NV Club Meeting (ระยอง) 14 พ.ค. 52

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ต่อ, 10 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ice_solution909

ice_solution909 New Member Member

9
    1
    0
    วันธรรมดาไอซ์ว่างคับ...

แต่เสาร์-อาทิตย์ลำบากหน่อยอ่ะ (เรียนที่ ม.บูรพา)

2. มาให้ได้นะครับ

3. แล้วเจอกันครับ:p:p:p:p

4. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ผมจะไประยองวันที่ 4-8 นี้นะครับ
    ใครเจอทักได้นะครับ

5. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    แล้วเจอกันคับ ส่วนคนอื่นๆที่ไม่มีคอมหรือไม่ค่อยเข้ามาดู
    กระผมจะอาสาติดต่อให้ส่วนหนึ่ง อีกส่วนรบกวนอ่ำด้วยคับ
    ช่วยบอกต่อๆกันนะคับ ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมมือกันนะคะกะ

6. จัดไปครับพี่น้อง

7. BEEKITTY

216
    6
    0
    มีใครไปหรือเปล่าจะ กะผมจองโต๊ะให้พวกท่านจะได้สบ่ายๆๆ
    แล้วผมจะกินรอนะคับ

8. PIKACHU

PIKACHU New Member Member

47
    1
    0
    พรุ่งนี้แล้วซิคับ

9. ง่ะ ติดเลี้ยงลูกค้าที่Bliss ปลีกตัวได้จะแวะไปนะครับ

10. แล้วจะได้มาหรือเปล่าเนี่ยะ

11. BEEKITTY

216
    6
    0
    ผมต้องขอโทษอย่างมากๆที่ไม่ใด้ไปวันนี้ติดงานด่วน
    ผมเข้าระยองวันพรุ่งนี้คับ

12. อย่างนั้นก็เลื่อนเลยดีกว่าครับ ผมเองก็ติดภาระเลี้ยงลูกน้อยครับ แฟนทำ ot อ่ะ อดเลยตู

13. PIKACHU

47
    1
    0
    พี่นกงานเข้าซะแล้ว งั้นเลื่อนก็ได้คับ:cry:

14. hlom

hlom New Member Member

300
    10
    0
    ระยองเงียบเลยนะ หายไปไหนกันหมด อาจาร์ครับอย่ากเห็นรูปกระจังหน้าจัง

15. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  16. ดัน กันเข้าไปครับ

17. tUn$$pUii

tUn$$pUii New Member Member

160
    3
    0
    ไกลมากกกกกกกกกกกกก น้ำมันคง หลายอยู่ครับ อิออยากไปนะ

18. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    เมื่อรัยบอกด้วยนะครับ ตอนนี้อยู่จันถึงสิ้นเดือนครับ

19. didomon

2,380
    2
    0
  20. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    อาทิตย์ หน้า รถเสร็จ
    ไม่พลาดแน่ๆ ครับ
    :)

21. :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
    :
    p:p:p:p:p:p:p:p

):):)

อัพ อัพ อัพ

22. hlom

hlom New Member Member

300
    10
    0
    ช่วยอัพอีกคนพี่นก พี่ต่อ อาจารหายไปไหนหมด

23. พี่น้องระยองหายกันไปไหนกันหมดเลยคร้าบ................................เงียบจังเยยยยยย

24. didomon

2,380
    2
    0
  25. ไปแอบเอาสติ๊กเกอร์อันเล็กมาจากไหนอ่า..ครับ ขอมั่งดิ:p:p:p

26. PIKACHU

47
    1
    0
    ผมอยู่คนนึงละครับ เข้ามาอ่านแทบทุกวัน แต่ไม่รู้พี่น้องระยองคนอื่นหายไปไหนหมด ยังไงก็เข้ามารายงานตัวกันบ้างนะครับ
    ปล.นี่รูปกระจังหน้าที่จะให้คุณหลอม เดี๋ยวว่างๆจะบรรทุกไปให้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้