ใครรู้ช่วยบอกหน่อย"เรื่องท่อ" Dragon

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย nong_izu, 28 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nong_izu

nong_izu New Member Member

13
    1
    0
    รบกวนถามเป็นข้อมูลหน่อยนะครับ

ท่อหลังโบเดิมๆของตัว DRAGONEYE 2800 Turbo สามารถนำมาใส่แทน CATฯ รุ่น

DRAGONPOWER 3.0 Di ปี 2001 (โบเดิม) โฉมก่อน D MAX ได้ไหมครับ หน้าแปลน

ตำแหน่งหลักทั้ง 4 หลักตรงกันไหม แล้วจะเดินท่อ 2.5 นิ้ว กับโบเดิมใส่พักกลางไส้เกลียวมันจะโล่ง

ไปไหม ท่านใดมีข้อมูลรบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

2. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    รถผม ทะลวงแคท เดินท่อ2.5นิ้ว ตั้งแต่หลังแคทลงไปถึงหน้าเพลา ไม่มีพัก โล่งดีครับ อิอิ
    เสียงดังๆ ส่วนเรื่อง หน้าหน้าแปลน รอผู้รู้มาตอบก๊าบ บ

3. nong_izu

13
    1
    0
    เดินร้านไหนมา เสียไปกี่บาทครับ

4. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ผมเดินร้านเล็กๆอ่ะครับ แถวๆนนทบุรี เดินมา 800 จ้า

5. nong_izu

13
    1
    0
    ราคานี้ใช่เหล็กซิงค์ป่าว เพราะราคาแบบนี้แถวบ้านไม่มีเลยจร้า....

6. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ผมก็ไม่รู้ว่าเหล็กอะไรอะก๊าบ บบ แต่แถวๆนนท์ เดินราคา นี้ก็หลายร้านน๊า แล้วนี้อยู่แถวไหนคร้า บ

7. nong_izu

13
    1
    0
    อยู่แถวสามพราน อ่ะนะ แต่ราคาแบบนี้หาไม่มีเลยอ่ะ.......

8. tonami

tonami New Member Member

220
    1
    0
    ผมว่าใส่กันได้นะ

9. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    อยากรู้เหมือนกันครับ

10. nong_izu

13
    1
    0
    เซียนทั้งหลาย ช่วยแนะนำหน่อย

11. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    รอเซียนเปนเพื่อนครับ

12. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน เพราะตอนนี้ แป็บเพียวๆ ดังไว้ก่อน ไม่แน้นแรง อิอิ

13. nong_izu

13
    1
    0
    ไม่แรงเมี่ยนกัน แต่อยากทำท่อ....

14. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ทำเลยครับ ต้นๆมาดี ปลายหาย แต่เสียงได้ใจครับ โล่งสบาย

15. nong_izu

13
    1
    0
    ต้องทุบกระปุกอีกแว้ว อิ อิ

16. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    จัดไปโล้ด ด

17. DK!_Keng

DK!_Keng New Member VIP

846
    2
    0
  18. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    จัดไปคับ

19. nong_izu

13
    1
    0
    ดังจากท่อ แต่ล้อก็ยังหมุนนะ

20. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    แต่มันก็ไม่ช้านา อิอิ

21. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    อัพให้ครับ รอผู้รู้ครับ

22. nong_izu

13
    1
    0
    ขอบคุณฮับ สำหรับวันร้อนๆ

23. AOF MIGHTY

AOF MIGHTY New Member Member

0
    0
    0
    เทอร์โบ 3000 ใหญ่กว่า 2800 นิดนึงคับทางที่ดีเดินท่อใหม่ดีกว่าคับเอาแคทออกไปเลยคับ
    มีปัญหาโทรสอบถามได้คับ 0879863020 ออฟคับ (ช่าง ISUZU คับ)มีอะไรที่ตอบได้จะตอบให้คับ

24. nong_izu

13
    1
    0

ขอบคุณมากๆครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้