รายชื่อนักแข่งรายการ NITTO3K@พีระเซอร์กิต [รายชื่อผู้จองห้องพัก]

การสนทนาใน 'Supertruck-Thailand' เริ่มโดย เอวี่^เรซซิ่ง, 30 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    รายชื่อนักแข่งในแต่ละรุ่น สนามที่3 (25-26 ก.ค. 2552)

อัพเดทรายชื่อ นักแข่ง ในแต่ละรุ่นนะครับ ลงชื่อ และ อัพเดท เรื่อยๆนะครับ

รายชื่อนักแข่งในแต่ละรุ่น สนามที่2

CLASS A

1.นายอภิชาติ สมประเสริฐ = พี่ดร ศุภฤกษ์ยิม รถเชฟวี่ โคโรลาโด้

2.นายทรงพล สมใจ = พี่กุ๊ก นิตยสาร The Truck รถมิตซู ไทรทัน *ชำระเงินแล้ว

3.นายกิตติชัย แซ่ซื้อ = หนึ่ง รวมช่างเชียงกง รถมิตซู ไทรทัน

4..นายพิเชษฐ์ จันทร์ด้ง = พี่แจ็ค รวมช่างเชียงกง รถมิตซูไทรทัน

5.นายพิทักษ์ แก้วเกิด = พี่โต๊ด รวมช่างเชียงกง รถเชฟวี่ โคโรลาโด้

CLASS B

1.นายสิทธิพล เฮงนิรันดร์ = กุ๊ก อู่ช่างกุ๊ก รถเชฟวี่ ทวดโคโรลาโด้

2.นายวรวัฒน์ รุ่งเรืองศรี = ไผ่ ECU SHOP

3.นายสถาพร แย้มประดิษฐ์ = พี่โป้ง ลพบุรี รถเชฟวี่ โคโรลาโด้ 4x4 JZ *ชำระเงินแล้ว

4.นายณภัทร กลิ่นชื่น = เอก MIDWAY รถมิตซู ไทรทัน

5.นางสาวชมพูนุช อ้วนลา = เอวี่ รถอีซูซุ ดราก้อน *ชำระเงินแล้ว

6.นายวิฑูลย์ ทรวดทรง = หนึ่ง รถอีสุ ดีแม๊ก

CLASS C

Class C

1.นายสกนธ์ จันทรคูหา = ต่อ Pro Speed รถมิตซู ไทรทัน *ชำระเงินแล้ว

2.นายศิริพงษ์ ปภังกรพิทักษ์ = น้าตี๋ดีเซล ชลบุรี รถฟอร์ด นิวเรนเจอร์คอมมอนเรล

3.นายเทอดศักดิ์ โพธิพูล = ก้อง PTT สยามมงคลวงศา-อู่ช่างอ่ำ นิกรดีเซล รถมิตซู สตาด้า *ชำระเงินแล้ว

4.นายอุดมศักดิ์ สุยะใอ่ = พี่อุดมศักดิ์ รถกู้ภัย อีซูซุ มังกร

5.นายธรรมศักดิ์ จารุฑีฆัมพร = กบ ชุมพร รถดราก้อนอายส์ *ชำระเงินแล้ว

6.นายกฤษฏา รอดทอง = เล็ก Pro Speed รถดราก้อนอายส์

รุ่น F11Y
    1.นางสาวชมพูนุช อ้วนลา = เอวี่ รถอีซูซุ ดราก้อน *ชำระเงินแล้ว
    2.นายวรวัฒน์ รุ่งเรืองศรี = ไผ่ ECU SHOP *ชำระเงินแล้ว
    3.นายเทอดศักดิ์ โพธิพูล = ก้อง PTT สยามมงคลวงศา-อู่ช่างอ่ำ นิกรดีเซล รถมิตซู สตาด้า *ชำระเงินแล้ว
    4.นายสถาพร แย้มประดิษฐ์ = พี่โป้ง ลพบุรี รถเชฟวี่ โคโรลาโด้ 4x4 JZ *ชำระเงินแล้ว
    5.นายอุดมศักดิ์ สุยะใอ่ = พี่อุดมศักดิ์ รถกู้ภัย อีซูซุ มังกร *ชำระเงินแล้ว
    6.นายศิริพงษ์ ปภังกรพิทักษ์ = น้าตี๋ดีเซล ชลบุรี รถฟอร์ด นิวเรนเจอร์คอมมอนเรล *ชำระเงินแล้ว
    7.นายธรรมศักดิ์ จารุฑีฆัมพร = กบ ชุมพร รถดราก้อนอายส์ *ชำระเงินแล้ว
    8.นายอภิชาติ สมประเสริฐ = พี่ดร ศุภฤกษ์ยิม รถเชฟวี่ โคโรลาโด้ *ชำระเงินแล้ว
    9.นายทรงพล สมใจ = พี่กุ๊ก นิตยสาร The Truck รถมิตซู ไทรทัน *ชำระเงินแล้ว
    10.นายกิตติชัย แซ่ซื้อ = หนึ่ง รวมช่างเชียงกง รถมิตซู ไทรทัน *ชำระเงินแล้ว

จะมีมาเพิ่มอีกนะค่ะ อัพเดทล่าสุด วันที่ 20 ก.ค. 2552

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 กรกฎาคม 2009
  2. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    รายชื่อผู้ที่จองห้องพัก

สำหรับนักแข่งท่านใด ต้องการจองที่พัก สามารถลงชื่อได้ค่ะ
    ที่พัก เราจะพักด้วยกันที่ โรงแรม ลดา วิลล่า อยู่ พัทยาเหนือ ค่ะ

ค่าห้อง 600 บาท/1ห้อง นอนได้ 3 คน ค่ะ
    *ถ้ามา มากกว่า 3 คน สามารถเพิ่มเตียงได้ เตียงละ 200 บาท ต่อ 1 คน ค่ะ*

ไม่ใช่นักแข่ง และอยากจะมาดู แต่ยังไม่มีที่พัก ก็จองได้เหมือนกันจ้า

รายชื่อ นักแข่งที่ สั่งจองที่พัก ค่ะ
    1.พี่โป้ง โคโรลาโด้ คลับ 1 ห้อง (ชำระเงินค่าสมัคร/ค่าห้องพักเรียบร้อยแร้ว)
    2.MIDWAY 2 ห้อง (ชำระค่าห้องพักเรียบร้อยแร้ว)
    3.กบ ชุมพร 1ห้อง (ชำระค่าสมัคร/ค่าห้องพักแล้ว)
    4.พี่ก๊อต โคโรลาโด้ คลับ 1 ห้อง (ชำระค่าห้องเรียบร้อยแล้ว)
    5.พี่ดร 2 ห้อง
    6.พี่ไผ่ 1 ห้อง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 กรกฎาคม 2009
  3. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    รายชื่อนักแข่ง ยังมีการอัพเดทเรื่อย จนก่อนจะถึงวันแข่งนะค่ะ ต้องส่งรายชื่อ มาล่วงหน้า ก่อนแข่งจิง 1 อาทิตย์
    เพื่อจะคีย์ข้อมูลการรับสมัคร ให้ทางสนามค่ะ

และ รายชื่อผู้ที่จองห้องพัก ยังเปิดให้จองเช่นเดิม รอการอัพเดทอีกทีจ้า

4. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    อันนี้เป็นรายชื่อ ประมาณการณ์ จากสนามที่แล้วเป็นเกณฑ์ นะครับ

รายชื่อจริงๆ ผมจะมาแจ้งให้ ราวๆ อาทิตย์หน้านะครับ ตอนนี้ดูหน้า ดูตา กันไปพลางๆก่อนครับ

สนามนี้ อาจจะมีเพื่อนใหม่ๆ เพิ่มขึ้นมาอีกหลายคันบ้างนะครับ เพื่อนนักแข่งหน้าเก่าระวังไว้นะครับ อิอิ

5. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    ขอสมัครด้วยคนครับ
    ตาด้า เครื่อง 4d56 ผูกโบ t04 cyclone ครับ

6. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ยินดีต้อนรับค่ะพี่

7. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    แจ้ง การเปลี่ยนแปลง เลขที่บัญชี ของ เอ นะค่ะ

เพราะสมุดบัญชี อันเก่าหาย เลยทำใหม่ ได้เลขบัญชีใหม่มาเลย

ชื่อ บัญชี นางสาวชมพูนุช อ้วนลา
    ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาอ้อมน้อย
    309-416-587-8

ใครที่ โอนเงินค่าสมัคร และ ค่าห้องพัก มา กรุณาเก็บสลิปไว้ด้วยนะค่ะ
    แล้วโทแจ้ง เอ ด้วย ว่า โอนมาแล้ว กี่โมง วันไหน โอเคนะค่ะ

081-110-3636 , 087-163-3772 โทมาได้เลย ทั้ง 2 เบอนี้นะค่ะ

อ่อ ตั้งแต่ อาทิตย์หน้าเป็นต้นไป เอ จะโทไปหานักแข่งที่ลงสมัครไว้ เพื่อสอบถามรายละเอียด รถ รุ่น ทะเบียน
    ที่แข่งนะค่ะ เก็บข้อมูลค่ะ สำหรับบางคนที่ไม่ได้เล่นเน็ตนะค่ะ

8. Smother

1,573
    2
    0
    รับแซบ

9. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    อัพเดท ชื่อพี่ก้องแล้วนะค่ะ อิอิ

10. Smother

1,573
    2
    0
    ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบ

11. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    เพิ่ม รถกู้ภัย อีก1คัน สนามนี้ เปิดเสียงหวอ โชว์ด้วยน๊าพี่ อิอิ

จำได้เลย สนามที่แล้วพี่เค้าลง รุ่น Street Truck แข่งจบ พี่เค้า ก้อเปิดไฟไซเรน โชว์ อิอิ แนวจิงๆ 55+

12. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    เพิ่ม รถจากชุมพรอีก1 คันจ้า

13. Smother

1,573
    2
    0
    F11Y เป็นไงบ้างแล้วครับ
    แต่ละ class มีกี่คันแล้ว ใครบ้างเอ่ย

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 23:53:44 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:53:29 ----------

F11Y เป็นไงบ้างแล้วครับ
    แต่ละ class มีกี่คันแล้ว ใครบ้างเอ่ย

14. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    F11Y ในกลุ่มของเรามี 4 คันอะพี่ก้อง

ยังงัย ก้อต้องมารวมกะคนอื่น คล้ายๆ รุ่น สทรีคสทรัค ของสนามอะค่ะ

ส่วน รุ่น - กติกา เหนพี่เค้าบอกว่า เหมือน รุ่น สทรีคทรัคเลยอะค่ะ

กริดสตาร์ท คงดูจากการคลอลิฟาย อะพี่ วันอาทิตย์ อะค่ะ

แต่ไม่แน่ ถ้าใครได้มาวันเสาร์ หรือ วันศุกร์ อาจจะได้คลอลิฟายก่อนก้อเปนได้

เพราะเค้า ทำกติกาเหมือน สทรีคทรัคเลย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 กรกฎาคม 2009
  15. Smother

1,573
    2
    0
    ชวนเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ มาลงรุ่น F11Y ครับ มาลงกันเยอะๆหน่อยจะได้สนุกๆ

16. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    F11Y เพิ่มพี่ตี๋ ชลบุรี กับ พี่อุดมศักดิ์ รถร่วมครับ 2 คัน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 กรกฎาคม 2009
  17. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    upแล้ว

18. Smother

1,573
    2
    0
    มากันอีกเร้ว จะได้เยอะๆหน่อย F11Y ไหนๆก็ไปสนามกันแล้ว วิ่งกันหลายๆ run หน่อย

19. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    up อีกที

20. hypertruck

hypertruck New Member Racer

156
    1
    0
    อิอิ มันส์

21. Smother

1,573
    2
    0
    ีup ให้ด้วย

22. KOB DRAGONEYE

KOB DRAGONEYE New Member Member

113
    0
    0
    น่าลงอ่ะครับ อิอิ

ช่วยอัพครับ

23. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    น่าลงแล้วอยากเอารถลง รึป่าวกบ

รุ่น F11Y อะ

24. KOB DRAGONEYE

KOB DRAGONEYE New Member Member

113
    0
    0
    เอาไว้โอกาสหน้าดีกว่านะเอ ใจกล้าแต่กลัวรถไม่กล้าอ่ะ อิอิ

25. hypertruck

hypertruck New Member Racer

156
    1
    0
    อาทิตย์หน้าแล้ว อิอิ

26. COLORADO

COLORADO New Member Member

34
    1
    0
    ขอจองห้อง พัก 1 ห้องนะ เดี๋ยวพี่จะโอนเงินไปให้นะ

27. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ค่ะพี่ก๊อต รับทราบบ

28. Hilux Drifter

Hilux Drifter New Member Member

122
    0
    0
    เสียดายอะ อยากไปวิ่งด้วย อุตส่าห์ถอยยาง BF ใหม่มา 4 เส้นเลย 555
    สงสัยกว่าจะได้วิ่งพีระคงจะสึกไปอีกเยอะ.......
    สนามหน้า F11Y จะยังมีเปิดอีกมั้ยเนี่ยะจะได้ไปมันส์ร่วมด้วยอีกคน.... :)

29. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    อัพ รุ่น F11Y

มีรายชื่อดังนี้
    1.นางสาวชมพูนุช อ้วนลา = เอวี่ รถอีซูซุ ดราก้อน *ชำระเงินแล้ว
    2.นายวรวัฒน์ รุ่งเรืองศรี = ไผ่ ECU SHOP *ชำระเงินแล้ว
    4.นายสถาพร แย้มประดิษฐ์ = พี่โป้ง ลพบุรี รถเชฟวี่ โคโรลาโด้ 4x4 JZ *ชำระเงินแล้ว
    5.นายอุดมศักดิ์ สุยะใอ่ = พี่อุดมศักดิ์ รถกู้ภัย อีซูซุ มังกร *ชำระเงินแล้ว
    6.นายศิริพงษ์ ปภังกรพิทักษ์ = น้าตี๋ดีเซล ชลบุรี รถฟอร์ด นิวเรนเจอร์คอมมอนเรล *ชำระเงินแล้ว
    7.นายธรรมศักดิ์ จารุฑีฆัมพร = กบ ชุมพร รถดราก้อนอายส์ *ชำระเงินแล้ว
    8.นายอภิชาติ สมประเสริฐ = พี่ดร ศุภฤกษ์ยิม รถเชฟวี่ โคโรลาโด้ *ชำระเงินแล้ว
    9.นายทรงพล สมใจ = พี่กุ๊ก นิตยสาร The Truck รถมิตซู ไทรทัน *ชำระเงินแล้ว
    10.นายกิตติชัย แซ่ซื้อ = หนึ่ง รวมช่างเชียงกง รถมิตซู ไทรทัน *ชำระเงินแล้ว

30. Smother

1,573
    2
    0
    F11Y เยอะพอสมควรแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้