D4D..น้องใหม่ครับ..........,

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย oak9748, 30 เมษายน 2009

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. oak9748

oak9748 New Member Member

1
    0
    0
    ชอบแต่งรถตู้ครับ(แนวVIPคับ).....เอาD4D...Vienna..19" ที่แต่งไว้มาให้พวกพี่ๆช่วยวิจารณ์คับ..........:):confused::rolleyes::confused:[email protected]

2. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    :D:D:D ยินดีต้อนรับครับ รถสวยมาก เต็มซุ้มได้ใจ:D

3. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    ยินดี่ที่รู้จักคับ ขอเชิญเข้าร่วมทีมเราเลยแล้วกันคับ ที่ตอบกันช้า เพราะที่ผ่านมาไม่ว่างกับชีวิตเลยคับ 555 วิ่งอยู่แถวไหนคับ เหมือนผมเคยเจอรถคุณเลย

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้