ถ้า2Lพังพี่จะวางเครื่องอะไรในไมตี้กันครับ(ดีเชล)

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย powerone9, 20 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. powerone9

powerone9 New Member Member

139
    1
    0
    งั้น เจจัดไปครับมีเครื่องแล้วนิอิอิ ว่างเองซะเลยจ้างคนมาวายริงจบ อิอิเด๋วเริ่มวางวันไหนจะแจ้งให้ฟังอีกทีนะครับ

2. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    คุณกำลัง พาดพิง ถึง ผม หรือป่าว คัฟ

ผมมีสิทธิ ฟ้องได้ น่ะ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ

3. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    เจโบหนับหนุน

4. รัน

รัน New Member Member

52
    0
    0
    เข้ามาดูคับบทสรุปคร๊าบบบบบ

5. ken6597

ken6597 New Member Member

85
    1
    0
    จับ j bo ที่บ้านยัดเลยครับดีกว่ากองไว้เฉย ๆ

6. เจี๊ยบD4D

เจี๊ยบD4D New Member Member

877
    8
    0
    ดีเซลมันกว่าคับ
    ม่ายเชื่อพี่ก้อมาลองนั่งรถของปลาทานทั้ง2ดูจิ
    แล้วลองดูว่าพี่จาติดจาย DIESELหรือGASOLINE&LPG

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้