ้ามีโอกาสมา กทม. นะ)
    คุณ วัชระวิชญ์ 820 @ ปักธงชัย (ถ้ามีโอกาสมา กทม. นะ)
    คุณตะวัน @ ลพบุรี (ถ้ามีโอกาสมา กทม. นะ)
    นัท @ เจียงใหม่ (ถ้ามีโอกาสมา กทม. นะ)
    คุณ pktmarble @สุโขทัย (ถ้ามีโอกาสมา กทม. นะ)
    คุณ บอล ที่แฟนใช้623 อ่ะ (อย่าลืมพาเจ้าของรถมาด้วยนะ)
    คุณบิ๊ก@ แจ้งวัฒนะ
    คุณเก็ต @ลาดพร้าว
    คุณโบโบ้ @ สายสี่
    คุณดอน 220 @สีลมพระราม9
    คุณป๊อบ @ราษฎร์บูรณะ
    คุณ VEE 5050 @พระราม2 บางแค
    คุหมอ อิศ @ อิศราคลินิก ลำลูกกา
    คุณอภิวัฒน์ 220 @สุขา3 เสรีไทย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 มกราคม 2007
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้