ฝากให้..โท.....(พี่ใหญ่ขอวงจรด้วยครับ)

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย WATrover, 5 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    โทลองดูรูปนี้นะ(คล้ายๆในรูป)มันคือตูดกุญแจสวิทซ์
    ที่จะเสียคือตัวนี้ถอดออกมาดูว่าหน้าคอนแทร็คมันเสีย
    หรือเปล่าซ่อมได้ดัดแปลงได้(เพราะน่าจะเป็นจากที่โท
    ไปไขหมุนไปมาเล่นน่ะแหล่ะ).:D:D:D:D
    มันจะเสียที่ตูดส่วนกุญแจไม่เสียหลอกเอามิเตอร์จับไฟดู
    ...หรือหาตูดของรุ่นอื่นใส่แทน..

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 มิถุนายน 2009
  2. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    โทระวัง จะเสียตูด 5555

3. WATrover

611
    1
    0
    โทๆๆๆๆๆเอาแบบนี้ไปเลย...

โทเอาแบบนี้ไปเลยไหมล่ะจะได้เป็นคันแลกในคลับไปเลย
    ไม่ต้องไปซ่อมต่อใช้แบบนี้ไปเลย..เท่ๆๆๆๆๆสวยๆๆๆๆ:D:D:D
    (รีบนะถ้าจะทำเดี๋ยวโดนตัดหน้าทำก่อนนะครับ)

4. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    เสนอให้เค้าแล้ว.......................ทำให้เค้าด้วยหรือเปล่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

5. tho7

tho7 New Member Member

146
    0
    0
    แหล่มๆๆๆเลยๆ ทำให้ด้วยครัฟๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

6. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    โท ลองก่อนเลย
    ผม โล ของคนที่ 2 ละกัน
    เออแต่ของผมคงทำไม่ได้มั้ง

งั้นพี่WAT จัดให้โทไปเลยครับ

7. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    เอาสายไฟเขี่ยก็พอ ตูดที่เห็นมันไม่ไช่ของ Rover นะ น่าจะเป็น BIG-M เขาเรียกว่าใส้สวิกกุญแจไม่ไช่ตูด

8. tho7

tho7 New Member Member

146
    0
    0
    เอาแบบไหนดีครับๆๆๆๆๆๆๆ 555555555+++++++++

9. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    ทำจิงปละ

จะออกแบบวงจรให้

10. noomj2000

noomj2000 New Member Member

27
    0
    0
    แหล่มเลยคับ

ทำแล้วเทห์เลยคับ สวยด้วย มาช่วยเชียร์คับ

11. WATrover

611
    1
    0
    เอาครับพี่...

พี่จัดวงจรให้หน่อยครับเอาแบบง่ายๆนะ...
    เอาแบบมีสวิทซ์ตัดไฟด้วยก็ดี...
    จะรอนะครับ..
    ไอ้แบบที่ว่าเอาสวิทซ์แบบกดติดปล่อยดับไม่เอานะครับ
    ที่คุยกันต้องเหยียบตลอดถ้าหลับในเอาเท้าออกดับน่ะ..:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้