เกีย1gเกียธรรมดามีกี่รุ่นครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย พลเดช พงษ์พานิช, 21 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนด้วยครับเกีย1gเกียธรรมดามีกี่รุ่นครับแต่ละรุ่นต่างกันยังไงครับสามารถเอารุ่นอื่นมาใส่ปนกันได้ไหม

1. RESCUE_RKU

RESCUE_RKU New Member Member

253
    3
    0
    อยากรู้
    ช่วยอัพครับ

2. ton-kung

ton-kung New Member Member

23
    0
    0
    น่าจะมีเสื้อเหล็กกับเสื้ออลูมิเนียมนะคับ
    แต่เค้าว่าเสื้ออลูมิเนียมอัตราทดจะดีกว่าคับ
    ..........แต่ถ้าบูสเกิน30ปอนด์เกียร์g มักจะทนไม่ค่อยไหวคับ ถ้าบูสเยอะๆเล่นเกียร์J หรือ ไม่ก้อเกียร์ vigo ไปเลยคับ.........

3. ครับออีก

4. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    อยากรู้เหมือนกันครับ รอด้วยคน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้