ตามหามือเปิดประตูด้านนอกฝั่งคนขับของ 623 ครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย นายใหม่, 25 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นายใหม่

นายใหม่ New Member Member

62
    0
    0
    ตามหามือเปิดประตูด้านนอกฝั่งคนขับ (ด้านหน้าขวา) ของ 623 ครับ
    ใครทราบเบาะแสของมือสองหรือของสั่งใหม่รบกวนแจ้งด้วยนะครับ เพราะตอนนี้มันใกล้จะแยกชิ้นแล้วครับ

ขอบคุณครับ

: )

2. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    สั่งลูกน้องของพี่สาวผมที่ขึ้นไปญี่ปุ่นให้เค้าหามาให้แล้วครับ ไม่รู้จะได้สักกี่อันของผมเองก็จะกลับบ้านเก่าแล้วเหมือนกัน ของคงมาถึงเดือนหน้าแหละ รอไม่ไหวเบิกใหม่เลยครับใช้ของโอดิซี่ปี93-97 ราคาไม่เกิน1500มั้งอย่าเบิกของrover เคยมาแย้ว5100.-

3. โย่ง199

โย่ง199 Guest

0
    0
    0
    มือเปิด Rover 632

แนะนำให้ซื้อใน ebay.co.uk ได้ครับราคาประมาณ 10-15 ปอนด์ ( ปอนด์ละ 53บาท)รวมค่าขน
    ส่งแล้วน่าจะอยู่ประมาณ 20 ปอนด์(1,060 บาท)ไม่เสียภาษีครับเพราะเป็นของชิ้นเล็กและมูลค่าต่ำ
    ถ้าสนใจจะแนะนำวิธีซื้อให้นะครับ คราวหน้าห หรือ eMail มาถาม ได้ที่ [email protected]
    ครับ

4. นายใหม่

62
    0
    0
    อย่างงี้ขออนุญาติจอง lot ของพี่ที่จะมาเดือนหน้าได้หรือเปล่าครับ เพราะสภาพตอนนี้น่าจะยังพอถูไถใช้ได้อีกแป๊บนึงครับ

ขอบคุณครับ

5. นายใหม่

62
    0
    0
    ความรู้ใหม่ ขอบคุณมากๆครับ เดี๋ยว Email ไปขอคำแนะนำครับ เผื่อเกิดกิเลสสั่งอย่างอื่นอีก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้