ขอเสียงๆคนอยุ่ นนทบรีหน่อยเร็วๆๆ ^_^

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย bestza, 5 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ร้านนี้คุ้นๆเหมือนเคยไปเลย นนทรี เนี่ย

2. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ชื่อ นนท์นที มะใช้ นนทรี ครับพี่ อยู่แถวในซอยวัดสังฆทาน สะพานพระราม 5 อ่าคับ

Joice++Jum

3. Charrotte

794
    11
    0
    เอ่อฮ่าๆ น่าจะใช่ร้านนี้ เข้าไปลึกๆหน่อย ซอยเล็กๆ เข้าไปร้านก็อยู่ตรงกลางทางสามแยกพอดี บรรณยากาศชิวววว

ดึกๆออกแนวน่ากลัวนิดนะเนี่ย 55 จิงๆ

4. Charrotte

794
    11
    0
    อัพเดด* ตากี้ไปนั่งกินก๋วยเตี๋ยว ร้านเขียวบางกร่างในบางบัวทอง

ก่ะลังโซ่ยอยู่ ได้ยินเสียงแปร๊ดดดดดดังสนั่น ลากมาเลย หันไป โอ้วจอร์ด คูเป้นิหว่า สีเหลืองส้มๆ

ของใครรายงานตัวด้วย อิอิ

5. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ของพี่ โจ ป่าวๆๆๆๆๆๆ

6. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    น่านั่งทั้ง 2 ร้านเลย แต่รู้สึกจะคนละฟิวเลยนะ
    อุ่นไอดิน นี่ประมาณ เฮๆเมาๆหน่อย
    นนท์นที นี่ บรรยากาศน่าพาสาวๆไปนั่งคุย ลบมุม (วู้ว คิดแล้ว อิจฉาวัยรุ่น):D:D
    อุ่นไอดินนี่ค่าห้องเท่าไหร่ครับ(คาราโอเกะนะ) มีใครพอรู้บ้าง

7. Charrotte

794
    11
    0
    อิจฉาวัยรุ่นทะไมพี่ ขนาดผม เที่ยวเพลินๆ วันนั้น ดันไปเจอพ่อตัวเองที่ curve เลย พาสาวไหนมาไม่รุ้

เห้อ.....หนักใจ 555

8. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ^
    ^
    ^
    ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ นัดให้น้องบ้างเดะ อิอิอิ

9. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    ค่าห้องมันแล้วแต่ขนาดอะคับ

ยังไงถ้าสนใจเด๋วผมโทรเช็คให้คับ

^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้