เอามาให้ชมครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย AoDoA, 1 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    ตอบแทนให้นะครับ เป็น adapter ซ้อนกันครับ

แผ่นแรกแปลงจาก 4/108 --> 4/100 แล้วก็ 4/100 --> 5/114.3 ครับ

ผมเองก็แปลงแบบนั้นนะครับ สองแผ่นเหมือนกัลล์ วิ่งได้ปกติไม่สั่นครับ :D

2. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ถ้าทำ Center Bore ขึ้นมาเพื่อล็อก เซนเตอร์ของล้อ ก็ ไม่มี สั่น แน่ นอน ครับ confirm (แต่ต้องทำถูกวิธีด้วยน่ะ อิอิ)

3. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ค่าทำแพงไหมอ่ะคับ...อยากทราบ..เพราะดูเหมือนล้อ 5 รูจะมีลายสวย ๆ ให้เลือกเยอะนะคับ

โอมจะทำให้พี่ใช่ไหมครับ...ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะ...เสร็จมะไหร่บอกด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้