ประชาสัมพันธ์ งานแข่งรถที่สนาม เทพนคร 30 พ.ค. 52

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย KhunKuad, 23 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KhunKuad

KhunKuad New Member Member

100
    2
    0
    สวัสดีครับ เนื่องจากวันที่ 30พ.ค.52 มีการจัดแข่งรถทางตรงที่สนามเทพนคร ในช่วงเย็น แต่ในช่วงเช้าจึงอยากเชิญเพื่อนมาร่วมสนุกกัน มาเป็นคลับก็ดี ค่าสมัครคันละ 300 บาท มีถ้วยให้ครับ แบบสบายๆ กันเอง สนใจโทรหาคุณโจผู้จัดได้ตามเบอร์ข้างล่างครับ backet รถเก๋งร่วมสนุกได้ โจ 081-9198782

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=626471

2. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    *0* น่าสนใจนะคับ พี่น้อง

จัดมีตติ้งกันเรยมั้ยคร๊าบบบ ^^

3. KhunKuad

100
    2
    0
    ได้เลยรับ จัดงัยโทรหาตาโจเตี้ยวได้เลย

4. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    เดี๋ยวขอ ขยับ สเตป แป๊ปนึง..........................ก่อนนะ..........อิ...........อิ

5. Blue Dargon

Blue Dargon New Member Member

74
    24
    0
    ถ้าผมไปด้วยแล้วตามไม่ทันจาเป็งไรมะคับ

รถเดิมเครื่องเดิมอ่ะเดิมหมดยกเว้นล้ออ่ะพี่

6. โอหลักสี่

โอหลักสี่ New Member Member

31
    0
    0
    ถ้ามาคลอง5จะไม่พาดเลยนะนี้ เพราะยังไม่เคยไปเทพนครเลยอ่ะ

7. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    จัดไปพี่เป้

เด๋วช่วย(ลากกลับ) เหอะๆๆ *0*

8. KhunKuad

100
    2
    0
    ขอบคุณทุกคนที่ไปร่วมสนุกกันครับ ผิดพลาดขออภัยครับ เต็มที่ครับ มีฝนตกเหมือนกัน ช่วยกันกวาดน้ำผิวแทร็คกันตลอด 600 เมตรเพื่อความมันส์ของทุกคน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้