ถ้าเจอเพื่อนร่วมทางแบบผมคุณจะทำไงครับ.....

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Nowbassist, 6 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    เป็นผมตามครับ ไม่ยอมแน่นอน จะตามให้ถึงที่สุด คุยไม่รู้เรื่องคงมีเฮครับ อยากเห็นรถใหม่ๆแรงๆของมันจัง
    อยากเจอจิงๆ

2. []i'c'e[]

[]i'c'e[] New Member Member

102
    6
    0
    รถใหม่รถเก่ามันวัดความสวย ความแรงไม่ได้เสมอไปหรอกคับ ไอคนที่พูด มันคงเป็นพวกเกรียนที่มีแต่เงิน แล้วบังเอิญมันอาจจะเพิ่งมามีปัญญาซื้อรถ เด็กๆคงเก็บกด พอมาเจอคนใช้รถที่เก่ากว่ามัน มันเลยเบ่งขี้ออกมาแบบนั้น

ส่วนตัวผมไม่เคยเจอนะแบบนี้ ถ้ามันเจอ คงว่ารถผมเก่าเหมือนกันแหละ ปากแบบนี้น่าได้เย็บหัวสักหน่อย สันดานอาจจะเปลี่ยนก้อได้

เจอพวกนี้อย่าไปยอมนะครับ ลงมาด่าแบบนี้มันหยามกันเกินไป เสียดายนะครับ ถ้าลงไปไวกว่านี้คงได้ซัดมันสักตั้ง

เป็บแบบนี้เสียชื่อ Honda หมดเลย รกโลกจิงๆพวกนี้ คนแต่งรถที่มีมารยาทก้อมีถมไป เผลอๆมีมารยาทกว่าคนใช้รถทั่วไปด้วยซ้ำ หลายครั้งที่ผมขอทาง รถเดิมๆบ้านๆหลายคัน ไม่ค่อยจะยอม แต่พอเจอรถแต่งด้วยกัน เขาหยุดให้ทางแต่ไกลเลย ประทับใจครับ ที่มีน้ำใจให้กับเพื่อนร่วมทาง

โอ๊ค_TENGUNOYU ถูกใจสิ่งนี้
  3. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    สุดยอด พูดจากวนจริงๆ แต่อย่าไปแลกเลยคับ ได้ไม่คุ้มเสีย

4. Rc7

Rc7 New Member Member

235
    15
    0
    แต่งรถเหมือนกัน ไม่น่าดูถูกกันแบบนี้ เป็นผมตามสุดตีน:mad:

5. BLACK_LUKER

BLACK_LUKER New Member Member

24
    1
    0
    เป็นผมคงไม่หลบชนๆมันไปดีกว่าสบายใจกว่ากันเยอะ

6. CHAP_ZA

CHAP_ZA Member Member

327
    5
    18
    ซีวิค เทอโบ สีดำ มันมีไม่กี่คันหรอกครับ ขอเพียงแค่ รุ่นไหน ... ตามได้ไม่ยากแน่
    ** อยากให้ มันมาเป็น ดารา อีกคัน ในบอร์ด นี้จัง ... เวลา เจอแล้วดีจ๊ายยยย ดีจาายยยยย

7. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    เป็นผมไม่หักหลบแน่ๆยอมชนแม่งเลย แล้วค่อยไปว่ากัน

8. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ตอนนั้นกันชนเป็นไงคงไม่สนใจแล้วล่ะครับ :D

9. oyosai

oyosai Member VIP

37
    1
    8
    ไหนๆกันชนก็พังประกันไม่เคลมเพราะไม่มีคู่กรณีเป็นผมจะตามไปหาคู่กรณีให้กันชนหน้าซะหน่อย

10. BOZZ SPEED

BOZZ SPEED New Member Member

40
    0
    0
    โห่ยย นึกว่ามันขับอะไร ด่าเค้าไม่ดูตัวเองเลย ไม่มีปัญญาซื้อรถเทอร์โบขับถึงต้องเอารถมันไปเซ็ท

อยากเห็นหน้าจริงๆ ไม่รู้ไอ้กุ๊ยมันจะหล่อขนาดไหน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 พฤษภาคม 2009
  11. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    แบบนี้ต้อง 11 ครับ

เห็นใจคนเล่น Honda Civic ครับ อย่าไปเครียดครับ
    คนแบบนี้ ขับยี่ห้ออะไร ก้อคงเป็นแบบนี้ล่ะ

12. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    ไอ้สัดเอ้ยแม่งกวนตีน ถ้าเป็นผมใช้3+อยู่แล้วชนแม่งเลย ชอบจริงๆไอ้พวกที่แถเข้ามาหานี่ ทำตัวแบบนี้คนอื่นเค้าก็มองว่ารถแต่งซิ่งนิสัยไม่ดีสิครับ

13. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ไ อ้นี่ ต้องเจอคนอีกแบบ

14. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    อ่านแล้วของขึ้น

15. zatan

zatan New Member Member

153
    21
    0
    มันนิสัยแย่มาก รถติดก็ยังจะหาเรื่องอีก :mad: :mad: :mad:

16. NonVtec

NonVtec New Member Member

90
    5
    0
    เซ็งแทนเจ้าของกระทู้

17. vamps

vamps New Member Member

107
    5
    0
    จริงๆแล้วน่าจะตามผลงานหน่อยนะ

18. ~ Taohoo ~

~ Taohoo ~ New Member Member

273
    1
    0
    เอี้ยได้ใจจริงๆ ไอ้คนนี้

19. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    เจอแบบนี้คงเย็นไม่ไหวแล้วล่ะครับ

20. eak092

eak092 New Member Member

25
    2
    0
    ผมขับผ่านเส้นนี้ทุกวันไว้ถ้ามันเปรี้ยวจะคอยดูให้ละกันนะครับผม

21. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    โห หมามากอะ ฟังแล้วแค้นแทนคับ

22. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ลองมองๆดูตอนงาน Vtec Party ล่ะกันครับ ถ้ารู้ว่าโฉมปีไหนล่ะก็ ง่ายเลย

23. Yai_GuMP

Yai_GuMP Member VIP

449
    22
    18
    เจ้าของกระทู้เงียบไปเลยอะ

รออยู่ว่าโฉมไหน พอดีมีข้อมูลในมือจะนำเสนอนิดหน่อย
    ถ้าตรงกันล่ะก็อาจเฮ

24. GU GANG GODS

GU GANG GODS New Member Member

147
    4
    0
    เจอตัวต้องประจาร

25. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    คืออ่านแล้วมันติดใจบางคำนะครับ ช่วยแก้หน่อยดีกว่าไหมครับ
    เพราะถึงเป็นรถบ้านแต่พวกผมก็อยากทำเพราะใจรักนะครับ อาจจะไม่แรงเท่ารถเทอร์โบ
    แต่พวกผมก็มีความสุขกับมันนะ :D:D

26. omiya

omiya New Member Member

22
    1
    0
    พวกนี้สันดานต่ำ อย่าไปสนใจมันเลยครับ

27. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    เท่าที่คุยกับเจ้าของกระทู้เปนเพื่อนผมในคลับnvน่ะคับ น่าจะเป็น ESนะครับ เดี่ยวยังไงรอเจ้าของเค้ามาคอนเฟิมอีกทีละกัน

28. Sorn

Sorn New Member Member

42
    2
    0
    รถแรงๆมันต้องเจอคนบ้าๆ.....

29. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    เสียสถาบันคนขับซีวิคหมด...ไอเชียร์นี่

30. ton jzt 141

ton jzt 141 Member Member

238
    6
    18
    -----นิสัยเสีย--------

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้