หล่อแบบ skirt ข้าง+หลัง+ฝาปิดลิ้นหน้า

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย pOR..., 27 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. theeagleone

theeagleone New Member Member

113
    0
    0
    เห็นเงียบไปไม่รู้ว่างานที่ทำไปถึงไหนแล้ว กระทุ้งเงียบจัง พักนี้ไม่มีใครเข้ามาคุยในกระทุ้งนี้บ้างเลยเข้ามาทายปัยหาก็ได้นะ ดีไหมคับ

2. เที่ยวละไม

เที่ยวละไม New Member Member

18
    0
    0
    พอทราบปัญหาของทางน้องมาบ้างแล้ว(ที่โทรคุยกันน่ะ)....ก็เป็นกำลังใจให้นะครับติดขัดอะไรก็ขอให้ผ่านพ้นด้วยดี(เพราะก็ยังหวังว่าจะได้อยู่นะ ฮ่าๆๆ)...ถ้าต้นแบบเสร็จแล้ว...ขอสั่งจองทำเพิ่มด้วยนะครับอีก 1 ชุด(ราคาก็ตามที่น้องเคยบอกไว้น่ะครับ ถ้าแพงกว่านั้นก็ลง update ซะหน่อยละกันเผื่องบยังพอไหวก็จะได้จัดไป) ติดต่อกลับ 087-333-0772

3. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ก็ยังหวังอยู่เช่นกัน

4. theeagleone

theeagleone New Member Member

113
    0
    0
    ก็ยังหวังอยู่เช่นกัน ยังคอยอยู่นะ มีอะไรคือหน้าบอกด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้