รูป Meeting ของเราชาว MiniTruckClub เมื่อวันที่16/05/09 มาแว้ววววคับผม

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย mseeo2, 18 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    เริ่มกันเลยนะคับ อิอิ

2. mseeo2

778
    9
    0
    ต่อๆๆๆๆ

3. mseeo2

778
    9
    0
    ต่ออีก

4. mseeo2

778
    9
    0
    ไปเรื่อยๆคับ

5. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    คนเยอะดีครับ อิอิ ว่างๆจะแอบไป

6. mseeo2

778
    9
    0
    ยาวๆคับ

7. mseeo2

778
    9
    0
    ยาววววววว

8. mseeo2

778
    9
    0
    มายาววววๆ

9. mseeo2

778
    9
    0
    ......

10. mseeo2

778
    9
    0
    ........

11. mseeo2

778
    9
    0
    .........

12. mseeo2

778
    9
    0
    .......

13. mseeo2

778
    9
    0
    งาน Meeting ครั้งนี้ สนับสนุนโดย กรีนที แสงโสม และลีโอคับ

ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม ถูกใจสิ่งนี้
  14. แจ่ม+เลิศ=แหล่ม

15. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0
    โกบู๊ ไม่มีไครรอ N/A เลยอ่ะ

16. KOB_โชคชัยกระจก

KOB_โชคชัยกระจก New Member Privilege

99
    2
    0
    ใครเป็นใครไม่รู้จักเลย

อิอิ

แอบมาดู

คนรุ่นใหม่เค้าทำอะไรกัน

คนรุ่นเก่าๆอย่างผมสบายดีกันไหมคับ

คิดถึงรุ่นเก่าๆทุกคนนะค๊าบ

เด๋วนี้ เห็นเยอะไปหมดเลย

จำได้เลยตอนมีตติ้งครั้งแรกมีแค่4-5คันไม่เกินนี้

ตอนนี้กี่คันแล้วหว่า

ดีใจนะครับที่อยู่มานานถึงขนาดนี้ได้

จากวันนั้นถึงวันนี้ก็ 7-8ปีแล้วดูเหมือนไม่นานเลย

ถ้าวันไหนว่างๆจะแอบไปดูนะครับ

17. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับ...

18. B2_is_korat

B2_is_korat Member Member

149
    0
    16
    โหๆ ครั้งต่อไปไม่พลาดแน่ๆคับ ..

19. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ขอบคุณสำหรับรูป หล่อๆกันทั้งนั้น

20. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    คับพี่กบ (ที่รู้จักเพราะคนรุ่นเก่าๆเล่าให้ฟังคับ อิอิ) ก็ไม่อยากให้มันเงียบเหงา
    อ่ะคับ เพราะมันก่อตั้งมาก็นาน และก็เป็นที่ๆทำให้หลายๆคนได้รู้จักกัน
    และก็อาจจะเป็นที่ที่ทำให้เกิด ทีม ต่างๆ เลยอยากจะให้มันมีต่อไปเรื่อยๆอ่ะคับ
    และก็ยังขอขอบคุณ พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ที่ยังเหนียวแน่นกันมาจนถึงวันนี้คับ

21. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    รูปสวยมากเลยเอ็ม รอบหน้าเอาใหม่นะ

สนุกมากๆครับ

22. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    เฮ้ยยยยย ..................................... ไปมีทกันเมื่อไรว้าเนี่ย

แจ่ม จริง ๆ ไปกัน เยอะดี มาก ๆ ตาบี ก็มานะเนี่ย ส่งสัยจะแก่สุด เออ ตาบี กะตา โจ ใครแก่กว่ากันหว่า แตไอ้เอ๋ อะ 32 แล้ว 555 น่าสนุกดี คราวหน้า วัน เสาร์ แรกของเดือนหน้าใช่ป่าวครับ ครับ ถ้าไม่ผิดพลาดอะไร ไปเจอกันนะครับผม

ไอ้คนบางคนมันก็ ลืมครับ ว่า มันเกิดขึ้นมาได้เพราะ มินิทรัค คลับ เนี่ยแหละ ถือว่า กู รู้จักคนเยอะแล้ว ดัง มีทีมเยอะ รถแรง ฯลฯ ไป แข่ง ไปจัดการ ฯลฯ ดังและ เก๋าและ คราวนี้ ลืมเด่ะ ว่าตอนเข้ามาวันแรก ๆ ยังเอ๋อ ๆ อยู่เลย และได้เพื่อน กลุ่มแรกที่พาไปเจออะไรอีกมากมาย จากไหน ................................... แถว ๆ บ้านเค้าเรียก วัวลืมตีน อะนะ

ผมว่า มินิทรัค (แท้ ๆ ) มันคลาสสิกดีอะ อยากให้ เพื่อน ๆ ได้กลับเข้ามามีทกันอีก ทั้งใหม่เก่า ถ้าว่างกันนะ และก็ ตอนนี้เราก็มี น้าเอ๋ คอยจัดการเรื่องต่าง ๆ ให้ ต้อง ขอบ ใจมาก ๆ นะ คราวหน้าเอาอีก เหดียวขับ จาก แม่กลองไปเหมือนเดิม

................................................. สู้ต่อไป หม่อมเห............. ยิน อิอิ

23. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    คนเยอะ รถเยอะ น่าสนุกจัง

24. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    อิจฉาจังเร้ยงะ

อดไปจนได้ รถม่ายเสร็จ

รอบหน้ามิพลาดแน่ คอนเฟิร์มก๊าบ !!

25. mseeo2

778
    9
    0
    อยากบอกจังว่าเมามาก ถ้าไม่ได้ก๋วยเตี๋ยวโกบู๊สงใสคงหงายเงิบไปอีกยาว อิอิ

26. mseeo2

778
    9
    0
    จัดไปคับพี่แบงค์

27. NOTE WAPP WAPP

NOTE WAPP WAPP New Member VIP

433
    9
    0
    สนุกมากๆครับ นานๆจะเข้าไปแจมที แล้วก็ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆด้วยนะครับ

28. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up..

เสียดายจังไม่ได้ไป พอดีติดงานแต่งน้องที่ทำงาน กะว่าจะไปทำความรู้จักกับพวกพี่ ๆ ซะหน่อย

29. อดเลยครับ ไม่ได้ไปเลย คราวหน้าไม่พลาดแน่ๆ เพราะท่าทางบ้านผมจะอยู่ใกล้สุดเลย อิอิ แต่พอดีหลับมันซะตั้งแต่ 4 ทุ่ม เลยอดไปเลย ขอโทษพี่เอ๋ด้วยนะครับ ตอนแรกบอกจะไปอย่างดิบดีเลย

30. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    เสียดายจัง ไม่ได้กินโกบู๊

อยากลองจังหง่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้