เส้น บางนา-ตราด จับอีกแล้วเมื่อคืน

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย naydol, 24 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    ยังไง ไม่ว่า สนาม หรือ ข้างนอกก้อ ระวังกันมากๆๆนะครับ

2. JZA760

JZA760 New Member VIP

413
    100
    0
    ตอนนี้เข้มงวดมาก

3. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  4. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    ช่วงนี้ต้องงดยาวๆๆ

5. nick plararacing

nick plararacing New Member Member

205
    2
    0
    ไม่รู้จะลามไปทั่วประเทศปะ ช่วงนี้ไม่มีเสื้อเหลืองเสื้อแดง จรวดว่างหาอะไรทำ สร้างผลงานเอาตำแหน่ง หุๆ

6. แม่งแสบมาก หิหิ...

7. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    อยากให้แข่งที่สนามดีกว่าครับ
    ในเมื่อคุณ มีเงินแต่งรถก็ ต้องมีเงินจ่ายค่าสมัครในสนามได้ครับ
    แล้วคุณก็ไม่ทำให้คนเดือดร้อนด้วย เท่ร เด่น ดังอีกต่างหาก
    หญิงชอบเยอะนะ

8. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ช่วงนี้ รึ ช่วงไหน ก้อต้องระวังกันด้วยนะครับ

9. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,717
    819
    113
    ระวังพวกวิ่งย้อนศร ออกมา น่ะครับ

น้อง ๆ ในคลับเจอ เข้าเช้ามืด เต็ม ๆ

ซัดเต็มหน้า มอไซด์คาที

ระวังทั้งเค้าและเรา น่ะครับ

10. คืนวันเสาร์เห็นรถจอดอยู่ตรงปั๊มเจ็ทเก่าที่เลยแยกอุดมสุขมาก่อนขึ้นสะพานนี่ครับรถสวยจัง..................เข็ดกันซะที่ไหนคืนวันอาทิตย์เช้าจันทร์ตี5กว่าๆกะโทรไปปลุกเพื่อนไปงานที่ ตจว มันบอกยังไม่ได้นอนเลยดูรถซิ่งอยู่บางนา....สรุปเล่นกันยันเช้าเหมือนเดิม

11. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    น่ากลัวๆๆๆ

12. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48

จอดไว้ ไปธุระกับเพื่อน ... กลับมาตี3กว่า เลยเข้าบ้านเลยครับ ไม่ได้ดูต่อ ... ช่วงนี้หลายๆท้องที่เอาจริงนะครับ ระวังหน่อยแม้แต่กลางวันแถววงแหวนตะวันตกด้วยนะครับ :welcome:

13. oat_tomaru

oat_tomaru New Member Moderator

219
    2
    0

เห็นมั้ยน้ากล้วย การทำบุญช่วยเราได้

จะได้ไม่ต้องบอกให้เพื่อนนั่งเปิดแอร์เย็นๆรอในรถอีก

14. CHOK@ELEVEN

CHOK@ELEVEN New Member Member

128
    2
    0
    ดุจิงๆ กลางวันยังไม่เว้น ระวังๆ กันหน่อยนะเพื่อน ๆ

ในสนามผมไม่กล้าไปวิ่งหรอกครับ งบน้อย คชจ. มันสูง อ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้