เรื่อง สั่งเสื้อclub si กับ การโอนตังค์ครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย tamako, 1 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton Spoon

Ton Spoon New Member Member

50
    3
    0
    อยากซิครับ พอดีลูกเพิ่มคลอดเลยต้องเตรียมไว้ให้ลูกก่อน แล้วค่อยกลับมาแรงต่อ........:D:D:D

2. #dacula#

#dacula# New Member Member

32
    0
    0
    เพิ่มเติมครับแด็กโอนแล้ว 2 ตัวครับ

3. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    ถ้าผมไม่สามารถไปได้จริงๆเดี๋ยวผมรบกวนฝากไว้ให้ที่พี่ป๊อกนะครับ

4. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    โอนให้แล้วนะจ๊ะ

XXL = 2 ตัว

ไว้มาคลองห้าเมื่อไหร่ค่อยเอามาให้ก็ได้นะเทอ :)

5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ได้เรยยยย จ้าาาาาา
    ขอบคุณมากๆครับบบบบ

6. tamako

3,038
    88
    0
    อึบๆ

7. tamako

3,038
    88
    0
    ดันหน่อยยยยย

8. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    โอนแล้วนะคับ โอนไปวันเสา ที่ 20 310 บาท
    ที่ให้น้องเบสไปรับเสื้อแทนอะคับ

ขอบคุณมากครับ ^^

9. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    อยากได้มั่งจังแต่ยังไม่ได้เปงสมาชิกเลย........
    ทำไงหว่า.......

10. tamako

3,038
    88
    0
    ^
    ^
    ^
    ไซด์อะไร ว่ามาเลยครับ มีสำรอง นิดหน่อย

11. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    ที่สั่งใว้เดียวฝากใว้ก่อนนะคับ ใว้ไป meeting แล้วจะไปจ่าย จ้า โทดทีไม่มีเวลาไปเลย ช่วงนี้ ออก ตจว. ตลอด เอื้อกๆ

12. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ใครยังไม่ได้จ่ายค่าเสื้อ รบกวนจ่ายด้วยนะครับ

13. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    โอนแล้วนะคับ PM ที่อยู่ไปให้ละ

14. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    อยกได้มั่งง่ะแต่เพิ่งเข้ามาไหม่ไม่รู้ว่าจะได้ป่ะ

15. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ตกลงเสื้อได้แล้วชิมิ๊ครับ กอล์ฟ:D

16. tamako

3,038
    88
    0
    เสื้อ ผู้หญิง ใกล้เสร็จแล้วครับ
    ถ้าเสร็จ จะเริ่ม ส่งให้คนที่อยู่ต่างจังหวัด
    เลยครับ ถ้าส่งแล้วจะ pm.ไปแจ้งครับ

17. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ภายในวันสองวันนี้ ผมคงส่งเท่าที่มีไปให้ก่อนเลยครับ

18. Mc6885

Mc6885 New Member Member

91
    6
    0
    อยากได้ เด๋วแวะไปเอานะครับบบบ

19. neverdie team

304
    1
    0
    ยังพอที่จะมีเหลึอไหมระ เพ่
    L = 1ตัว
    XL =1 ตัว

20. tamako

3,038
    88
    0
    ^
    มีครับ

21. neverdie team

304
    1
    0
    งั้นสั่งเลยแล้วกันจะต้องโอนตังไปที่ไหนร่ะ????:confused:

22. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    โอนให้เรียบร้อยแล้ว วันนี้ 5 ก.ค. 52 ทาง SCBEasy Net
    ช่วยส่งมาตามที่อยู่นี้ด้วย เด๋วจ่ายค่าส่งให้ (คุณดรุณี ส้มแก้ว บริษัท ทีไอพีเอส จำกัด ท่าเรือแหลมฉบัง ท่าบี4 ต.ทุ่งสุขลา อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี 20231)

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 10:51:00 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 10:50:41 ----------

โอนให้เรียบร้อยแล้ว วันนี้ 5 ก.ค. 52 ทาง SCBEasy Net
    ช่วยส่งมาตามที่อยู่นี้ด้วย เด๋วจ่ายค่าส่งให้ (คุณดรุณี ส้มแก้ว บริษัท ทีไอพีเอส จำกัด ท่าเรือแหลมฉบัง ท่าบี4 ต.ทุ่งสุขลา อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี 20231)

23. tamako

3,038
    88
    0
    ได้เลยครับ ป๋าตั้ม เด๋วจัดให้

24. nott_za

nott_za New Member Member

122
    3
    0
    โอนแล้วนะครับผม....ฝากไว้ก่อนนะครับเดี๊ยไวปเอาที่บ้าน^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้