[+Meeting of May @ VTEC PARTY+]

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Wakita(Wa), 1 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
    ไปด้วยดิ ไปกี่โมง นัดเจอที่ไหนดี โทรนัดด้วย 0863142751:D

2. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    เครื่องสวยจิงๆ

3. thananonn

1,973
    34
    0
    5.40 เวงกำ ตื่นก่อน นาฬิกาปลุก นอนไม่หลับเลย

- -"

4. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    ท้องฟ้าแจ่มใส มีแดด คาดว่าจะร้อนแน่วันนี้

5. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
  6. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
    อัพเดทครับ
    ตื่นเต้นมากครับสำหรับ มิต ครั้งแรก
    หลงอยู่บนมอเตอร์เวย์ตั้ง2รอบ กว่าจะไปถึง
    ไปถึงก็ได้รับการต้อนรับอย่างดีครับ
    ได้เจอ พี่กอล์ฟ วิน แบงค์ บุ๊ค เบส และอีกหลายคนครับ(ต้องขอโทษคนที่ไม่ได้เอ่ยนามด้วยนะครับ ไปครั้งแรกจำชื่อไม่หมด)
    แต่ไปได้ไม่นานครับ เนื่องจาก มีธุระต่อเลยต้องรีบกลับ คราวหน้าจะเคลียรเวลาให้ว่างครับผมจะได้อยู่กันนานๆ
    ปล.ขอบคุณพี่ที่ใส่แว่นด้วยนะครับที่สอนให้ดเลขเครื่องของB16A
    ปล.2 และแล้ววันนี้ก็ได้เจอน้องวา แต่น้องวากลับลืมผมซะงั้น 555
    ขอบคุณครับสำหรับการต้อนรับ น้อง(ไม่)ใหม่ ที่ไปมิตครั้งแรก

7. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    รอดูรูปครับ

8. bestza

bestza New Member Member

2,474
    13
    0

พี่ชายจำเบสมะได้เหรอๆๆๆ ^________^

ยังมะได้คุยกับพี่ชายเร้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ดีใจที่ได้รุ้จักพี่ชายงับๆๆๆๆๆๆ

9. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,605
    99
    0
    ใครกลับก่อนอดดู น้องแนท เต้นโชว์ :D:D

10. bestza

2,474
    13
    0
    ฮ่า พอดีเบสดูน้องแนทๆๆเต้นๆๆๆๆๆๆ^______^

สะบึ้มๆๆๆๆๆๆๆ

11. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    กลับก่อนครับผม พี่กอล์ฟ กะ เบส นี่รอโคโยตี้อย่างเดียวเลยนะคับ

รถ เลิด เวลง เวลา นี่ไม่ได้สนเลยย555:D:D

12. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ลงไปดูริงไซด์มาครับ แก่ได้ใจจริงๆ เต้น3เพลงหมดแรงซะงั้น

13. thananonn

1,973
    34
    0
    แมง ดูได้แปปเดียว เพราะ ไกล สานตา ไม่ดี มองไม่ชัด
    แต่เห็นรางๆ ว่านม และ ตูด ใหญ่

14. joejho27

joejho27 New Member Member

213
    2
    0
    โหว แบงค์ นี่ขนาดตามองไม่ค่อยเห็นนะนี่ เน้นนมกับตูดมาเลยนะ หุหุ

15. bestza

2,474
    13
    0
    ^
    ^
    ^ แหมๆๆ พี่โจ้มะดูเรยเนอะ มองแววตานี่ เคลิ้มๆ555555555+

16. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    พูดอารายกานเนี๊ย....เสียวโว๊ย!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้