=-=-=-=-= EK Group Track Day #1 @BIRA =-=-=-=-=-=

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย kungking5, 26 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ไหนว่าแข่งกันแบบขำๆ ไง แล้วทำไม consequences มันเยอะอย่างนั้น แถมงานนี้มีการโชว์เทคนิคการหมุนให้ดูอีกด้วยโดยท่านประธานฯ ฮิฮิ ตกลงที่เพิ่งแข่งเสร็จกันไปเนี่ยเป็นแบบขำๆ ใช่ไหม ขอถามให้แน่ใจอีกทีเหอะ :D:D:D

1. nirun01

nirun01 New Member Member

59
    8
    0
    รูปสวยมากมายครับ ขอบคุณครับ

2. Mr.Hanaga

Mr.Hanaga New Member Member

328
    21
    0
    ถ้าไปแก่งกระจานบอกด้วยครับ ไปด้วย
    ตอนนี้ กะลังยกเครื่องใหม่อยู่ จะได้ไปลองด้วย

3. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ติดใจกันหลายคนนะเนี่ย

4. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    รูปที่ ยืนเกาตูด อยู่ทีใครคับ อิๆ

5. bom rb20det

bom rb20det New Member Member

168
    12
    0
    ไปไหนไปด้วยครับ แจมทุงาน

6. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    รูปก็สวยรถก็สวยครับ

7. รอรูปชุดน้ำเงิน เกาตูดด้วยคน

8. JaCk_SiR

JaCk_SiR New Member VIP

680
    86
    0
    ขอบคุณมากครับกุ้ง รูปสวยๆ
    แล้วเจอกาน แสงโสม ใบเนียม
    :D:D

--JZ-- ถูกใจสิ่งนี้
  9. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    ยืนยันว่าขำขำครับพี่ แต่ของอะไรที่มันจะเสียมันก็ต้องเสีย ดังนั้นเพื่อความสนุก
    ก็ต้องเตรียมความพร้อมของรถให้มากที่สุดจะได้ไม่ต้องมานั่งเซ็งทีหลังว่า
    รู้งั้นจะทำอย่างนี้ รู้งี้จะทำอย่างนั้น กีฬาแข่งรถถ้ารถพร้อมคนพร้อม ยังไงก็สนุก
    Circuit ไม่เหมือนกับ Drag การเตรียมรถเตรียมตัวมันยุ่งยากกว่า เครื่องแรง
    อย่างเดียวไม่ได้ Drag เงินมากทำรถแรงมากก็ชนะ แต่Circuit มันไม่ใช่
    และหลังจากงานนี้ดูท่าทางคนจะติดใจเยอะสงสัยได้มีจัดอีกแน่ๆเลยครับ

10. นายชัดเจน

นายชัดเจน New Member Member

746
    10
    0
    รุปน้องน้ำเงินผมไม่รุ้.....รุ้แต่ว่า เพ่โส มีรุปลับเฉพาะน้องชุดแดงคับ
    ขอบอกว่า "ตูม....ตูม"

11. ApoumEk

ApoumEk New Member Member

68
    10
    0
    สอบถามนิดครับ วิ่งในสนามแบบนี้ รถที่ใช้ต้องไม่มีABS หรือมีก็ได้ครับ

แล้วแบบไหนจะดีกว่ากันครับ

12. Natt_EK

Natt_EK New Member Member

86
    14
    0
    ภาพถ่ายเยี่ยมไปเลยครับ...

13. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ขอบคุณคับ...สวยมากๆๆคับ

14. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ทุกรูปมีความหมายครับ เหมือนไปด้วยเลย

15. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    เดือนที่แล้ว

หมดไปเท่าไหร ล่ะจ๊ะ

เหลาให้ฟังหน่อย

16. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0

ไม่ควรใช้ ABS ครับ ถ้ามี ABS ก็ถอดฟิวออก จะควบคุมง่ายกว่า

ปล. แต่ตอนแข่ง ลืมเอา ฟิวออกอ่ะ แต่ ไม่ได้เบรคหนัก ๆ จน ABS ทำงานเลยอ่ะ

17. wazabii

wazabii New Member Member

33
    0
    0
    งานนี้ Free life

อิอิ

18. wazabii

33
    0
    0
    คราวหน้าไม่พลาดแน่ๆ

งุงิงุงิ

19. wazabii

33
    0
    0
    คราวหน้าไม่พลาดแน่ๆ

งุงิงุงิ

20. bom rb20det

bom rb20det New Member Member

168
    12
    0
    ขนาดแข่งแบบขำขำ กันนะเนี่ย ถ้าเอาจริงจะขนาดไหนครับ

21. zeraph

zeraph New Member Member

734
    32
    0

คนนี้ตอนเย็นๆอ๊ะ เอารูปมาดูหน่อยดิ๊ ตอนที่ดูรถดริฟอ๊ะ อิๆ :D

22. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    :Dก็แค่ผู้หญิงคนนึงที่ใส่ชุดสีน้ำเงิน ... :D

23. munarok

munarok New Member Member

369
    40
    0
    ของผมเอบีเอสไม่มีมีแต่เอบีเอี๊ยดใช้ได้รึป่าวครับพี่กุ้ง..คริ คริ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้