ใกล้จะถึงงานครบรอบ 5 ปี ของคลับอีกแล้ว

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 30 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    แบบนี้แสดงว่ามาได้แน่ :D:D:D:D:D:D

2. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    งั้นต้องเริ่มดำเนินการ เดี๋ยวไม่ทันการ :D

3. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0

โดนแน่ เดือนหน้าสรุปคร้าบบบบบ :D:D:D:D:D

4. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ดีครับผม :)

5. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    :sad: :sad: :sad: :sad: :D

6. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ขอเสนอบ้างล่ะกัน จะได้มีหลายๆ ทางเลือก

เห็นมีหลายสถานที่ที่เสนอกันมาแล้ว งั้นขอเสนอบ้างล่ะกันนะ เผื่อเป็นทางเลือกได้อีกทางนึง :D:D:D

สถานที่ ..... ลานจอดรถสวนสนุกวันเดอร์เวิลด์ ตรงแถวๆ แฟชั่น รามอินทรา

กิจกรรม .... ช่วงเช้านัดรวมพลและพูดคุยพบปะสังสรรค์กัน ทุกคนพร้อมกันตามนัดหมายแล้วหลังจากนั้นก็เดินทางโดยพร้อมเพรียงกันไปถวายสังฆทานร่วมกันในนาม Corona RT club ณ วัด ........... (ยังไม่ได้เซอร์เวย์ แต่คงอยู่ในละแวกสวนสนุกฯ ) หลังจากนั้นก็กลับมาที่สวนสนุกเพื่อรับประทานอาหารร่วมกัน และสนุกกับเครื่องเล่นต่างๆ จนพอใจ หรืออยากจะยืนดูก็ตามแต่ อิอิ และช่วงเย็นก็แยกย้ายกันกลับบ้าน

(กิจกรรมพิเศษ) ..... เนื่องจากการจัดงานในวันนั้นผมคิดว่าน่าจะเป็นการรวมตัวกันของสมาชิกในคลับที่มีจำนวนไม่น้อย เลยคิดว่าอาจจะติดต่อให้ทางหนังสือนิตยสารรถต่างๆ ที่สนใจมาถ่ายรุปกิจกรรมในวันนั้นลงหนังสือด้วยครับ

ระยะเวลาการจัด ........ 1 วัน (เห็นว่าน่าจะเป็นวันอาทิตย์)

หมายเหตุ ...... สถานที่อาจจะปรับเปลี่ยนก็ได้นะครับ เช่น ดรีมเวอร์ สวนสยาม หรือริมทะเลสาบเมืองทองธานี เป็นต้น

************* จบการนำเสนอเพียงเท่านี้ครับท่าน ..... ใครอยากไปที่ไหนเสนอเลย อิอิ **********

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 มิถุนายน 2009
  7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    มาให้ได้นะครับพี่ติ่ง .... ไม่เจอกันนานเลย เดี๋ยวถ้าสรุปวันแน่นอนได้เมื่อไหร่จะโทรบอกนะครับพี่ :):):)

8. ngernthong

600
    1
    0
    น่าสนใจ :D:D:D:D

ให้นิตยสารมาถ่ายรูปพวก RT-Club ตอนหน้าตาเหวอๆ เวลาอยู่บนเครื่องเล่นมาลงประจานไปทั่วประเทศเลย :D:D:D:D:D:D

9. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มาแวะอัพเดทครับ

10. ngernthong

600
    1
    0
    ดันมันขึ้นไป :)

11. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อัพอีกที จะได้ไม่ลืมกัน 55+

12. Joule

Joule New Member Member

203
    0
    0
    อยากไปด้วยคร้าบ

แต่ตอนนี้เรียนหนักมากเลยครับ

งานเยอะมากครับ ไหนจะโจรเจ็คอีคครับ

ขอจบก่อนแระการครับ

อย่างไรผมก็รัก RT Club นะครับ

13. PuKPiK_InfinitY

PuKPiK_InfinitY New Member Member

256
    1
    0
    มีอะไรจะบอกค่ะ อิอิ

หวัดดีค่ะพี่ๆทุกคน ขอโทษที่หายไปนานแต่ก็ยังไม่ลืมติดตามอยู่น๊า...

ถ้ามาจัดที่วันเดอร์แลนด์ ก็จะขอแนะนำว่ามี วัดบางชัน หรือ วัดราษฎร์ศรัทธาธรรม(ถ้าจำไม่ผิดนะค่ะ) อยู่ในซอยรามอินทรา109
    แต่...ถ้าจะเข้าไปอีกหน่อยก็ วัดพระยาสุเรนทร์ เข้าทาง ซอยรามอินทรา109 หรือ ทางสนามกลอฟ์ปัญญาก็ได้ค่ะ ถ้ามาจากวันเดอร์แลนด์ก็เข้าทางปัญญาจะใกล้กว่า ถ้าจัดไปสวนสยามก็ข้อมูลเดียวกันได้นะค่ะ จะพยายามไปด้วยให้ได้เลยถ้ามาโซนนี้ อิอิ ถิ่นเราๆ :D

14. PuKPiK_InfinitY

PuKPiK_InfinitY New Member Member

256
    1
    0
    กำ -*- พิมผิด วันเดอร์เวิลด์ เป็น วันเดอร์แลนด์ หุหุ

15. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    อัพเดท จัดแน่นอน :D

16. ngernthong

600
    1
    0
    คนอื่นล่ะ ว่ายางงายยยยย :):):):):)

17. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ขอบคุณสำหรับข้อมูลมากครับ เป็นประโยชน์อย่างมาก :D:D:D

18. ngernthong

600
    1
    0
    เอ้าอัพ :D:D:D

19. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    งานนี้ใครพลาด......ขอบอกว่าอาจจะเสียดายได้นะ......หุหุหุ

20. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: ;)

21. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ใช่ ๆๆ เห็นด้วย เพราะงานใหญ่ๆ แบบนี้ไม่ได้จัดบ่อยๆ ปีละครั้งเองนะ 555+

22. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ไปด้วยแน่นอน

แล้วเจอกันนะครับเพื่อนๆ ... :D:cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 กรกฎาคม 2009
  23. ngernthong

600
    1
    0
    สุดยอดดดดด :eek::eek::eek::eek::eek:

24. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    :sad: :sad: :sad: ก็ต้องปีละครั้งอยู่แว้วสิคร้าบ งานดีๆแบบนี้

อ้าวอัพมันกลับขึ้นไป :D

25. ngernthong

600
    1
    0
    เดือนหน้าแล้วนะ :D:D:D:D:D

26. 5555+ งานใหญ่เหล้าเบียร์ เพรียบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ *0* จัดไป

27. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    แต่ไม่ฟรีอ่ะดิ เหอะ เหอะ เหอะ

28. ngernthong

600
    1
    0
    งานนี้ตุ่ยเป็นเจ้าภาพเหล้าเบียร์คร้าบบบบบ :D:D:D:D:D

29. - -" งิดดดดดดดดดดดดดด

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 06:20:41 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 06:20:02 ----------

เด๋วให้ อ้ายอ้วนเลี้ยง 5555 :D:D:D

30. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ยัดท้ายรถตุ่ยเลย

พวกเสบียงทั้งหลายเนี่ย โดยเฉพาะเหล้ากับเบียร์เนี่ยใส่ท้ายรถตุ่ยได้เลยใช่ไหม?... :D:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้