แร็คและตั่ปั่นเพาเวอร์รั่วคับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย choophan, 28 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. choophan

choophan New Member Member

55
    0
    0
    ช่วยทีครับ ขอคำแนะนำด้วย ซ่อมไม่ไหว แพงมากมาย

แร็ค หมื่อนกว่าบาท ตัวปั่นอีกแปดพันกว่าบาท

2. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    มันมีชุดซ่อมครับ แร็คไม่น่าเกิน2000.- ตัวปั่นชุดซ่อมก็ไม่น่าจะถึง1400.- ทั้งหมดนี้ผมเจอมาหมดแล้วครับ หรือไม่ก็หามือสองครับคงไม่กี่สตางต์

3. choophan

55
    0
    0

ว่าแต่ของผมเป็น 820sli จะมีไหมครับ แล้วสามารถซื้อได้จากที่ไหนเหรอครับ

4. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    งานเข้าล่ะครับ...

แล้วที่แร็ครั่วมันรั่วตรงไหนปลายทั้งสองข้าง
    หรือที่ตัวปั้มจ่ายตรงเฟืองสับปะรดหรือที่สาย
    แล้วที่ปั้มเพาเวอร์รั่วแบบไหนซึมเป็นไอหรือรั่ว
    แบบไหลเอ่ย...พอดีที่บ้านมีแร็คเก่าถอดไว้1ชุด
    และพวกยางชุดซ่อมหลายชิ้นที่ยังไม่ได้ใช้ถ้า
    ลองเทียบดูว่าตัวไหนใช้กันได้ก็เอาไปครับ..
    แต่ของผม623นะลองเข้ามาดูก่อนก็ได้เพราะ
    กองทิ้งไว้เฉยๆ.....:D:D:D

5. choophan

55
    0
    0
    ที่รั่วนี่รั่วแบบไหลครับ
    ขอบคุณคับ ยังไงเด๋วเอาเข้าไปให้ดูคับ ขอเบอร์พี่วัตด้วยได้ป่าวคับ

6. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    ขนาดไหลเลยรึ...

ขนาดไหลเลยแบบนี้มันรั่วตรงไหนที่ว่าไหล
    ถ้าเป็นตัวปั้มมันรั่วด้านหลังป่าว...
    081-6689490..:)

7. โย่ง199

โย่ง199 Guest

0
    0
    0
    แร็คพวงมาลัย Rover 820

มีร้านรับซ่อมอยู่ซอยลาดพร้าว 100 ชื่อร้านสหรุ่งเรือง (เจ้าของพูดจา กวน ๆ หน่อย แต่ซ่อมดี
    ราคาไม่แพง) ศูนย์ Rover ก็ส่งรถมาซ่อมที่นี่ครับ ลองไปติดต่อดูพอดีผมทำเบอร์หายครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้