ขอแสดงความเสียใจกับRoverของนายหนิงTGครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย bunphot2000, 5 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    เนื่องจากนายหนิง(NingRover)ของเราหักโหมงานมากไปหน่อยจนทำให้เกิดอุบัตเหตุ รถเสียหายไปเยอะพอควรแต่ก็ยังโชคดีที่คนขับปลอดภัยไม่ได้รับบาดเจ็บ ขอให้รถซ่อมเสร็จไวๆนะ ป.ล.ทุกชีวิตปลอดภัยในRover ยังคงขลังอยู่ตลอดไป.............

2. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    เข้าเฟือก 4 ล้อเลย

3. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ขอให้เส็จไวไวคับบบ !!!!!

ชู้ๆ

4. choophan

choophan New Member Member

55
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้คับ

5. Pushzegg

Pushzegg New Member Member

168
    0
    0
    ยังไง ขอเป็นกำลังใจให้ครับ....ขอให้รถซ่อมเสดไวๆครับ

คนไม่เป็นอะไรก้อดีมากมายแล้วครับ

6. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เสียใจด้วยครับ

รถซ่อมได้คนปลอดภัยก็โอเคแล้ว ขอให้กลับมาหล่อไวๆครับ

7. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    ขอให้สุขภาพคน และ รถ กลับมาแข็งแรง เร็วๆๆๆๆนะครับ

เสียใจกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นนะครับ

8. I'm not playboy

I'm not playboy New Member Member

6
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับหนิง แต่ตัวไม่เป็นอะไรใช่มั้ยคับ ยังไงก็ขอให้ทั้งรถทั้งคนกลับมาแข็งแรงและสวยวันสวยคืนในเร็ววันนี้นะคับ เอาใจช่วย

ป.ล.ไม่รุว่าจำกันได้ป่าว ผมเอท (TG) RoveR Limited สีแดง ที่เจอกันวันถ่ายรูปลงหนังสือไงคับ

9. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    หายวันหายคืนนะ หนิง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้