หล่อแบบ skirt ข้าง+หลัง+ฝาปิดลิ้นหน้า

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย pOR..., 27 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    รอสักครู่นะครับขณะนี้กำลังหาร้านที่เหมาะสมกะราคาอยู่ครับ :D:D:D

2. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ตามนั้นเลย เกือบรู้เรื่องแล้ว :D

3. pOR...

836
    2
    0
    พี่เจฟ พี่จะเข้า กทม วันไหนอ่ะอาทิดนี้ผมว่าง ถึงงาน SR เลย ก็เผื่อพี่เข้ามาสักวันศูกร์ ไม่แน่วันเสาร์จะได้ลองไปคุยรายละเอียดกะเพื่อนพี่เลยดีมั้ยครับ เอาตามพี่สะดวกนะ ผมว่างบ่อย :D:D:D

4. jeff03

610
    1
    0
    อาทิตย์นี้ไม่ได้เข้า กทม. แน่ๆแล้วครับ เคลียงานไม่ทัน :(
    ส่วนเรื่องนั้นส่งรูปให้เพื่อนดูแล้วครับ เดี๋ยวตามรื่องต่อให้ :D

5. jeff03

610
    1
    0
    อีกนิดครับ ...

เรื่องการถอดแบบ สามารถถอดแบบจากตัวรถได้เลย ใช้เวลาประมาณ 2 ชม.
    แต่ข้อเสียก็คือ เราจะได้รายละเอียดแค่ด้านเดียว ส่วนด้านหลังจะไม่ได้ แต่ ถ้าอยากได้เนียนๆต้องมาทั้งชิ้นครับ :sad:

6. pOR...

836
    2
    0
    ต้องหาแบบชิ้นหลัง :D:D:D

7. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ขอให้สำเร็จเร็วๆนะ เป็นกำลังใจไห้ เพื่อจะได้ใช้เป็นต้นแบบต่อไป

8. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    หึ..หึ.... meeting ใครมาระวังตัวให้ดี โดนสอยเเน่
    พี่ตาม ไม่อยากโดน ยอมมอบ มาให้ยืมซะดีๆ นะคร๊าบบบ..

9. pOR...

836
    2
    0
    ท่านพี่คร้าบบ ผมวัยรุ่นใจร้อนอ่าาา :D:D:D

10. pOR...

836
    2
    0
    ได้เรื่องแล้วคร้าบพี่น้อง​

แจ้งราคาและรายละเอียดให้ทราบดังนี้
    1. กาบข้าง 1 ชุด มีทั้งหมด 4 ชิ้น ราคา ประมาณ 1500 +/-
    2. ชิ้นหลัง 1 ชุด มีทั้งหมด 2 ชอ้น ซ้ายและขวา ประมาณ 1200 +/-

ราคาที่แจ้งมาอาจมีเปลี่ยนแปลงเล็กน้อย เด๋วกระผมจะลองสั่งทำมาก่อนและจะถ่ายรูปให้ชมกันก่อนนะครับ วัสดุที่ใช้ทำเป็น พลาสติกอย่างเหนียวนะครับ ท่านใดสนใจแสดงความจำนงได้เลย และจะให้ชมผลงานก่อนสั่งล็อตใหญ่นะคร้าบบ :D:D:D

11. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    ปออยากลืมน่ะ พี่ก่อนนะ คนเเรกเลย

12. Manee B.

271
    0
    0
    สนใจครับ จองด้วยคน

13. นวมินทร์74

นวมินทร์74 New Member Member

48
    0
    0
    ไม่มีข้างหน้าหรือครับ

14. pOR...

836
    2
    0
    ไม่มีครับ ท่านจะเอามั้ยล่ะ ถ้าเอาโทรหาผมได้เลยคร้าบบ เด๋วผมเดินเจอจะโทรไปบอก :D:D:D

15. Manee B.

271
    0
    0
    หากรอบคันหล่ะครับ ทั้งหมดรวมแล้วเท่าไหร่ครับ อยากทราบราคาครับ

16. pOR...

836
    2
    0
    ราคากาบข้างกับหลังก็ราคาตามที่แจ้งไปแล้ว แต่ หน้านี่หาของตามเซียงกงราคาไม่แน่นอน ก็ประมาณ 1500+/- นะครับ ราคาที่แจ้งมาไม่รวมทำสีนะครับ ถ้าเอารอบคันไปทำสีทีเดียวก็ไม่น่าจะเกิน 3500-4000 นะ :D:D:D

17. theeagleone

theeagleone New Member Member

113
    0
    0
    ต้องการด้วยครับ ทั้งหมดเลยนะ

18. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    หนับหนุนๆๆๆ

19. pOR...

836
    2
    0
    กลับบ้านเร็วไปป่าวพี่ ยังไม่ 4 ทุ่มเลยนะ :D:D:D

20. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    :target:..................:nono:.................. :tape: ......:D:D:D

21. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ที่พี่หม่อม.........พิมพ์มากิ๊ฟไม่เข้าใจอ่ะ.....ใครก็ได้เแปลให้ฟังหน่อย.......แต่รู้อยู่ตัวเดียว.......ประมาณว่า " พูดไม่ได้ " แต่เห็นทุกคนกลับกันเร็ว.......แสดงว่าจะเอาวิชา....." นิ้ววารี " ไปทดลองใช้กันแน่ ๆ ใครไม่รู้แล้วอยากรู้ว่ามันคืออะไร........มิตติ้ง คราวน่าจะมาเฉลย:D:D:D

22. Manee B.

271
    0
    0
    หมายถึงว่า 3,500 - 4,000 รอบคัน หน้า ข้าง หลัง และไม่รวมค่าทำสี (ผมเข้าใจถูกต้องหรือเปล่าครับ)
    ผมขอจองด้วยนะครับ 1 ชุด รอบคัน 081- 3712984 (ต้องมีเงินมัดจำก่อนไหม)

23. jeff03

610
    1
    0
    น้องปอ จะได้ของที่ต้องการอาทิตย์หน้านะ :D

24. pOR...

836
    2
    0
    ว้าววว จิงหรอพี่ ขอบคุณมากคร้าบ ว่าแต่เท่าไรอ่ะ :eek::eek::eek:

25. pOR...

836
    2
    0
    ใช่ครับ เป็นราคาประมาณนะครับ :D:D:D

26. jeff03

610
    1
    0

มาถามไรฟระ :mad:
    ก็ตามที่เคยคุยกันนั่นแหละ เดี๋ยวไปด้วยกัน นายจะได้สานต่อด้วย :D

27. pOR...

836
    2
    0
    อ้าวพี่ ผม งง เลยนะเนี่ย สรุป อาทิตย์หน้าเนี่ยไปสั่ง หรือว่าไปรับหัวปิด :confused::confused::confused:

28. นวมินทร์74

นวมินทร์74 New Member Member

48
    0
    0
    อยากได้รอบคัน ถ้าจะสั่งแล้วรบกวนแจ้งด้วยครับ 081-917-7618

29. ซ่อมมาเยอะ...

ซ่อมมาเยอะ... New Member Member

25
    0
    0
    พี่ๆ คับ ตกลง สำเหร็จ มัย คับท่านพี่ กระผมรออยู่นะ ขอรับ ขอเต็มชุดเลยนะคับ แล้ว กระผมต้อง ติดตั้งเองมัยคับ ราคาด้วยนะคับ ไม่พ่นสีนะคับ ถามนิดนะคับ วันอาทิตย์ ช่วงบ่ายๆ อ่ะคับ ผมเจอ R11 สี บรอน แถว ถ.นวมินทร์ ทะเบียน 5ฬ อะรัยสักอย่างอ่ะคับ ผม ขับ R11 สีดำอ่ะคับ จะท้าแข่งสะหน่อย อิอิ ล้อเล่นคับ รถสวยดี จังเลยคับ อิจฉา สีเงาแง๊บเลย ท่านไหนเปงเจ้าของเอ๋ย...

30. pOR...

836
    2
    0
    เนื่องจากมีท่านที่สนใจหลายท่านแล้วสอบถามเข้ามา คือตอนนี้อยู่ในขั้นลองของอยู่นะครับ คือกำลังจะลองสั่งมาสักชิ้นก่อนเพื่อจะดูว่าชิ้นงานเป็นอย่างไรใจเย็นนิดนึงนะครับ :D:D:D
    ปล. สงสัยอย่างไรโทรมาสอบถามได้นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้