ขอบคุณพี่เจี้ยบครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย sealwit, 30 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    วันก่อนเอารถไปเปลี่ยนเกียร์มาจากแปดริ้ว
    เพราะว่าเกียร์เก่าวิ่งมาแล้วสี่แสนโล
    ได้เกียร์ใหม่มาดีกว่าเดิมตอนนี้กะลังปรับสายทอร์คหาจุดที่พอดีอยู่ครับ
    ตอนรื้อเกียร์เลยได้โอกาสเปลี่ยนจานเบรคเลย ของแอค 94 ครับใส่ได้พอดี
    สอยโช้คสปริงสีม่วงมาอีกคู่นึง นุ่มหนึบครับ(คู่หน้า)
    แต่ว่ามันเตี้ยลงประมาณ สองนิ้ว
    อยากได้สปริงหลังที่เตี้ยลงสักนิ้ว จะหาได้ที่ไหน น้ออ
    ทั้งหมดนี่
    ต้องขอบคุณพี่เจี้ยบครับ
    พร้อมอาหารเครื่องดื่ม
    รถพี่สวย มากครับ
    เห็นแล้วอยากเหมือนกันครับ

2. leksuthat

leksuthat New Member Member

71
    0
    0
    น้าเจี๊ยบ จานเบรคหน้าหลังเป็นรอยเยอะเวลาเบรคมีเสียงเอี๊ยดๆๆๆๆจำเป็นต้องเจียเปล่าอะคับ

3. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    ว่าแต่ว่าใครมีสปริงหลัง
    โหลดลงสัก นิ้วครึ่ง สองนิ้วมั่งครับ
    กะลังหาอยู่ครับ

4. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    ลองถามที่พี่WAT ดูซิพี่ ที่เค้ามีเยอะ

5. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    ว่างๆแวะมานั่งกินดื่มได้ครับตาหนุ่ม :cool: สปริงหลังมีนะของเดิมแต่เอาไปตัดแล้วเอาไปลองใส่ดูก็ได้เผื่อถูกใจ แล้วจะได้เอาของเดิมเก็บไว้
    ใช้เวลาไม่อยากโหลด ผ่านมาแวะมาเอาละกันขายให้2บาทขาดตัวครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 เมษายน 2009
  6. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    จานเป็นรอยก็ต้องเจียรครับ เจียรแบบประชิดครับที่แปดริ้ว5-600บาทต่อคู่ ไม่รู้ที่ก.ท.ม.เท่าไร
    ก่อนเจียรให้ช่างดูว่าจานมันบางรึยัง ถ้าจานมันบางแล้วเปลี่ยนดีกว่าครับ:cry:

7. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    เจียประชิดที่กรุงเทพ500 บาทเหมือนกันครับที่บีควิก แถวตั้งฮั่วเส็ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้