NV Club Meeting (ระยอง) 14 พ.ค. 52

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ต่อ, 10 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hlom

hlom New Member Member

300
    10
    0
    ปวยครับไปนอนโรงพยาบาลรวมแพทย์ มา 3วัน เป็นไข้เลือดออก นั้งอยู่หน้าร้านโดนยุ่งกัด ระวังกันบ้างนะครับ ต้อนนี้ก็นอนพักอยู่บ้าน อีก1 อาทิตย์

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 07:28:57 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 07:28:22 ----------

อย่างเซ็งเลย

2. ขอให้หายป่วยเร็วๆ นะครับ

3. PIKACHU

PIKACHU New Member Member

47
    1
    0
    หายไวๆนะครับ

4. ดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับ

5. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    หายหรือยังคับ! เรียนเรียนชาวกระยองและบริเวณใกล้+ใกล กระผมจะจัดงานปาร์ตี้ในผับช่วงยามเย็นจนถึงสว่าง ค่าใช้จ่ายต่อหัว 300฿ มาสอง 500฿ มีต่อนะ

6. BEEKITTY

216
    6
    0
    มีความสนุกและสบ่ายตัว ในผับโซไซตี้ ระยอง เร็วเร็วเร็วนี้แน่นอน นนนนน (จัดวันเสาร์สินเดือน)

7. จัดไปครับพี่น้องครับ

8. หยั่งงี้ต้องไปคนเดียว

9. ไปหาเพื่อน(สาว)เอาข้างหน้าใช่มั้ยครับ อิ อิ

10. BEEKITTY

216
    6
    0
    ขอความคิดเห็นทุกๆท่าน ควรจัดวันใหนดีคับ
    ช่วยโหวดกันให้มากๆๆๆๆ กระผมจะตั้งกะทู้ใหม่คับ

11. เชิญพวกพี่ๆอาวุโสก่อนเลยครับ

12. ถ้าวันเสาร์ต้นเดือนก็ตรงกับวันที่4ก.ค. แต่ว่ามันเสารืพี่นกจะว่างเหรอ

13. BEEKITTY

216
    6
    0
    OK. อ่ำจัดไป บอกพี่น้องได้เลยว่างานนี้ยิ่งใหญ่และมันมั่นพร้อมถ่ายรูปหมูหน้าโซไซตี้
    รบกวนอ่ำ ลงกะทู่ใหม่ได้เลยส่วนรายละเอียดจะบอกกันในกะทู่
    ขอบคุณคับ

14. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    มาจัดที่ศรีราชาดิ สถานบันเทิงเพียบ

15. nv_gold

nv_gold New Member Member

86
    4
    0

จริงของพี่หนุ่มเค้า :D

16. แล้วพี่คนอื่นไปไหนกันหมดครับไม่เห็นมาโหวตกันเลย ความเห็นผมวันเสาร์ก็ดีนะ แต่เป็นวันทีเท่าไรก็แล้วแต่เสียงส่วนใหญ่ครับ

17. รอสรุปครับ ว่าไงก็ว่าตามกันครับ ทีมพัทยาก้ยังเหนียวแน่นเหมือนเดิมครับ

18. BEEKITTY

216
    6
    0
    พี่หนุ่มจัดมา ว่ามีอะไรดีและที่พักค้างคืนเป็นอย่างไรคับ
    กระผมจะหาข้อสรุปไหม่ ขอบคุณล่วงหน้านะค๊ะ

19. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0

เวงกำ งานเข้าแล้ว
    น้านกดูเอาเลยขอเป็นฝ่ายสนับสนุนดีกว่า
    ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างอ่ะ หรือมาคุยกัก่อนก้อได้

20. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ช่วงนี้ รถ กลับสี อยู่แต่คงเอาคันอื่นไปแทน
    วันธรรมดา พร้อม ครับ
    แต่ ถ้าศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ ต้องขอตัวครับ
    พอดี ต้องกลับ กทม.

:)

21. ตกลงกันได้หรือยังครับ รอโหวด

22. รอสรุปครับ ไปที่ไหน เมื่อไหร่ อยางไรกันดี

23. รออยู่ เพราะอยากรู้ว่าวันที่สรุปได้ผมจะว่างหรือเปล่าครับ

24. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    แอบมาดูครับ เสาอาทิตย์
    ไปได้ครับ ลูกเมียด้วย

25. ยินดีครับ อยากเจอตัวเป็นๆของพี่มากเลย :D:D:D:D:D
    อยากเห็นรถด้วยอ่ะ

26. BEEKITTY

216
    6
    0
    ระยองเจอกันนอกรอบได้ใหม วันที่30/06/09 ที่ร้านอาหารพระราม9 หลังโฮมโปร์
    เวลา 18.00น เพื่อความอิ่มท้องและสังสรรค์บันเทิง
    ขอบคุณล่วงหน้ากับทุกๆท่านที่มานะคับ

27. BEEKITTY

216
    6
    0
    ติดต่อสอบถาม 081-659-5152,086-345-6558
    มากันได้ทั้งครอบครัวและมาเดี้ยวก็ได้คับ

เดี๋ยวขอปรึกษา ผบทบ. ก่อนนะครับแต่คิดว่าคงไปแน่นอนครับ

รบกวนพี่น้องระยองไปกันเยอะๆนะครับจะได้รู้จักกันไว้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้