ขอเสียงๆคนอยุ่ นนทบรีหน่อยเร็วๆๆ ^_^

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย bestza, 5 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    จริงวะ เบส เหมือน พีสะเดิด จริงด้วยยยยย 555555555

2. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    ^^

แอดเมลไปแล้วน่ะคับ คุณเบส

3. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    อิอิอิ อะนิดนึงพี่โจ้ หุหุหุ

โต้กานนิดหน่อย ตามประสาๆๆ มันอะกวนไอ แองเจลลีน่าเนี่ย 5555+

คายจาไปรักกันกลมเกลียวแบบพี่ชายกละงับอิอิ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 23:01:05 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:00:27 ----------

แหมๆพี่ชายๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มาฮงมาฮา คู่พี่หละ .... รุ้น๊า คุ๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อยุ่แถวบ้านเบสเนี่ย มะยักรุ้ว่าถ้าไปต้องพกข้าวเหนียวๆ ฮ่าๆๆๆๆ

4. bestza

2,475
    13
    0

ไอฟายๆๆๆๆๆ แม่คนสวยๆๆ แม่คนเริส แม่คนดูดีไม่มีที่ติๆๆ

แม่แองเจลลีน่าๆๆ อะโด่ๆๆ

มะวาน พลอย เชอมาญ เดินมาคุยด้วย มาขอเบอร์ เบสยังบอกเลยๆๆ

อ๋อ ม่ายได้อะครับๆๆ ผมว่าเราไม่คู่ควรกันหรอกงับ

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกก:p:p:p

5. bestza

2,475
    13
    0
    แหมๆๆ เคยคิดจาช่วยน้องบ้างป๊ะเนี่ยๆ ห๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ^_^

6. OneNess_02

OneNess_02 New Member Member

66
    13
    0
    Casper ไปไหนเดี๋ยวนี้ไม่เจอกันเลย

7. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    เด็กนนท์ครับ อยู่บางบัวทอง ยังไงเดี๋ยวเจอกัน:D

MAX@SI ถูกใจสิ่งนี้
  8. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    หวัดดีครับโจ้ ผมอยู่บางบัวทองเหมือนกัน เห็นรถโจ้ แถวบ้านอยู่ 3 ครั้ง
    เคยเจอตอนนั่งเล่นอยู่ทะเลสาบลูก 3 ในชลดา อีกครั้งขับรถตามหลัง แต่วันนั้น
    ดันขับอัลติส เลยไม่ได้ทัก ครั้งสุดท้ายเห็นไปทำอะไรที่สยามสแควร์ ซึ่งก็นานมากแล้ว อยู่ใกล้กันยังไม่เคยคุยกันเลยนะครับ :D :D :D

9. bestza

2,475
    13
    0
    เบสก้อยุ่ นน งุงงุงิงๆ

10. Win...

794
    10
    0
    ^^ .

11. MAX@SI

MAX@SI New Member VIP

397
    12
    0
    ผมก็อยู่นนทบุรี อยู่แถว ๆ แยกแคราย ฝั่งตรงข้ามศาลากลางนนทบุรี

เจอกันก็ทักทายกันได้เลยครับ

ชื่อ max ขับ Coupe สีแดง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 พฤษภาคม 2009
  12. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ^
    ^
    ^
    รถสวยจริงๆ ครับ

13. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    โหรถหล่ออ่ะ สมาชิกแก้งแดงเพิ่มอีกแร้ว 55+ สวยอ่ะ ล้อก็สวย

แอบเหน็บรูปมั้ง สีโทนเดียวก่ะผมเลยนะเนี่ย เจ๋งๆ

14. MAX@SI

397
    12
    0
    ขอบคุณครับ รูปถ่ายสวยเกินตัวอ่ะครับ
    ประกอบเสร็จวันแรกหลังทำสีเลยมันเลยดูเงา ๆ :D

15. MAX@SI

397
    12
    0
    ขอบคุณครับ :)

16. Win...

794
    10
    0
    สีแดงสวยค๊าบบบ

17. bestza

2,475
    13
    0
    สวยยยยยยยยยย

18. Super Nova

Super Nova New Member Member

6
    1
    0
    อยู่นนทบุรี ด้วยคนคับที่เดียวกับพี่แม็กเลยวิ่งเล่น อยู่แถวๆ รัตนาธิเบศน์ ราชพฤษ์ แคราย ชื่อ เทพ นะคับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับผม........

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

19. TuM_Fo0L+isH

TuM_Fo0L+isH New Member Member

29
    3
    0
    อยุ่นนท์ เช่นเดียวกันครับ

ถนนรัตนาธิเบศร์ ช่วงบางบัวทอง

หมู่บ้านตรงข้ามปั๊มปตท(เจ็ทเดิม)

20. bestza

2,475
    13
    0
    เบสก็อยุ่ นนทบุรี อิอิอิ

อยุ่ตรงข้าม บิ๊กบะหมี่ๆๆ รัตนาธิเบศงับๆ

21. suwichak

suwichak New Member Member

6
    0
    0
    ผม ชื่อ ปิ๊ก ครับ บางบัวทอง เส้นราชพฤกษ์ ช่วง รัตนาธิเบศร - ถนนสาย 345 ครับ

คู้เป้ สี น้ำเงินครับ

22. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    สำหรับคนที่อยู่แถวๆบางบัวทอง นนทบุรี เตรียมตัวเลยครับ เพราะเดือนหน้า พวกเราจะจัดมีทติ้งกันแถวนั้น
    ส่วนจะร้านไหนนั้น รบกวน ทุกท่านนำเสนอได้เลยครับ บางท่านอาจไม่เคยมามีทติ้งเลย แต่เล่นในนี้มาบ่อยแล้ว
    ลองมาพบปะพูดคุยกันครับ อยากเจอทุกคนนะครับ

23. bestza

2,475
    13
    0
    จัดไปพี่ชายๆๆ ใกล้บ้านเบสซะที ฮ่าๆๆๆๆๆ

24. Super Nova

Super Nova New Member Member

6
    1
    0
    ไปด้วยคน คับโซนนนท์คับ หมู่บ้านประดับดาว คับ:D:D:D:D

25. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    จัดอยู่แล้ว แต่อย่าลืมหาร้านให้ด้วยนะน้อง

26. bestza

2,475
    13
    0
    ได้เลยงับบบ เด่วเบสกับพี่วิน ไปช่วยกานหา

แต่ที่ดูๆไว้ตอนนี้ อาหารอรอย ที่จอดรถดี ร้านก็ดี

ก็ อุ่นไอดิน อะงับๆๆๆๆๆ

27. Win...

794
    10
    0
    จัดไปเลยคับ

ลองดูบรรยากาศร้านอุ่นไอดิน ดูก่อนก็ได้คับ

http://katobit.multiply.com/photos/album/23/23

พอดีไปหาเจอรูปในเวปมาคับ

ร้านนี้มีห้องคาราโอเกะขนาดใหญ่เลยคับรับคนได้ประมาณ 20-30 คน

ส่วนที่จอดรถมีเยอะคับแต่ถ้าจะจอดเป็นโซนของ si เด๋วผมจะลองเข้าไปคุยที่ร้านกับน้องเบสให้อีกทีคับ

28. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    อุ่นไอดิน ก้อดีครับ อาหารอร่อย ราคาก้อกลางๆ บรรยากาศดี ^^

Joice++Jum

29. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    โห ร้านสวยแฮะ ไม่เคยนั่งเลยร้านนี้ พระราม 5 ปะ

30. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    มีร้านแนะนำอีกร้านครับ ร้าน "นนท์นที" ร้านนี้บรรยากาศดีคับ
    แถวสะพานพระราม 5
    http://www.mthai.com/scoop/food/page34.php?comment_cate_id=42

Joice++Jum

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้