จะโหลดเชฟคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย BirdkaNok, 7 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BirdkaNok

BirdkaNok New Member Member

6
    0
    0
    มีโช้คยี่ห้อไรบ้างคับที่ใส่เชฟคู่หน้าได้บ้างคับ

จะโหลดคับ เอาแบบปรับเกลียวได้อ่ะคับ

ไม่อยากเอาโช้คเดิมไปทำสตัสคับ

2. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    WINNER เลยครับ หรือจะ WSR ของเขาดีจิงๆ หนึบๆเลยเป็นชุดโหลด+สตรัทมาเลยครับ

3. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    ช่วยหาครับ อัพๆ

4. BirdkaNok

6
    0
    0
    หาซื้อได้แถวไหนบ้างคับ ผมอยู่ศาลายา มีร้านไหนใกล้ๆบ้างคับ

ราคาประมาณเท่าไรคับ

5. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อ่อ ศาลายา ตัวแทนจำหน่ายแถวๆนั้นก็มีเยอะครับ ลองโทรไปถามดู

สนใจโทร 081-1966338 พี่ไผ่ ลองโทรถามดูครับ

ราคาผมลองถามดู 4ต้นนะครับชุดโหลด3นิ้ว ประมาณ 10000กว่าๆอ่ะครับ

6. BirdkaNok

6
    0
    0
    ขอบคุณมากเลยคับ แล้วรถพี่ใส่ยี่ห้อไรอ่ะคับ

7. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    อัพไปๆๆๆ

Hally_YoKuBo FuGo ถูกใจสิ่งนี้
    WSR โลดๆ ของเค้าดีจิง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้