รวมรายชื่ออู่ พันธมิตร ที่เราไปเยี่ยมเยียนกันบ่อยๆแหละ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย popz_civic, 18 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. popz_civic

popz_civic New Member Member

38
    1
    0
    1.BEAR R HONDA : รามอินทรา 87 ทำระบบไฟ ตกแต่งภายใน ติดตั้งซันรูฟ 091132617

2.SPEED R : ทำเกี่ยวกับเครื่องยนต์ไม่ว่าเดิมเหมือนศูนย์หรือโมดิฟาย สีรถ ตัวถัง ซันรูฟ ภายในของใน-นอก รับเครมประกันทุกบริษัทครับ รามอินทรา 02-9486586 พี่ตุ๊ย

3.P RACE : ทำเครื่อง บริการรถยก แบบ ถาด ช่วงล่าง อยู่ที่ ถนนเกษตร-นวมินทร์ ตัดใหม่
    ฝั่งตรงข้าม YES in DeeD ถ้ามาจากทางนวมินทร์ จะอยู่เลยแยกตรง YES ไปนิดนึง หน้าอู่จะเป็นป้ายโฆษณาบ้าน อยู่ถัดจากเต็นขายรถ 013394556

4.ยุทธกิจ ซาวด์ : ทำเครื่องเสียง ซ่อม ติดตั้ง ปรึกษา เกี่ยวกะเครื่องเสียง อยู่ที่ หลัง ม.หอการค้า

5.พรเทพช็อคอัพ อุดมสุข 0-17230639 พี่ใหม่ นะจ๊ะ บอกว่าพี่กานต์ ทนาย แนะนำมา ราคาพิเศษ ลูกชิ้นน้อย เส้นน้ำเยอะ

6.TROOPS เซอร์วิส : รับวางเครื่อง ซ่อมเครื่อง วายสาย โมกล่อง จูน e-manage โดยพี่ป้อม
    ทั้งจูนบนถนน และจูนบนไดโน่ ช่วงล่าง หม้อน้ำ แอร์ ทุกอย่างเกี่ยวกะรถแข่ง อู่อยู่ตรง สุขุมวิท 101/1 ในปั๊ม MP (ราคาค่อนข้างสูง แต่คุ้มแน่นอน)

อ่อ ช่วยมาเพิ่มไว้ให้ด้วยก็ดีนะค้าบ ใครรู้จักอู่ไหน ทำอะไร ก็บอกด้วยจ้า เพื่อประโยชน์ ของ พี่น้อง

ชาว FERIO คร้าบบบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 พฤษภาคม 2006
  2. aomy

aomy New Member Member

3
    0
    0
    ผม ก็ P race เลยเกี่ยวกะเครื่อง+บำรุงรักษา+ซ่อม

3. patty ek

patty ek New Member Member

17
    1
    0
    1.Bear R honda Ramintra 87 ทำเกี่ยวกับระบบไฟ ซันรูฟ ภายในของใน-นอกทุกอย่างโดยเฉพาะ Ferio ครับ 09-1132617 พี่หมี
    2.SPEED R ทำเกี่ยวกับเครื่องยนต์ไม่ว่าเดิมเหมือนศูนย์หรือโมดิฟาย สีรถ ตัวถัง ซันรูฟ ภายในของใน-นอก รับเครมประกันทุกบริษัทครับ 02-9486586 พี่ตุ๊ย
    EG Ferio รักกัน.............รักกัน..............เนียน ! น้องพัฒน์มาแว๊ว ! :D

4. popz_civic

popz_civic New Member Member

38
    1
    0
    มีอีกป่าวๆ

5. KARNZ

KARNZ New Member Member

3
    0
    0
    เพิ่มให้อีกที่นึงนะ อู่ พรเทพช็อคอัพ อุดมสุข 0-17230639 พี่ใหม่ นะจ๊ะ บอกว่าพี่กานต์ ทนาย แนะนำมา ราคาพิเศษ ลูกชิ้นน้อย เส้นน้ำเยอะ

6. BOY EG_Ferio

BOY EG_Ferio New Member Member

11
    0
    0
    ใช่พี่กานต์..........ผมไปร้านพี่เค้ามาเยี่ยมครับแนะนำครับเพื่อนๆ
    กับคลับเราพี่เค้าต้อนรับดีครับ.......หมายเหตุพี่ใหม่เค้าบอกว่ามี
    ลูกพี่ในคลับเราไปกินเหล้าบ่อย

7. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    ;) เยี่ยม

8. KARNZ

KARNZ New Member Member

3
    0
    0
    ใครแอบไปเมาวะเนีย

9. *Yoby~Cola*

*Yoby~Cola* New Member Member

3
    1
    0
    อิ อิ :D

10. eg8696

eg8696 New Member Member

1
    0
    0
    อู่.P RACE ถนนเกษตร-นวมินทร์ ตัดใหม่
    ไม่ทราบอยู่ตรงไหนคับสนใจจิงๆ

11. TOUIES

TOUIES New Member Member

48
    2
    0

:D วันหลังผมเจอ จะถ่ายรูปมาให้นะครับ ว่าใครไปเมาบ้าง:p

12. naytou

naytou New Member Member

17
    1
    0
    ต้องมีหลักฐาน มะงั้นจาโดนข้อหาหมิ่นปามาทหน่า :D

13. kang

kang New Member Member

297
    3
    0
    เบอร์อู่.P RACE ถนนเกษตร-นวมินทร์ ตัดใหม่
    013394556

14. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    รับทราบครับ

15. BOY EG_Ferio

BOY EG_Ferio New Member Member

11
    0
    0
    ดูหลักเสา เลขที่ 138 ครับมาจาเกษรอยู่ทางขวามือครับไปกลับรถตรงแยกครับ:D

16. BOY EG_Ferio

11
    0
    0
    พี่ตู่..........กล่าวหาทนายจะเอาอะไรไปสู้ครับ...
    น่ากลัวครับ:D

17. naytou

17
    1
    0
    พี่หนะมะสู้หรอก แต่เต้ยอ่ะดิ ไม่แน่ อิอิอิ

18. TOUIES

48
    2
    0
    ผมก็แค่หาหลักฐาน มัดตัวหาผู้กระทำเท่านั้นเอง นะ:D ถ้าเราแพ้อย่างมากก็ขังรวม ดีป่ะพี่ตู่:eek:

19. bomfeedback

bomfeedback New Member Member

56
    0
    0
    ดีฮะข้อมูลแยะ

20. naytou

17
    1
    0
    มีห้องรวมชายหญิงเปล่าอ่ะ :D :D :D

21. EAKE

EAKE New Member Member

63
    2
    0

ใช้ไม่ได้เลย...นั่นนะอู่นะ...ม่ายช่ายร้านเหล้า
    วู๊......คัยหว่า.....อย่าให้รู้นะ อิอิอิ :D :D :D :D :D

22. TOUIES

48
    2
    0

พี่นั้นแหละ ที่โทรมาชวนผม แย่จิงๆเลยกลับบ้านแม่ตี ตูดลายเลย :p

23. HONDATA .. ON'

HONDATA .. ON' New Member Member

52
    0
    0
    P.RACE สุดจิงๆคับ

พีทเอง

24. ชายสูงวัย

ชายสูงวัย New Member Member

5
    0
    0
    ผมได้ใช้บริการ ของกระทู้นี้แล้ว................ขอบคุณ popz ที่ตั้งกระทู้นี้มากครับ:eek:

25. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    ซ่อมล้อ สวนมะลิการช่าง ใกล้บ้านผม มีเจาะรูดิสเบรค เสาะร่องด้วยไปใช้บริการมาแล้ว
    เบอร์ต้องถาม กานต์ทนายอ่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 มกราคม 2006
  26. pop_eg

pop_eg New Member Member

1
    0
    0
    ร้านพี่ใหม่ เยี่ยมสุด ๆ เรยครับ พี่เค้าใจดีมาก ๆ ครับ ไม่ได้พี่ใหม่ผมคงลำบากแน่ ๆ เรยอ่ะคับ หลัง ๆ จะทำไรต้องโทรไปปรึกษาพี่ใหม่ก่อนตลอด รุ้สึกมั่นใจอ่ะคับ

27. samakee autocar

samakee autocar New Member Member

2
    0
    0
    อู่สามัคคี ออโต้คาร์
    **** ได้รับรองมาตราฐานจาก อุตสาหกรรม จังหวัดนนทบุรี ****

- ทำสีแห้งช้า ระบบ 2K ห้องพ่นมาตราฐานโรงงาน
    - เคาะ พ่นสี ดึง ซ่อม ตัวถังรถทุกรุ่น ด้วยเครื่องดึงมาตราฐาน จาก อิตาลี
    - ราคาเป็นกันเอง บริการยอดเยี่ยม รับประกันผลงานหลังซ่อม
    - มีบริการ รับ,ส่ง ถึงบ้านท่าน
    - ยินดีรับงานประกันภัย

ติดต่อสอบถามได้ที่ 01-812-5073/02-952-1749/02-588-3231
    เปิดบริการ จันทร - เสาร์ ครับ
    ช่วงโปรโมชั่น Aniversary 12th ทำสีรอบคันราคาพิเศษ

civic EG = 19,000-22,000

link : http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=822 :)

28. จัดปาย ๆๆ :D

29. patty ek

patty ek New Member Member

17
    1
    0
    :) :) :)

30. BOY EG_Ferio

11
    0
    0
    อู่...AUTO WAY ........ก้อดีนะครับ..........ซ่อมเครื่องยนต์และวางเครื่องยนต์
    เหมาะสำหรับบ้านใครที่อยู่ฝั่งธนบุรีครับผม.............(อยู่ซอยวัดดงมูลเหล็ก)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้