รถน้าป๋อง

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย THUM AC 89 MOVE, 21 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. THUM AC 89 MOVE

THUM AC 89 MOVE New Member Member

283
    5
    0
    บ้านน้าป๋อง

ใครอยากเจอตัวเป็นๆและรถน้าป๋องเชิญได้ที่ พหลโยธิน 64/1 บ้านลุงแกอยู่ขวามือตรงข้ามกับอู่ติดแก๊สรถยนต์ครับ:D:D:D

2. CSspeed [ boy89 ]

CSspeed [ boy89 ] New Member Member

2,509
    3
    0
    เดี๋ยวดึกๆ จะย่องไปเยี่ยมเยียนนะครับ ฮึฮึฮึ

3. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    ช่วงนี้ น้าป๋อง หายไปไหนอ่ะ บอร์ด เงียบเลย ???

4. bigbom69

bigbom69 New Member Member

1,245
    6
    0
    สงสัยนั่งนับเงินอยู่

5. red_accord

red_accord New Member Member

47
    0
    0
    สุดยอดครับ

6. barague

barague Guest

0
    0
    0
    มาแล้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ดีจัยจังเยยที่มีคนยังคิถึงอยู่ ก้อคิถึงทุๆคงเช่นกานคับ ที่หายไปก้อเหนว่าม่ายเหนมีปัญหาอะรัยให้ตอบ เรยหยุดไปพักหย่าย แล้วตอนนี้ก้อทำคาร์แคร์ที่บ้านก้อไปด้ายเรื่อยๆเปื่อยๆ ที่สำคัญกะลังปั้น VOLK GOLF MK1 ปี '77 อยู่อย่างขะมักเขม่นให้เปนรถที่สวยที่สุดในรุ่นนี้ให้จงด้ายตอนนี้กะลังทำสีอยู่พร้อมของแต่งเต็มบ้านที่เตรียมประเคนลงในรถอย่างเต็มที่สุดๆเงินในกระเป๋าแร้วล่ะคัพ คงจะเสดและขับด้ายในม่ายช้านี้ หลังจากที่แต่ง ACCORD คันนี้จบไปแร้ว งานนี้งบบานเบอะกว่า ACCORD หลายสิบเท่า เปนโครงการต่อเนื่องล่ะคัพ ถ้ามี MEETING คราวหน้าอาจจะขับไปโชว์ให้ดูนะจ๊ะ แร้วก้อขอแสดงความเสียจัยอีกคนด้วยนะที่เอกขับรถไปชนเค้าน่ะ รู้สึกช่วงนี้ดวงม่ายค่อยจาดี(ดวงตก)จังเรยนะเรานี่ สงสัยทำรถเสดต้องไปทำบุญครั้งใหญ่ซะล่ะมั้งคราวนี้ ของพี่เองก้อเคยเจอขับรถลงจากทางด่วนจะกลับบ้านรถเกิดเบรคแตกกระทันหันดีนะที่มานแตกตอนรถติดขยับไปนิดเดียวดีที่ม่ายไปแตกบนทางด่วน ถ้าไปแตกบนทางด่วนคงเจ็บตัวมากกว่านี้ดีที่ประคองรถด้ายโดยม่ายไปจิ้มคัยเรยโชคดีไป ก้อ!ขอฝากถึงสมาชิกทุๆคนด้วยนะคัพว่าอายุรถของเราก้อมากแร้วว่างๆก้อหาเวลาตรวจสภาพรถของตัวเองกานบ้าง อย่าอ้างว่าม่ายค่อยมีเงินจาซ่อมกานเรยกันไว้ก่อน ดีกว่าจะเสียหายมากกว่านี้นะคัพเปนห่วงทุๆคน แร้วเจอกานนะคัพ.

7. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    งวดหน้าไปล้างรถที่ บ้านน้าป๋องดีกว่า....................

8. aeg_ac88

aeg_ac88 New Member Member

1,955
    16
    0
    ไปด้วยคนครับ

9. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    เละอยุ่พอดี จัดไปเลย ล้างด้วย

10. bigbom69

bigbom69 New Member Member

1,245
    6
    0
    ไปด้วย

11. THUM AC 89 MOVE

THUM AC 89 MOVE New Member Member

283
    5
    0
    น้าป๋องผมว่า...

น้าป๋องผมว่าเปิดเป็น Car care เลยดีกว่าไหมน้า?:D:D:D

12. CSspeed [ boy89 ]

CSspeed [ boy89 ] New Member Member

2,509
    3
    0
    เจ้าของรถคันสีม่วงหายตัวไป
    ใครเจอช่วยแจ้งให้ทราบที.....

13. aeg_ac88

aeg_ac88 New Member Member

1,955
    16
    0
    หนังยังไม่คืนเลยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้