ถ้าเจอเพื่อนร่วมทางแบบผมคุณจะทำไงครับ.....

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Nowbassist, 6 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    จายล่มๆครับ..:D

จะถูกจาแพง..
    แม่มก็มีสี่ล้อเหลือนกันนะครับ

[​IMG]..

2. [​IMG]

จะขับเร็วแค่ไหนก็ได้ แต่มาขับจงใจจะชนคนอื่นเนี่ย..
    คนเล่นรถเขาไม่ทำกันหรอกครับ รถใคร.. ใครก็รัก

และเกียดจริงๆเลยพวกดูถูกทางวัตถุเนี่ย.. รถคุณอาจจะมีมูลค่าสูงกว่า แต่จิตใจต่ำกว่าหูหนีบช้างดาวซ่ะอีก..

โอ๊ค_TENGUNOYU และ Dark_EK ถูกใจสิ่งนี้
  3. Dark_EK

Dark_EK New Member VIP

546
    28
    0
    เสียชื่อคนใช้ซีวิคหมดเลย
    เจอตัวบอกมันว่าทำสันดานอย่างนี้ขายแล้วไปนั่งรถเมเถอะ
    ส่วนเงินที่ข่ายได้ก็ไปซื้อของบำรุงสมองมาต้มกินซะ

ซามูไรเจี้ยวหวาน* และ civicvertu ถูกใจสิ่งนี้
  4. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    สันดานเสียแบบนี้ เวรกรรมคงสนองเข้าซักวันละครับ ได้มิดสมใจแน่ๆ

5. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    ถ้าจะหาจิงๆไม่น่ายากนะ....

6. konglim38

konglim38 New Member Member

1,993
    13
    0
    เป้นผมไหนๆก็ชนแล้วผมจะเอาให้เละเลย เลวจิงๆพวกนี้

7. Dbass

Dbass New Member Member

155
    3
    0
    คนนิสัยเสียแบบนี้ ไม่ว่าขับรถอะไร ก็ออกมาแบบเดียวกันครับ

รถไม่ได้ผิดครับ

ป.ล. รถเทอร์โบ รถ NA รถเดิม ๆ รถเก่า ๆ รถแข่งก็รถเหมือนกันทั้งนั้น อยู่ที่คนขับครับ ,.. ต้นเหตุ

โอ๊ค_TENGUNOYU ถูกใจสิ่งนี้
  8. KMnO4

KMnO4 Member Member

173
    1
    18
    นิสัยแบบนี้ เจอคนจริงเข้าซํกวัน เดี๋ยวมันก็ได้บทเรียนเองครับ ........ :eek:

9. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    ศพหมา..............จิงๆ

10. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    รถจะเก่าจะใหม่มันไม่ได้อยู่ที่รถ มันอยู่ที่ใจของคนขับ จะถึงแค่ไหน จะมีน้ำใจกับผู้ร่วมทางไหม

มันอยู่ที่เรารักรถเหมือนกันรึเป่า มันก็เหมือนคนที่ขับรถเป็น กับ ขับรถได้ มันไม่เหมือนกัน

ขอแค่มีหัวใจชอบรถ มีรถอยู่ในสายเลือดเหมือนกัน มีน้ำใจต่อผู้ใช้ท้องถนน กับ ผู้เล่นรถเหมือนกัน

เรื่องดีๆๆที่เคยเหนในนี้ที่เป็นผู้ร่วมทางดีก้มีเยอะ อย่าไปใส่ใจกับคนแบบนี้เลยคราบ

รักรถ รักที่จะแต่ง รักที่ขับ ต้องมีน้ำใจ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้