เชียงรายคับตักกั๋นหน้อย

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย aka_23, 26 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BrAd_pO

BrAd_pO New Member Member

23
    0
    0
    หนุ่มซังนะ......เอากะทะล้อมาให้แล้วเน้อ....วันนี้ไม่นอนบ้านหนุ่มซังนอนหนาวคนเดียวคิดถึงจัง.....อยากยอกไก่อีกรอบ.....กลับมานะจะยอกซะให้เข็ด.....รักนะจุ๊ฟๆ

2. NooM_Sung

NooM_Sung New Member Member

11
    0
    0
    หะหะ....หนุ่มซัง...สมัครแว้ววววครับบบบบบบบบบบบ..ดะดะดะดะดะ....โดนแน่อ่ะคับ

3. aka_23

aka_23 New Member Member

87
    0
    0
    รูปส่วนตัว นั้นอะไร เศษเหล็กเหรอ:eek: ว่าแต่แอนเมนมายัง หะหนุ่ม:D

4. vesparonaldo

vesparonaldo New Member Member

20
    0
    0
    พี่ไก่ รถผมเอาไปจูบกับเสาไฟฟ้า อ่ะ โง่เองดันหนีตำรวจ :mad: ใครดูช่อง7ตอนเทียงคืนคงเห็น
    (หลายวันแระ) ว่าจะทำสีดำทั้งคันจะสวยป่ะครับ
    ป.ล.ฝากหวัดดีพี่ไผ่ด้วยครับ พี่เค้าเป็นน้าของเพื่อนผม :D

5. aka_23

87
    0
    0
    ถึงกับออกTVเลยเหรอ อะไรจะปานนั้น
    แล้วหนีตำรวจทำไมอ่ะ มีอะไรในครอบครอง ไม่แบ่งกันเลยนะ(ล้อเล่น)
    ไอ้เรื่องสีมันอยู่ที่เจ้าของ ว่าชอบแบบไหน ตัวพี่ชอบสีเขียวก็เลยทำรถสีส้ม(เกี่ยวกันมั้ย)งงตัวเองเหมือนกัน แต่ก็OKสวยดี
    ชวนเพื่อนหารถมาเข้าแก๊งกันดีกว่า

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 มีนาคม 2007
  6. aka_23

87
    0
    0
    แอนไปผ่าไส้ติ่งเป็นไงมั้ง:)
    ฝากบอกแอนด้วยว่า หายไวๆนะจ๊ะ ไก่เป็นห่วง(ที่สุดเลย)
    :D :D

7. BrAd_pO

23
    0
    0
    ถึง...พี่ไก่ความฝันว่าจะมีรถแวนคงไม่เป็นจริงแล้วเพราะผมได้บวชที่เชียงราย..คงได้ใช้โตโย..คันนั้นแน่เลย หนุ่มมมซัง

8. BrAd_pO

23
    0
    0
  9. BrAd_pO

23
    0
    0
    ตอนนี้ออกล่ะหมดไป40.000บาทซื้อรถได้เลยนะเนี้ยแต่งพร้อมวางเครื่องอีกตั่งหากแอนบอกว่าขอบคุณมากค่ะที่เป็นห่วง
    รถพี่โปโดนเล่นซะแล้ว...น้ำมันเบรคเต็มกระโปรงหน้าเลย..ทำไงดีวะ..แน่ะนำที

10. BrAd_pO

23
    0
    0
    หายแล้วววววเกื่อบได้หลานแล้วอาไก่...นี่น๊ะ

11. vesparonaldo

vesparonaldo New Member Member

20
    0
    0
    มะได้เข้ามาหลายวันตกไปอยู่ล่างเลยมาดันขึ้นไปหน่อย:D

12. aka_23

87
    0
    0
    ดีใจจังที่รักหายแล้ว:) 40,000 ขำๆเดี๋ยวเบิกประกันเอา:D :D
    รถพี่โป ก็เอาไปทิ้งแล้วก็ซื้อKEมาขับด้วยกันดีกว่า:D :sad: :D

13. aka_23

87
    0
    0
    ปาล์ม คันนี้รถใครอ่ะ วันก่อนเห็นจอดอยู่หน้า ม.:eek:
    ล้อมันงามแต้ๆ เน้อ! :sad:

View attachment 533641

14. aka_23

87
    0
    0
  15. aka_23

87
    0
    0
  16. powerpai

powerpai New Member Member

5
    0
    0
    ได้ล้อวแว้วดีใจด้วย

อืมรอมานานซิน่ะ

17. aka_23

87
    0
    0
    ของผมเปนดาว6แฉก ไม่ใช่ดาว8แฉก:p (เน้นดาวน้อย ผ่อนนาน)
    วันหน้าจะเอารู้มาให้ดู พอดีแฟนเอากล้องไปอเมริกาด้วย เลยไม่มีกล้องใช้ มือถือก็ไม่ค่อยชัด:( (ไอ้ที่ชัดก็แพง):D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 มีนาคม 2007
  18. liger_zero

liger_zero New Member Member

26
    0
    0
    แฟนไก่ทำไมล่ำซ่ำจัง ทำงานอะไรอ่ะถึงได้ไปเที่ยวถึงอเมริกา บอกพี่มั่งซิ พี่จะได้มีตังค์ไปเที่ยวกับเขาบ้างแต่พี่จะไปเที่ยวที่ญี่ปุ่น:D :D :D :D :D ตอนนี้รถพี่มันเสียอยู่ที่อู่กำลังซ่อมอยู่เซ็งจัดเลยจะปีใหม่(เมือง)อยู่แล้วก็มีแต่เรื่องเสียตังค์:cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

19. aka_23

87
    0
    0
    หายไปนานเลยพี่หนึ่ง:) แฟนผมไม่ได้ไปเที่ยวอ่ะคับ เค้าไปเรียนต่อ ประมาณว่าพ่อแม่เค้าส่งลูกให้ไปมีอนาคตนะคับ:plane: :sad:
    ผมจทำไงได้ จะตามไป ตังก็ไม่มี ภาษาก็ไม่เก่ง(ไม่ได้เลย):cry:
    แถมผมต้องพาคนแก่ทีบ้านไป รพ. ทุกเดือน:car: (ลูกหลานคนอื่นได้ดีแล้วก็จากไป)แย่เลย :cry: อะถือว่าเอาบุญ:D

อันนี้ล้อใหม่
    View attachment 539043
    งามม่ะ

View attachment 539045

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 เมษายน 2007
  20. aka_23

87
    0
    0
    รอเวลาใส่จริง:loco: :rofl:

21. liger_zero

26
    0
    0
    โห...ไปเรียนต่อเลยเหรอ แฟนไก่นี้ฐานะดีมากๆเลย ช่วงนี้ที่พี่ไม่ค่อยได้เข้ามาเพราะกำลังสมัครงาน หาที่ทำงานใหม่ที่มีความก้าวหน้ามากกกว่านี้ ไม่แน่อาจจะได้งานใหม่ก็ได้ ตอนนี้สมัครไปที่สมุทรปราการไม่รู้ว่าเขาจะรับหรือเปล่า มันเป็นโรงงานผลิตขนมนะ มีที่พักฟรีด้วย พี่ไปดูดวงมาเขาบอกว่าพื้นฐานดวงพี่อยู่บ้าน(เชียงราย)ไม่ขึ้น จะได้ดีเมื่ออยู่ไกลบ้าน สงสัยถ้าจะจริง อยู่มาตั้งนานยังไม่มีเงินเก็บกับเขาบ้างเลย :confused: :confused: :confused: :confused:

22. aka_23

87
    0
    0
    ไม่ดีเท่าไรอ่ะคับ ก็แค่ข้าราชการธรรมดา :noidea: แต่น้อยหน้าคนอื่นไม่ได้แค่นั้นเอง:eyebrows:
    ว้า..! ถ้าพี่ไปทำงานที่อื่น เวลาผมขับผ่านวิทลัย ผมจะหันไปมองรถใครละ:hmm:
    แต่ไม่เป็นไร ไปได้ดีก็ไปเถอะพี่ ผมก็อยากไปที่อื่นเหมือนกัน แต่ยังไปไม่ได้ ที่บ้านไม่มีใครดูแล:pout:

23. liger_zero

26
    0
    0
    อ้าว!!!..... สรุปแล้วกลายเป็นว่าเป็นความต้องการของพ่อแม่แฟนไก่ซะมากกว่านะสิ แต่ก็เอาเถอะอย่างน้อยแฟนไก่เรียนจบกลับมาบ้าน ก็มีดีกรีว่าจบจากนอกมา เวลาทำงานจะได้มีเงินเดือนสูงๆ แต่หวังว่าก่อนหน้านั้นคงไม่ถึงกับเป็นหนี้เป็นสินมากมายหรอกนะ ก็อย่างที่รู้ๆกัน ข้าราชการ ฐานะมั่นคง แต่เงินเดือนหรือรายได้มันไม่ค่อยเยอะหรอก

ความจริงพี่ก็ไม่อยากไปเท่าไรหรอกนะเป็นห่วงทางบ้านเหมือนกัน แต่ทว่าเพื่ออนาคตนะ เพราะพี่มองแล้วถ้าไม่ทำอย่างนี้ พี่ก็จะไม่มีเงินมากพอที่จะสร้างตัว เพราะตัวพี่เองก็อายุมากแล้ว พ่อกับแม่ก็แก่แล้ว ถ้าไม่รีบหาตอนนี้กลัวว่าจะสร้างเนื้อสร้างตัวไม่ได้ อีกอย่างเดี๋ยวไม่มีตังค์ไปขอสาวแต่งงาน :D :D :D :D :D ตอนนี้กำลังหลงรักสาวๆ Mazda Sweet โดยเฉพาะน้องเบียร์ (น้าน...ไม่ได้มองดูสารรูปตัวเองเลย:p :p :p :p :p )

Mazda Sweet
    http://www.manager.co.th/Motoring/ViewNews.aspx?NewsID=9500000035298

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 เมษายน 2007
  24. vesparonaldo

20
    0
    0
    ขอให้ได้น่ะครับพี่หนึ่ง :D
    พี่ไก่ กับ พี่ไผ่ ไปเอาล้อสวยๆมาใส่กันอีกแล้ว รถผมยังนอนอยู่อู่อยู่เลย:(
    พี่ไผ่ครับ หารถให้โอบด้วยครับ มันรออยู่:cool:

เล่นน้ำกันจะไปหาน่ะครับพี่ไก่ แล้วพอไปหาพวกพี่ๆเสดจะไป เชียงใหม่ต่อครับ:)

25. เฮ้ๆ ไม่รู้จะทักกันทามมายเห็นหน้ากันเกือบทุกวัน
    แต่เซ็งมากเลย รถผมไม่เสร็จสักที่
    สงกรานต์ทุกคนที่เชียงรายคงได้เห็น
    volvo ตัวแรง แซงเต่าทุกตัว
    555

26. liger_zero

26
    0
    0

ขอให้ได้อะไรอ่ะปาลม์ ได้งานหรือได้น้องเบียร์:D :D :D :D :D :D รถพี่ก็ยังนอนอู่เหมือนกัน สงกรานต์นี้ไม่ได้ไปไหน บอกตรงๆว่ากะตังค์ไม่มี:sad: :sad: :sad: :sad:

27. vesparonaldo

20
    0
    0
    รถพ่นสีเสดแล้วครับ ดำสนิทเลย เหลือแต่ขัดสีให้เงา แต่มะรุจะได้มะไหร่ครับ

28. aka_23

87
    0
    0
    LOL LOL :first: LOL LOL :doh: :tea: :smash: :rofl: :puke:

29. artoo

artoo New Member Member

87
    0
    0
    up up

30. aka_23

87
    0
    0
    :p น่าสงสาร พี่หนึ่งกับน้องปาล์มจัง รถงอนหนีไปอยู่อู่ ไม่ยอมกลับบ้าน :p
    :cool: ต่างกับรถผมซื้อ ล้อแม็ก กับ วัดรอบ ให้เป็นเด็กดี อยู่แต่บ้านเชียว :D :eyebrows:
    :shocked: ตอนนี้กำลังหาตังซื้อยางอีไม่นานเกินรอ:sad:
    :nod:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้