The audio for Mini Truck Club.

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย < HANUMARN >, 10 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    มุมเครื่องเสียงสำหรับชาวมินิทรัคคลับ

จัดไปครับผม...สำหรับคอเครื่องเสียง Me show No charge นะครับผม

2. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    ถ้ามีขอโคโยตี้ด้วยนะ เป้นของคู่กัน อิอิอิ

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    จัดกันมาครับผม...

4. I'm number one

I'm number one New Member VIP

1,260
    2
    0
    มาดู

5. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ปูเสื่อนอนรอ

6. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ท่านนั่นแหละ ได้ข่าวมาว่าพี่งอัฟมาใหม่มิใช่เหรอครับผม

7. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    มารอดูรถ พร้อมโคโยตี้ อิอิ !!!

8. Maiauto

Maiauto New Member Member

198
    0
    0
    มีอยู่นิดหน่อย

9. nutnarukmak

1,091
    1
    0
    สวยงามคับ เนียน เรียบๆ ดี

10. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    กำลังสวยครับสำหรับรถแรง อิอิอิ

11. nutnarukmak

1,091
    1
    0
    รอ โคโยตี้ ตี้ ตี้ !!! อิ อิ :eek:

12. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ไม่น่าจาเรียกว่านิดแล้วนะอิอิ

13. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    รถน่ะใส่ไป2ดอก แต่แฟนน่ะ จัดไปหลายดอกแล้ว5555555555555

14. < HANUMARN >

9,406
    4
    0

เหรออออออ ท่านหื่น อิ อิ อิ

15. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    5555ระวังดอกขาดนะครับท่านเอ

16. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ไม่ได้อัดแรงครับพี่ นุ่มๆ5555

17. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ขอเปิดประเด็นก่อนเลย คับแบบว่าผมเลิกแข่งรถแล้ว อยากหาวิทยุ 2 ดิน ซักเครื่อง กับลำโพง หน้าหลัง 2 คู่ แหลมอีก คู่
    ไม่ต้องการอุปกรณ์เยอะหนักรถ แนะนำหน่อยคับว่าเอา ของอะไรดี คอนเซ็บ เสียงดีราคาถูก คุณภาพสมราคา แนวเพลง ป๊อบสบายๆ ไม่ต้องเบสตูมๆคับ แนะนำหน่อย

มีคนแนะนำว่า จอ 2 ดิน ยี้ห้อแปลกๆ หกพันกว่าบาท ไม่รู้ดีป่าว บางคนบอกว่าซูเหล็ก ไม่เลย บางคนบอกว่า ลุงทุนหน่อย ใจผมอยากได้ 2 ดิน อัลพายมือ 2 มีใครหาได้มั่งคับ

ขอบคุณคับ

18. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    เสียตั้งค์ทั้งทีเล่นแบบที่มีเกรดเลยดีกว่าครับโค้ช กำลังขับเสียงดี ทนทาน ใช้นาน เบื่อแล้วขายต่อยังมีราคา กำไรอยู่ที่ใช้ ครับผม

19. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    มันต้องมีบางจังหวะมั่งแหล่ะ อิอิอิ
    ไม่ได้เก่งอารัย แต่ขอแนะนำเท่าที่ผมรู้นะครับ
    2ดิน เสียงดีราคาถูก ผมว่าไม่น่าจามีนะคับ พูดถึงคุณภาพก่อน แนะนำเป็นJVC หรือPIONEER ดูที่รุ่นต่ำสุด ราคาน่าจะประมาณต้นๆถึงหมื่นกลางๆ ส่วนZULEXหรือยี่ห้อแปลกๆ น่าจะของจีนอย่าไปเลยเล่นครับ เมื่อก่อนผมเคยใช้ZULEXอยู่ เสียดายตังค์
    แต่ถ้าเป็นALPINE คุณภาพดีแน่นอน มือสองราคาก็ยังแรงอยู่ อาจซื้อพวกJVC/PIONEERใหม่ได้เลย ส่วนลำโพงกลางแหลมดูของBostwickก็ได้ชุดละ2000 ผมจำรุ่นไม่ได้

20. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Pioneer ผมว่าเด่นเรื่องอ๊อฟชั่น
    JVC ผมว่าเด่นตรงเสียงกลางชัด

ประมาณนั้นนะครับผม

21. nutnarukmak

1,091
    1
    0
    แม่นแร้วว เพราะผม คันมังกร ก้อเคยจัดหนักเรื่องเครื่องเสียงอยู่คับ

22. Maiauto

Maiauto New Member Member

198
    0
    0
    เดี๋ยวมาแน่รอแปบนึง. VEGO. CHAM

23. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ปูเสื่อรออีกที

24. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    รอดูโคโยตี้

25. nutnarukmak

1,091
    1
    0
    อยากดูเหมือนกันคับ

26. dearruam

dearruam New Member Member

485
    0
    0
    ทำไมรูปของผมมัน ไม่ขึ้นอะ ทำไงดีละเนี่ย อยากเห็นจัง ในรถยัง เบสบ๊อก อยู่เลย

27. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    จายเย็น ๆ ครับผม

28. nutnarukmak

1,091
    1
    0
  29. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    มารอชมด้วยคน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้