รอบเดินเบาค้าง

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย leksuthat, 16 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. leksuthat

leksuthat New Member Member

71
    0
    0
    ใช้แกส รอบเดินเบาค้างงงบางทีแกว่งนานมาก สงสัยอะไรเสียหรือเปล่า รบกวนผู้รู้คาบผม

2. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    เสียแล้วค๊าฟฟฟฟ

จิงๆ มันตั้งได้ห๊ะ แต่ถ้าเราไม่เคยไปตั้งอะไรมันเลยแล้ว อย่ๆ มันเปน แปลว่า ใกล้แล้ว เจ๊งแล้วว

เพราะ ผมเพิ่งเปลี่ยนไป เมื่อประมานเดือนที่แล้วเองห๊ะ อาการเดยวกัน !!! ทำให้ รอบต่ำมาก แต่ของผมเปนทั้ง น้ำมัน แล้ก็ แก๊สน๊ะคับ !!!!

3. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    ตั้ง ลิ้นผีเสื้อครับ มันมีตัวปรับอยู่ มันชอบเป็นตัวใส่เกียร์ว่าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้