[+Meeting of May @ VTEC PARTY+]

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Wakita(Wa), 1 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
    ไม่มีไรหรอกครับ อย่าหึงสิ:D(ล้อเล่นนะ)
    คือเมื่อ2ปีก่อนตอนเข้า Club si ใหม่ๆ ผมได้คุยโทรศัพท์ กับ พี่เจต พี่กอล์ฟ พี่สิทธิ และ น้องวา แค่นี้เอง
    แต่ไม่ทราบว่าพวกเค้าจำได้มั้ยว่าคุยกับผม เพราะบางท่านผมคุยแค่ครั้งเดยวเอง :)
    ไปมิตเที่ยวนี่จะทำความรู้จักกับท่านอื่นๆให้มากขึ้นนะขอรับ :teeth:

2. birdkungcub

birdkungcub New Member Member

158
    1
    0
    ไปด้วยคนครับ

3. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

โถ่ ที่รักขา ทำไงได้ละคะ คนสวยก็มีแต่คนอยากเจอ อยากมาอยู่ใกล้ๆ

ถ้าที่รักหึงละก็ ย้ายมาอยู่บ้านเดียวกันเลยไหมคะ จะได้เปิดเผยกันสักที ฮาๆๆ

ปล. คุณน้องเบส แฟนเผลอแล้วเจอกันนะคะ อิอิ

4. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0

ช่วงนี้ วา เก็บ คนเข้าใหม่หมดเลย

5. JiGoRo

257
    4
    0
    :Dผมว่าไม่ใช่แค่ช่วงนี้มั้ง เป็นมาตั้ง2 ปีละนะ อิอิ

6. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0

ข้อที่ 1 ใครอนุญาตให้ใช้ วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-) <<< แบบเราอะ เล่นเลยดีไหมเนี้ย:mad:

ข้อที่2 วาเก็บคนเข้าใหม่นี่หมายความว่าไงอะ เราเป็น Moderator มีหน้าที่ดูแลคลับ
    แล้วเราดูแลและช่วยเหลือสมาชิกใหม่ เราทำผิดตรงไหนเหรอ

ClubSi ก็เหมือนอีกครอบครัวของวา บางทีวาอาจจะทุ่มเทกับครอบครัวนี้เกินไปก็ได้

7. JiGoRo

257
    4
    0
    น้องครับ อย่าเพิ่ง งอล
    เก็บคนเข้าใหม่ในความหมายของพี่นี่ หมายความว่าน้องเป็นคนที่เข้ามาต้อนรับทำให้สมาชิกใหม่รู้สึกดีที่ทีคนมาทักทายโต้ตอบครับ
    และที่บอกว่าเป็นมา2ปีนั้น ตอนที่พี่เข้ามาก็มีน้องและพวกพี่ๆทั้งหลายนี่ละที่เข้ามาต่อกระทู้แนะนำตัวของพี่
    ทีนี้เข้าใจละนะ :D:D

8. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0

ม่าใช่หรอก ถ้าไม่มีวา หลายๆคนก็ไม่ได้สนิท กานขนาดนี้หรอก

วันแรก สมัคร วาก็โทรมาเลย

Take Care ดีมากๆครับ

เค้าก็แซวในความนิสัยดี ของ วา ตรงนี้แหละครับ

ปล. เมื่อวาน แมวน่ารัก อยากอุ้มกลับบ้านอ่ะ :) :)

9. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    อิอิอิ

แหมพี่ชายก็ ว่ากานไปโน่นๆ หุหุหุหุหุ

ยังไง มิทติ้งมาด้วยนะงับ จาได้รุ้จักกันง๊าบป๋มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

^______________________^

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 15:46:19 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 15:45:24 ----------

แหม ตัวเองก็ๆ หุหุหุหุ

บ้านมะไกลด้วย ไปได้ หุหุห

แฟนเผลอเจอกานๆๆ มะได้มั้ง หนุ่มๆๆพี่วา เยอะแยะไปหม๊ด คุ๊ๆ ^_^

10. Mr.ram

Mr.ram New Member Member

156
    1
    0
    จะวาง K 20 ทันไหม? หุหุ

11. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ทันครับ Rambo จัดเลย

12. bestza

2,475
    13
    0
    พี่แรมโบ้ซะอย่างจัดเร้ย

13. Bambii

Bambii New Member Member

211
    4
    0

เด่วบูมจะเผลอให้พี่วาละกันนะคะ เริ่มเบื่อมันแระ
    ชอบหาเรื่องทะเลาะ แถมยังเจ้าชู้อีกตั้งหาก.... :cool:

14. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ถ้าวันใด Club Si ขาดน้องวาแล้วจะรู้สึก ..........
    พรุ่งนี้มาต่อ :D:D

15. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ปากน้ำมาพร้อมกันเลยคับ :)

16. bestza

2,475
    13
    0
    ^
    ^
    ^ รู้สึกอารายพี่กอฟฟฟฟฟฟฟฟฟ อิอิอิ

17. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    ไปแน่คับ ไว้เจอกันคับ ^^

18. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    :cool: :D :cool:
    ตีความเอาเอง :p

19. JiGoRo

257
    4
    0
    ถึงเพื่อนๆ ที่ไม่เคยไปมิตนะครับ
    เราจะไปพร้อมๆกันมั้ย ไปพร้อมกันบางทีมันสังเกตุง่ายๆ พี่ๆModจะได้มาพาเราไปเข้างาน หรือนัดเจอใครซักคน ที่เคยไปมิตแล้ว
    ที่ไหนซักแห่ง พวกเราที่ไปมิตครั้งแรกจะได้ไม่เอ๋อ
    ผมว่าดีกว่าเข้าไปคนเดียวนะ

20. bookSI

1,237
    51
    0
    โซนปากน้ำโทรหาผมคับ 0868866882 เด๋วเราจะนัดเจอกันแล้วไปพร้อมกัน

21. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    book เรื่อง เต๊นท์ ว่าไง

22. JiGoRo

257
    4
    0
    งั้นใครอยู่แถวเกษตร-นวมิน บอกด้วยครับจะได้นัดเจอกัน

23. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    บางบังทอง นนท์ รัตนาธิเบศ หรือระแวกใกล้เคียง

ยังไงก็พี่ๆก็นัดรวมตัวกันด้วยน่ะคับ

จะได้ไม่เขิน ^^

24. joejho27

joejho27 New Member Member

213
    2
    0
    ถูก บุ๊ค ลากมาให้ครบๆเลย อิอิ:D:D

25. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ทางคลับได้ทำการจองเต้นท์ไว้แล้ว 3 เต็นท์ แต่เอาไว้นั่งคุยกันนะครับ เพราะจะได้มีที่รวมๆกัน
    อาจจะจอดรถได้สัก 4-5 คัน ใครไปก่อนก็จอดได้เลยครับ ใครไปทีหลังก็หาที่จอดตามสบายครับ
    หน้าเต็นท์เราจะมี ป้ายคลับ Si อยู่ด้วย ดังนั้นหาไม่ยากครับ

26. Bambii

Bambii New Member Member

211
    4
    0
    อะไรหรอคะพี่แบงค์...
    ได้ข่าวว่าพี่ก็ใช่ย่อยนะค้ะ :cool::p

27. bestza

2,475
    13
    0
    คายอยุ่แถว นน รัตนาธิเบศ ไปด้วยกันดีก่างับป๋ม

0869038962 เบสเองง๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

28. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    แถวจรัญ-ปิ่นเกล้า ไม่มีบ้างเหรอครับเนี่ย

ไปพร้อมกันปาว..

29. bookSI

1,237
    51
    0
    โซนปากน้ำจะไปไปทาง วงแหวนบางนา - บางประอิน คับนัดเจอแถวบางนาได้คับใครจะมาทางนี้ 0868866882

30. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    เดี๋ยวเบสไปพร้อมโจดิ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้